Cần sắm DVD, màn hình và camera báo lùi cho CAMRY 2007, 2.4 LE

ikea

Đi bộ
Em cần sắm DVD kèm màn hình + camera báo lùi, loại tốt, chính hãng cho CAMRY 2007 2.4 LE

Bác nào có đồ ngon báo giúp anh em nhé; hôm trước vào Toyota Láng Hạ tý nữa bị chặt chém mua phải đồ Tàu CN địa phương.

Cảm ơn rất nhiều!!

dunggiang

Xe hơi
Ngân sách cho những sản phẩm đó là bn? nếu bác muốn dùng đồ Pioneer em sẽ tư vấn cho bác, đảm bảo giá niêm yết không có chuyện chặt chém, và em sẽ giới thiệu bác tới các đại lý của Pioneer ở HN hoặc SG để lắp đặt.

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
Đây là một số hình ảnh lúc hoàn thiện này bác !!!

em không quảng cáo đâu nhưng nếu bác có nhã ý em xin phục vụ bác, giá cả không rẻ nhưng chưa ai nói là em bán đắt cả bác ạ

dongocgiao2000

Xe hơi
Đây là một số hình ảnh lúc hoàn thiện này bác !!!

em không quảng cáo đâu nhưng nếu bác có nhã ý em xin phục vụ bác, giá cả không rẻ nhưng chưa ai nói là em bán đắt cả bác ạ
Hỏi bác một câu khí không phải bác bỏ quá cho. Tôi cũng đang nghiên cứu để lắp bộ DVD cho camry 07 đi tham khảo một số cửa hàng thì có thể cơ bản chia ra 2 loại sau :
1. Loại thứ nhất như ảnh của bác thì mặt dưỡng y hệt theo xe nên rất đẹp tuy nhiên nhiều người nói là hàng của Tầu chất lượng không cao ( sorry bác lần nữa )
2. Loại 2 mặt dưỡng không có cái nút nào cả trắng trơn và dùng đầu xịn nên hình ảnh và chất lượng tốt hơn nhưng hình thức nhìn xấu hơn của bác.

Bác là người lắp đặt và có nhiều kinh nghiệm nên xin hỏi bác ưu và nhược điểm của từng loại nêu trên có đúng vậy không và giá thì hình như loại 1 khoảng 10 chai và loại 2 thì khoảng 14 chai có kèm camera lùi. Thanks bác

dangsaoviet

Xe điện
Hỏi bác một câu khí không phải bác bỏ quá cho. Tôi cũng đang nghiên cứu để lắp bộ DVD cho camry 07 đi tham khảo một số cửa hàng thì có thể cơ bản chia ra 2 loại sau :
1. Loại thứ nhất như ảnh của bác thì mặt dưỡng y hệt theo xe nên rất đẹp tuy nhiên nhiều người nói là hàng của Tầu chất lượng không cao ( sorry bác lần nữa )
2. Loại 2 mặt dưỡng không có cái nút nào cả trắng trơn và dùng đầu xịn nên hình ảnh và chất lượng tốt hơn nhưng hình thức nhìn xấu hơn của bác.

Bác là người lắp đặt và có nhiều kinh nghiệm nên xin hỏi bác ưu và nhược điểm của từng loại nêu trên có đúng vậy không và giá thì hình như loại 1 khoảng 10 chai và loại 2 thì khoảng 14 chai có kèm camera lùi. Thanks bác
Em xin đưa ra ý kiến thế này:
1_ Nếu bác dùng đầu đĩa Caka 3120 for camy 2007 ( khe nhét đĩa thẳng như đầu nguyên bản ) hoặc Toyota Oris ( mặt trượt ra _ khe nhet đĩa bên trong) thì về mặt hình thưc là đẹp, gần như nguyên bản, chất lượng âm thanh và hình ảnh cũng khá chân thực sắc nét. Về mặt lý thuyết thì loại đầu này chỉ sản xuất cho riêng một dòng xe nên tiện ích và hình thức là không có gì đáng bàn cả. theo em có thể được điểm 8/10:)
2_ Loại thứ 2 là dùng một mặt dưỡng chế. giả sử lắp hàng JVC 706 vào nhé. Tính thẩm mỹ chắc chắn không bằng hàng theo xe nhưng hình ảnh và âm thanh có thể hơn đôi chút. hàng này thì lại cần phải chế cháo một chút, và cụ thể là phải làm thêm một cổng bluetooth để có thể nhận được lệnh từ vô_lăng (tăng giảm volume, seek + hoặc seek -). Nhiều lúc không nhận dựoc lệnh khiển đó nên phải chỉnh lại đôi chút ( người kỹ tính sẽ cho đó là bất tiện). Theo em loại hàng này cũng có thể đạt 8/10:)
Giá thành cũng là yếu tố quyết định cho việc mua sản phẩm và theo em nghĩ không phải lúc nào giá hàng cao hơn cũng tốt hơn.
Còn việc bác nói rằng hàng TRUNG QUỐC chất lượng không tốt thì em nghĩ rằng điều đó không đúng lắm. hàng trung quốc cũng có nhiều loại hàng trung ương hay hàng địa phương, hàng có bảo hành hay hàng mua ngoài chợ. Vàng cũng có nhiều loại mà bác, SJC này, 99,99% này....... vài lời như vậy nếu có gì không phải mong bác và offer bỏ quá cho. Kính chúc các bác có sự lựa chọn ưng ý(b) (b) (b)

