Cần mua xe Nissan Qashqai LE mới 100%

buiduongba

Xe đạp
Tình hình là m muốn mua 1 xe nissan Qashqai LE full-op mới 100% Màu Đỏ mận hoặc Trắng. Các bác nhập xe, showroom cho mình cái giá thật chuẩn nhé. Gia đình có nhu cầu lấy sớm để đi, cân nhắc giá 3-5 ngày là sẽ lấy xe. Mong nhận đc giá tốt nhất từ các bác.
Các bác cứ để lại tin nhắn trên diễn đàn hoặc số : 0125 285 7777 nhé.
Bác mod đừng xóa của em nhé. Cơ bản là vì đây là bài thứ 1/50 nên để cho em tích dần lên 50 bài rồi em sang bên kia em rao

inochi

Xe điện
Mới có 2 bài sao không vào chỗ khác spam cho nó nhanh được 50 bài

traithainguyen

Xe đạp
sao bac lai noi the, spam co y nghia gi voi cai cach lap thot moi nhu the nay.bac y co nhu cau mua thuc su thi moi lap thot chu

Colla09

Xe hơi
Tình hình là m muốn mua 1 xe nissan Qashqai LE full-op mới 100% Màu Đỏ mận hoặc Trắng.
Hỏi Trung 31 Láng Hạ, 0942757777, xem còn không... Cách đây 2 tuần ở đấy có màu đỏ & đen, mà cháu lại cần... Silver.
- Hic, cày nát HN mà chả có LE AWD full Silver... trong khi SE thì khá nhiều.

hungma92k1

Xe hơi
Bác muốn mua Qashqai LE - T2 sản xuất tại Anh xuất Trung Đông vào thời điểm này mà lại muốn 3 đến 5 ngày lấy luôn là hơi khó bác ạ. Em đã đặt hàng hơn 1 tháng rồi mà giờ này vẫn còn đang đi bộ đây.
Còn về giá thì chắc chắn bác sẽ phải bỏ ra 1 khoản từ 56.000 trờ lên đấy. Sắp tới HN sẽ có 1 đợt hàng về nhưng theo em được biết thì bản LE cũng đã có khách đặt mua xong từ trong tháng 5 rồi.
Em cầu Trời Phật phù hộ để bác sớm toại nguyện!

Sir.Alex

Xe hơi
Cụ chủ thớt đã mua được xe chưa ạ? Nếu mua được rồi thì cụ khoe vợ 2 cho anh em được xem nhé!

buiduongba

Xe đạp
Cám ơn các bác đã quan tâm. Nhưng mà hình như càng gần ngày bộ công thương tăng giá thì các chủ showroom càng có ý đồ găm xe hay sao ấy.Hỏi thì chờ mấy nữa xe mới về đc. Rồi rổ giá thì chóng cả mặt. đang tầm tầm 56-58k nhảy 1 phát lên 60-62k.
@Colla09 : chả hiểu sao gọi cho anh ấy không đc bạn ạ. Tiếc quá. K biết còn k. Đúng cái đỏ mận đang ưng lắm.
@Sir.Alex: có thì sẽ khoe bác ạ. Nhưng mà bh theo thông tin từ showroom thì các em mà em đang tuyển làm vợ đang đc đóng trong công, lênh đênh trên biển xanh cơ :(

doi vo danh

Xe hơi
QQ LE khoảng 15/6 xe về bác chủ ah, nhưng đợt này giá cao lắm bác ah.

tizzi

Xe tải
gần 60k em Qashqai này thì chát thật, hôm gì còn đọc được em Juke (thấp cấp hơn Qashqai) giá lên 64k, ặc ặc

doi vo danh

Xe hơi
do ảnh hưởng của thông tư 20 và thuế mới mà cụ

tizzi

Xe tải
@ doi vo danh: Bác nói thế khó chấp nhận được lắm, vì Thông tư 20 chưa có hiệu lực, việc tăng thuế này nọ thì cũng chưa thực hiện. Trong khi cái giá 64k cho em JUKE thì lại càng khó hiểu đối với 1 xe thấp cấp hơn Qashqai. Vì vậy, đây chỉ là đòn tâm lý của các bác thôi.... Sozzy nếu động chạm, nhưng thức tế đang làm giá, và làm thịt bọn em...

