[Funland] Cân nặng có tỷ lệ nghịch với mức độ ham muốn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Maxo73

Xe buýt
Nguy hiểm phết nhỉ, cụ béo lên như thế quá nhanh quá nguy hiểm cụ ạ,
Cụ nên XXX để giảm cân. :>

quanglong02

Xe buýt
Ngoài cải thiện hệ miễn dịch, thì Khang Dược Sâm còn cải thiện trí nhớ, giảm choresterol, tinh chất nhân sâm kết hợp với Bá bệnh và Đông trùng hạ thảo, có thể giúp bạn giảm cân. Tinh chất nhân sâm giúp tăng cường quá trình trao đổi chất, Với quá trình trao đổi chất nhanh hơn, bạn có thể ăn cùng một lượng thực phẩm nhưng có ít calo dư thừa được chuyển đổi thành chất béo.
Làm tý Khang Dược Sâm, nhiều ít cũng có tý tác dụng đấy các cụ ah
Lão nhà em đôi khi cũng vẫn sử dụng em nó, không hẳn là chỉ yếu khoản kia mới dùng các cụ nhá, mệt mỏi sờ trét vẫn có thể dùng ah :)).

quancan

Xe tăng
Làm tý Khang Dược Sâm, nhiều ít cũng có tý tác dụng đấy các cụ ah
Lão nhà em đôi khi cũng vẫn sử dụng em nó, không hẳn là chỉ yếu khoản kia mới dùng các cụ nhá, mệt mỏi sờ trét vẫn có thể dùng ah :)).

Kẻ ăn ko hết kẻ lần chả ra cụ nhỉ........

Có bí quyết gì Tăng cường tình dục ở NAM giới không ta :D , tìm cho ông nhà dùng
Ăn uống cân bằng cũng là bí quyết giúp tăng cường khả năng ở nam giới đó bạn ơi. Việc hấp thu đủ protein, đặc biệt là hấp thu nhiều protein tốt cho việc sản xuất tinh trùng sẽ đóng vai trò quan trọng trong việc duy trì nồng độ bình thường của các kích thích tố sinh dục trong cơ thể nam giới.

Hằng Mai

Đi bộ
Có bí quyết gì Tăng cường tình dục ở NAM giới không ta :D , tìm cho ông nhà dùng
Theo mình thấy thì ngoài việc ăn uống bồi bổ đầy đủ, thì cần phải có sinh hoạt khoa học giúp cho việc duy trì và tăng cường khả năng tình dục của nam giới. Việc tập thể dục thường xuyên có thể giúp cho nam giới cải thiện cuộc sống chăn gối và cảm giác ham muốn chuyện yêu đương

vk iu

Đi bộ
Theo mình thấy thì ngoài việc ăn uống bồi bổ đầy đủ, thì cần phải có sinh hoạt khoa học giúp cho việc duy trì và tăng cường khả năng tình dục của nam giới. Việc tập thể dục thường xuyên có thể giúp cho nam giới cải thiện cuộc sống chăn gối và cảm giác ham muốn chuyện yêu đương
Bạn Hằng Mai nói rất đúng ngoài ra mình cũng xin góp ý thêm đó là cần phải hạn chế tác hại của môi trường làm việc trong môi trường như nhiệt, chất độc và hóa chất có thể làm giảm chức năng sản xuất tinh trùng. Và cũng cần có lối sống lành mạnh, tránh hút thuốc lá và sử dụng các loại thuốc bất hợp pháp. Đối với nam giới sử dụng ma túy, lạm dụng rượu, hút thuốc lá đều ảnh hưởng đến sự ham muốn, giảm nồng độ testosterone, gây rối loạn cương dương và sản xuất tinh trùng giảm.

Bac Ma Hao

Đi bộ
Cho anh nhà sử dụng thêm loại thực phẩm chức năng đi bạn ơi. Nhưng bạn nên lưu ý nhé trên thị trường hiện này có rất nhiều các loại thực phẩm chức năng, loại nào cũng quãng cáo là tốt và hiệu quả. Nhưng mình thì chỉ tin tưởng loại thực phẩm chức năng Khang Dược Sâm không ah.

Toan Tran Cuong

Đi bộ
Cho anh nhà sử dụng thêm loại thực phẩm chức năng đi bạn ơi. Nhưng bạn nên lưu ý nhé trên thị trường hiện này có rất nhiều các loại thực phẩm chức năng, loại nào cũng quãng cáo là tốt và hiệu quả. Nhưng mình thì chỉ tin tưởng loại thực phẩm chức năng Khang Dược Sâm không ah.
Mình có anh bạn làm bác sĩ, nên cũng có hỏi qua trước khi sử dụng loại thực phẩm Khang Dược Sâm này. Thực sự dùng rất hiểu quả, giá cả lại rẻ hơn các loại khác trên thị trường. Lại không có tác dụng phụ vì thành phần là các loại thảo dược từ thiên nhiên.

kynanggame

Đi bộ
Website
kynanggame.blogspot.com
Uka, mình cũng thấy khang dược sâm hay hay. Đang tìm chỗ mua nè .

PhongPhanh9

Đi bộ
Website
jinn.vn
Nhậu hải sản, ăn bào ngư viên cá, tập thể dục. Luyện cơ bắp, nghĩ nghơi là ngon ak, mạnh đùng đùng

metan

Đi bộ
Làm ngày vài cử KHANG DƯỢC SÂM là đêm được vài phát luôn =))

truongdung303

Xe máy
Xin hỏi cụ nó bao nhiêu Kg rồi để anh em biết ngưỡng :)

shopee

Xe tải
Mình có anh bạn làm bác sĩ, nên cũng có hỏi qua trước khi sử dụng loại thực phẩm Khang Dược Sâm này. Thực sự dùng rất hiểu quả, giá cả lại rẻ hơn các loại khác trên thị trường. Lại không có tác dụng phụ vì thành phần là các loại thảo dược từ thiên nhiên.
Vậy chiến luôn thôi ah, để gấu coi thường là không có được :)

Trạng thái
Thớt đang đóng