ht900

Xe buýt
@dangsaoviet: chỗ bác có đầu Caska K322 cho xe Ford Focus không ạ, có bác cho em xin cái giá nhé. Cám ơn bác!

lamtungvn

Đi bộ
Bác vào thu Auto Club ở Láng hạ xẹm Em tháy ở đó có đầu theo xe của camry nhập ục Nó có cả mặt dưỡng luộn Hình thức đẹp, âm thanh và hình ảnh khỏi chệ Còn bac muốn chơi đồ xịn hơn cũng cọ EM đang ship cái DVD của xe camry hibrid vệ Về mặt hình thức thì giống hệt đồ tàu ( vì tàu làm nhái mà) chất lượng thì khỏi chệ
Bác check link nhé :http://www.oemvalue.com/toyota2.htm
Xe em đang dùng loại màn hình số 1. Em đang chờ cái thứ 2 về để lặp Bác cần test cứ allo em.

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
@lamtungvn: Bác mua hàng theo đường vòng xa quá, cái site bác cho là bọn OEM hàng TQ bán tại Mỹ. Chất lượng cũng thế thôi nhưng mà đắt. :))

dangsaoviet

Xe điện
@dangsaoviet: chỗ bác có đầu Caska K322 cho xe Ford Focus không ạ, có bác cho em xin cái giá nhé. Cám ơn bác!
dạ em không có hàng này đang khan lắm bác ạ. bác thử hỏi bác duylinhaudio xem

khanhfat

Xe hơi
Hôm trước e đi TQ thằng bạn e người bản địa đưa e đi bằng xe Camry2007 chẳng xem được hình gi cả, chỉ nghe mỗi nhạc cả đoạn đường dài buồn qua.dưới đây là hình ảnh của xe tq
vừa lái vừa ăn xí muội àh? :21:

convoi

Xe buýt
Cho em hỏi lắp DVD JVC 706 giá bao nhiêu? và đọc thẻ nhớ SD có xem được phim không ạ? Mong các bác chỉ giáo. thanks

hungzulex

Xe máy
Em cần sắm DVD kèm màn hình + camera báo lùi, loại tốt, chính hãng cho CAMRY 2007 2.4 LE

Bác nào có đồ ngon báo giúp anh em nhé; hôm trước vào Toyota Láng Hạ tý nữa bị chặt chém mua phải đồ Tàu CN địa phương.

Cảm ơn rất nhiều!!
bác định ngân sách cho việc này nhiêu tiền
hiên nay nem đang có hàng ZUlEX có đầy đủ cả camera đó bác :101:

q84neu

Xe tải
bài cũ nhưng hữu ích quá. của e hoá ra cụ chủ cũng lắp chất lượng 8/10, đang sợ âm thanh lởm wa. giờ yên tâm

xilanh

Xe buýt
bác định ngân sách cho việc này nhiêu tiền
hiên nay nem đang có hàng ZUlEX có đầy đủ cả camera đó bác :101:
:) ZULEX chỉ là cửa hàng có phaỉ là nhà máy sản xuất đâu hả cụ

nguyenxuanphuc

Xe tải
kinh các cụ. anh em vãn còn 1 màn hình camry DVD caska sịn không gps bác nào co y a lo em nha, hàng dùng rồi khi bán xe tháo ra. so dep của em 0976 743 144

lethanh8868

Xe buýt
:-w:-w:-w