thangns

Xe đạp
mong các bác salon nghĩ đến tình người nhỉ. :)):)):)):)):)):))
he...he....Kinh doanh, lợi nhuận là trên hết mà bác đòi cái tình gì gì đó khó lắm. Chém đc cứ chém mà. Ai máu quá thì vươn cổ cho salon chém, Obama đã bẩu thì Binla Đen còn phải chit. Vô lý quá thì các cụ, các bác đi xe LD cho nó lành vậy.

thangns

Xe đạp
À mà các cụ đi Nissan cho em hỏi về chất lượng NISSAN ạ, em là người dùng định mua xe đi, cũng đang máu con QQ LE, nhưng quá trình tìm hiểu thấy có thông tin: trong làng làm xe ở VN, không bao giờ làm Infinity trong khi làm hầu như mọi thương hiệu khác. vì Infinity và Nissan chạy mới thì ngon nhưng đồ mau tã lắm. Bọn đấy chỉ có mỗi con sedan Bluebird là ổn. Nó là tiền thân con Teana sau này.
Chưa kể đồ NISSAN đắt +30% so với đồ hãng khác.
Nghe mấy thông tin này làm em nguội đi nhiều lắm ạ. Nhờ các cụ các bác đã từng đi kiểm chứng giúp? em cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

hungma92k1

Xe hơi
Mơ ước của các bác và của em cũng y hệt nhau. Mỗi tội là cái giá phải trả cho mơ ước này tại VN là quá đắt...... Em cũng đang đợi dài cổ mà hơn 1 tháng rồi vẫn chưa thấy bóng nàng về.....x-(
Gửi các bác cái link này xem cho đỡ thèm: http://www.*******.com/car-reviews/nissan/qashqai-crossover/video/25583-5

hungma92k1

Xe hơi
À quên, hôm trước em vừa gọi điện thoại salon bên Gia Lâm (Nguyễn Văn Linh) họ nói có hàng về vào khoảng 10/6 này, có đủ màu để chọn. Em hỏi về giá bán thì đ/c đó bảo " đợi iem 1 tí iem chếck nại" rồi sau đó 1 lúc báo " 60k Ôbama anh ạ".... Em đang ngồi trên ghế ngã lộn luôn xuống đất. Em chẳng hiểu cái lợi mà thông tư 20 đem lại cho người tiêu dùng ở đâu nữa.....

hungma92k1

Xe hơi
@ thangns: Tôi gửi bạn mấy bài viết về QQ trên mạng để bạn tham khảo và tự cân nhắc nhé:
Nissan “đại thắng” tại Châu Âu nhờ xe crossover

Thứ sáu, 11/2/2011, 10:23(GMT+7) Hàn Quang
Đóng góp một phần công sức không nhỏ trong thành công về doanh số tháng 1/2011 của hãng Nissan tại thị trường Châu Âu chính là dòng xe crossover.
Theo thông tin từ Nissan, lượng xe bán ra tính trên toàn thị trường Châu Âu của hãng trong tháng 1/2011 đã tăng 47.834 chiếc. Như vậy, so với cùng kỳ năm ngoái, kết quả kinh doanh của Nissan đã cải thiện 13%. Không những thế, tháng 1/2011 còn chứng kiến doanh số bán hàng kỷ lục của nhãn hiệu xế hộp Nhật Bản.
Có được thành công như vậy là nhờ nhu cầu của khách hàng Châu Âu dành cho một số mẫu xe crossover Nissan, bao gồm Qashqai, Juke và Murano. Trên thực tế, sau khi trình làng Juke và Murano bản máy dầu mới, lượng xe crossover của Nissan đến tay khách hàng đã tăng 60%. Trong tháng 1 vừa qua, thị phần của Nissan tại Châu Âu đã tăng 0,6%, đạt mức 3,6%.

Dòng xe crossover đã trở thành "cục nam châm" hút khách Châu Âu cho hãng Nissan.
“Tiếp nối thành công của năm 2010, kết quả kinh doanh trong tháng 1 đã chứng minh Nissan vẫn là nhãn hiệu được nhiều khách hàng ưa chuộng. So với năm ngoái, doanh số của dòng xe crossover đã tăng đáng kể. Nhà máy của chúng tôi tại Sunderland đã phải tăng công suất dây chuyền sản xuất Juke và tiếp tục cố gắng hết sức để đáp ứng nhu cầu dành cho Qashqai”, ông Bernard Loire, phó giám đốc bán hàng của Nissan Châu Âu, phát biểu.
Nissan cho biết, trong những quốc gia mua xe crossover của hãng, đứng đầu về số lượng là Nga. So với tháng 1/2010, lượng xe crossover Nissan đến tay khách hàng Nga đã tăng gần 2,5 lần. Nhờ đó, Nissan vẫn duy trì được vị trí nhãn hiệu Nhật Bản bán chạy nhất tại xứ sở bạch dương.
Hãng Nissan hi vọng những dòng sản phẩm mới, bao gồm cả Juke, Murano và Micra, sẽ gặt hái thêm thành công trong năm 2011. “Trong vài tháng tới, thị phần của Nissan tại Châu Âu sẽ được củng cố thêm nhờ tân binh Micra”, ông Loire tự tin khẳng định.
Theo Autoevolution

