Cẩn thận khi đặt Li ie tại Cường Quốc 697 Giải Phóng các bác nhé !

matto

Xe đạp
Sơn lại màu xe đâu có đơn giản như thế hả bác?Nếu thế màu sơn sẽ nhìn mờ lắm chứ :-?
thằng quản lý nó trình bày "đại lý của em là đại lý duy nhất được cấp giấy chứng nhận để sơn xe, tại tâm lý anh ko thích chứ sơn của bon em do nhà máy cung cấp, nv sơn do nhà máy đào tạo lên sơn ko khác gì so với sơn zin" sư chúng nó ngụy tạo, mà em cũng nghĩ ko phải con xe nào bon nó bán ra cũng sơn vì cũng tốn kém chứ, nhưng chắc do lúc khan hàng quá với lại thằng giám đốc trót hứa chắc với em rồi lên phải thế. nhưng vẫn là 1 hành động ko chấp nhận được bác ạ

Mr_Dj_new

Xe buýt
các cụ hay nhỉ? nhà cháu đi ra cửa hàng ở Xuân Cầu 68 Lê Văn Lương có ngay 1 con Li ie trắng mà chẳng phải chờ đợi hay chảy dãi ngày nào, cháu thề cháu nói điêu chết luôn. Giá đúng 54t không phải thêm 1 xu nào. Nhân viên nhìn cháu niềm nở vài đài hí hí hí.

matto

Xe đạp
các cụ hay nhỉ? nhà cháu đi ra cửa hàng ở Xuân Cầu 68 Lê Văn Lương có ngay 1 con Li ie trắng mà chẳng phải chờ đợi hay chảy dãi ngày nào, cháu thề cháu nói điêu chết luôn. Giá đúng 54t không phải thêm 1 xu nào. Nhân viên nhìn cháu niềm nở vài đài hí hí hí.
cụ này may thế, hôm nay em cũng qua đấy nhưng cũng phải đặt cụ ạ

dixedap

Xe máy
xuần cầu em thấy lấy dc xe nhanh nhất :x
có khi hàng mà vừa về , bác nào nhanh tay tinh mắt mang cả cục tiền ra chả cần đặt cũng dc lấy luôn :D
hôm nọ em gọi hỏi thử vì tình cờ lúc đi đường về thấy 1 xe ô tô xuân cầu Nghi tàm đang chở xe về 91 hay 9 mấy nghi tàm ý ạ . em giả vờ gọi hỏi thử , anh bán hàng ở đấy bảo chị muôn lấy xe trắng thì có thể lấy luôn ko cần đặt. còn XCL thì chưa có hàng nền phải đặt trc và chờ :))
topcom gần nhà em., nên em đặt XCL ở đấy chờ đúng 2 tuần :x trong khi họ hẹn 1 tháng :)

dungchau2001

Xe hơi
Tùy thôi các bác ah. Ai đặt đúng đợt xe nhà máy xuất xưởng thì được lấy sớm, còn ai đặt sau khi nhà máy xuất xưởng thì chờ hơi lâu thôi.

kochino

Xe tăng
bác nick mới thế lên cảnh báo thì mọi người cũng nên xem xét ạ.

matto

Xe đạp
bác nick mới thế lên cảnh báo thì mọi người cũng nên xem xét ạ.
dạ ý bác là sao ạ, nick mới thì có vấn đề hả bác, em thich con Li ie này cũng chỉ vì tình cờ lên đây lê la thấy các bác khen em Li ie này quá đâm yêu lúc nào ko hay, tích góp đủ tiền hí hửng mang đi đặt ai dè gặp phải chuyện đen đủi này lên lên đây khóc lóc cảnh báo mọi người chứ có tư lợi gì đâu mà bác nói thế

YAMAKAWA

Xe buýt
Ơ thế đến giờ các kụ mới biết là có xe sơn lại à
chuyện này nhiều lắm đấy các kụ ợ
đôi khi nó sơn ẩu cò lộ nguyên chân sơn cũ ở những ngóc ngách ,hoặc ở cái Name plate vẫn ghi color code màu cũ đấy

dungchau2001

Xe hơi
có gì lạ đâu, sh nhập nó còn sơn lại đầy đấy thôi, quan trọng là sơn có chuẩn hay ko thôi. còn nếu là sơn đểu thì nhìn là phát hiện ra ngay thôi. Còn nếu sơn theo đúng tiêu chuẩn và chất lượng của nhà máy thì mình nghĩ cũng chẳng sao cả vì dù sao đây cũng là 1 đại lý chính hãnh của Piagio mà, theo cảm nhận của riêng e là vẫn có thể an tâm ah.

Chỉnh sửa cuối:

dungchau2001

Xe hơi
Nhưng mà mình nghĩ chắc không như bác chủ nói đâu, vì sơn xe bây giờ cũng phải mất khoảng hơn 2tr/ con thế thì việc gì đại lý phải sơn lại làm gì cho tốn tiền. Trong khi đấy xe thì đang ko có mà bán ý (bất kể màu gì), tự nhiên mất thêm 2 tr nữa, mà bán cũng có thêm được tiền đâu vẫn phải bán giá 54tr, có phải như ở Phố Huế họ bán được giá cao đâu mà đi sơn lại. Đây là ý kiến chủ quan của e thôi nhé.