Cẩn thận khi đỗ xe cạnh những tòa nhà cao tầng!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Lạ nhể, em vừa a nhô cho thằng bạn em làm ở tòa nhà VCB đó hỏi về việc này thì nó bẩu chả biết nhưng xe của nó khóa từ vẫn vô tư. Cụ nào vào confirm cái để lần sau còn chú ý.
Các cụ nhớ đỗ xe bên phía Trần Quang Khải rồi thử nhé!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Có lần em gặp cụ chủ (CS) loạng choạng chui từ trong xe ra vỗ vỗ vai em giọng kẻ cả:

CS: Cụ say à ?
Em: Không, em đang say !
CS: Thía mà iêm cứ tượng cụ say !
Em: Thế cụ đang say à !
CS: Không, em đang say mà !

Mãi sau mới biết hóa ra cụ CS cũng điếc lác giống em :D
:)) :)) Đúng là em đang say thật! Nhưng lúc thấy cửa không khóa được em toát mồ hôi đ.ít, hết say luôn! Toàn những thứ quý giá để trong xe! :)) :))
Không nhầm đâu cụ ợ! [-X[-X

Chỉnh sửa cuối:

daudoc

Xe buýt
Nếu có phá sóng thì liệu có khi nào đt ko dùng được ở những chỗ như thế không ạ? Vì xem CSHS thấy phá sóng là tịt cả đt , hay là chém gió :-??

thienphuc

Xe điện
Xe iem tậm tịt nên mỗi khi bấm khóa iem lại giật giật cửa phát xem thế lào roài mới đi được. Mấy hôm đi uống diệu về còn chả nhớ là đã khóa cửa hay chưa nữa, sáng ra sờ cửa thấy khóa ngon lành, đúng là hú vía! :D
bác phải nói rõ ra khóa cửa nào chứ,kiểm tra thì luôn và ngay lúc về chứ sáng ra cửa nào chẳng khóa :))
về đc nhà ngủ ngon lành là đc rồi chứ lại sáng dây hỏi nàng nằm bên cạnh a đang ở đâu thế này
nàng ta liền bảo......
bảo thế nào hở các bác

ivannnn

Xe tải
cụ nói dư nào ý chứ cháu làm ở cái nhà đấy, ngày nào cũng vứt xe ở ngay đấy mà có thấy phá phiếc gì đâu

doping

Xe tải
iem cứ ấn khóa xong, là giật giật 2 bên cho chắc nếu xe ở xa tầm mắt của mình lâu ;;)

Cảnh sát G.T

Xe điện
ĐÍNH CHÍNH : Hôm đó chắc em say thật nên nhầm, :)) đó là ở tòa nhà BDIV chứ không phải VCB ợ! Các cụ, mợ thông cảm. ^:)^
Còn việc không khóa được cửa bằng chìa điện là đúng 100% đấy ợ, các cụ mợ phải cảnh giác!

cụ nói dư nào ý chứ cháu làm ở cái nhà đấy, ngày nào cũng vứt xe ở ngay đấy mà có thấy phá phiếc gì đâu
Lạ nhể, em vừa a nhô cho thằng bạn em làm ở tòa nhà VCB đó hỏi về việc này thì nó bẩu chả biết nhưng xe của nó khóa từ vẫn vô tư. Cụ nào vào confirm cái để lần sau còn chú ý.
Có lần em gặp cụ chủ (CS) loạng choạng chui từ trong xe ra vỗ vỗ vai em giọng kẻ cả:

CS: Cụ say à ?
Em: Không, em đang say !
CS: Thía mà iêm cứ tượng cụ say !
Em: Thế cụ đang say à !
CS: Không, em đang say mà !

Mãi sau mới biết hóa ra cụ CS cũng điếc lác giống em :D
Số 2 Ngô Quyền em đỗ tận cửa TungShing Square có sao đâu, chắc hôm rồi cái remote của cụ có vẫn đề.(:|

Cảnh sát G.T

Xe điện
ĐÍNH CHÍNH : Hôm đó chắc em say thật nên nhầm, :)) đó là ở tòa nhà BDIV chứ không phải VCB ợ! Các cụ, mợ thông cảm. ^:)^
Còn việc không khóa được cửa bằng chìa điện là đúng 100% đấy ợ, các cụ mợ phải cảnh giác!
Em nhờ các cụ MOD sửa giúp em tiêu đề thớt thành : "Cẩn thận khi đỗ xe bên cạnh tòa nhà BDIV trên đường Trần Quang Khải" để tránh nhầm lẫn ợ!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Hôm nay lại đỗ xe chỗ đấy! Em hỏi lại thì biết thủ phạm đây ợ: Nhiễm từ của đường dây 110KV, cứ đứng dưới đường điện này là bị như vậy!

Uploaded with ImageShack.us

Em cẩn thận quay viđeo nữa đây ợ:
[youtube]n66AFiigl3c[/youtube]

3_banh

Xe điện
Hóa ra là đường điện 110kv. Sao nhiều chỗ có đường điện cao thế mà lại chưa thấy có cụ nào phát biểu về v/đề này nhể. Hay cụ chủ vưỡn say, hoặc là dưới đất chỗ đó có mỏ uranium.

Chỉnh sửa cuối:

thienphuc

Xe điện
em xem clip của bác rồi cái này dễ cực kể cả em k cần mấy sợi dây trên cột điện em vẫn làm đc clip giống thế này

quangdzung

Xe điện
Khu vực cạnh CA Hoàn kiếm cũng bị hiện tượng này ( loanh quanh vườn hoa chỗ đường Tràng thi ).
Khu vực này chỉ bị khi bên trường kia có đại hội hoặc họp hành gì thôi