Nissan Qashqai – Xe Nhật đáng tin cậy nhất tại Đức

Thứ năm, 20/1/2011, 10:13(GMT+7) Phạm Tuyết
Nissan Qashqai vinh dự trở thành mẫu xe Nhật Bản duy nhất nhận giải thưởng xe đáng tin cậy của Hiệp hội ôtô Đức.
Theo một bản điều tra mới tiến hành gần đây của Hiệp hội ôtô Đức (ADAC), Nissan Qashqai đã giành vị trí thứ 3 trong danh sách giải thưởng Yellow Angel 2011. Đồng thời, đại diện đến từ Nhật Bản cũng là một trong những chiếc xe nhập khẩu được yêu thích nhất tại Đức nếu xét về độ tin cậy.
“Giải thưởng quan trọng này đã chứng minh vì sao Qashqai gặt hái thành công về doanh số bán hàng tại thị trường Châu Âu. Có thể nói, Nissan Qashqai là sản phẩm hội tụ thiết kế đẹp mắt và chất lượng lắp ráp miễn chê”, ông Simon Thomas, Phó giám đốc cao cấp của Nissan Châu Âu, tự hào phát biểu.
Để thu được kết quả cuối cùng, ADAC đã nghiên cứu dữ liệu của hơn 2 triệu vụ hỏng xe và hỏi nhiều khách hàng về mức độ hài lòng của họ đối với chiếc xe đang sử dụng cũng như chất lượng dịch vụ từ đại lý.

Nissan Qashqai là mẫu xe Nhật duy nhất có tên trong danh sách những mẫu xe đáng tin cậy nhất tại Đức.
“Giải thưởng Yellow Angel là chứng nhận về chất lượng đối với phần lớn các loại xe mới tại Đức. Chúng tôi rất mừng khi Qashqai có tên trong danh sách giải thưởng”, ông Thomas khẳng định thêm.
Trong bản khảo sát của ADAC, chỉ có những chiếc xe đã sử dụng từ 3 năm trở xuống mới được tham gia nhằm loại bỏ những hỏng hóc do ít bảo dưỡng. Bên cạnh đó, bản khảo sát còn thu hẹp giới hạn bằng cách chọn những mẫu xe bán chạy trên thị trường. Để lập danh sách giải thưởng năm 2011, ADAC đã đưa 150 mẫu xe vào cuộc điều tra.
Đứng ở vị trí thứ 3, Nissan Qashqai đã vượt mặt nhiều tên tuổi lớn của làng xe Đức như BMW 3-Series, Porsche Boxster và Mercedes-Benz SLK. Mẫu SUV hạng nhỏ được thiết kế và lắp ráp phần lớn tại Châu Âu.
Danh sách 8 mẫu xe đáng tin cậy nhất năm 2011 tại Đức cho ADAC bình chọn:
1: Porsche 911
2: Audi A5
3: Nissan Qashqai
4: Porsche Boxster
5: BMW 1-Series
6: BMW 3-Series
7: Audi TT
8 Mercedes-Benz SLK
Theo Autoevolution

c1tyhunt3r

Đi bộ
Vậy mà hôm qua e gọi điện cho bên Kylin, họ bảo giá con này giờ là 55k nhưng chưa có hàng. Muốn mua phải đặt rồi chờ hàng về thôi

hungma92k1

Xe hơi
@c1tyhunt3r: Nếu thế bác đặt tiền ngay cho em. Nhưng bác nhớ là phải thỏa thuận rõ: Qashqai LE - T2, AWD 2011 nhé. Giá đó là quá OK trong thời điểm này bác ạ.
Theo em được biết có 04 phiên bản về Việt Nam: QQ SE dẫn động cầu trước, QQ SE AWD, QQ LE - T1, QQ LE - T2. Bác nên hỏi kỹ nhé.

c1tyhunt3r

Đi bộ
e đoán họ bảo 55k là cho phiên bản thấp nhất và ít option nhất, còn các bản khác phải lên thêm vài K nữa