Cần mua Sonata 2011 Y20

Dominico

Xe buýt
Em cũng đang đi tìm mua sonata thấy có mấy cái này các cụ xem có đúng không và nhờ các cụ bổ sung thêm :
Sonata Royal. ( em quan tâm con này thôi )
1/ Ghế lái + phụ chỉnh điện, nhớ ghế 2 chế độ.
2/ Vô lăng gật gù , loại cơ và loại cơ thụt thò ( 2 loại này khác nhau các bác ạ :D)
3/ Cảm biến áp xuất lốp ( cái này giống mấy em camry )
4/ sang số vô lăng.
5/ Màn DVD ( bản nội địa HQ ) ,và bản không DVD Đầu CD 6 đĩa ( bản xuất EU )
6/ Kiểm soát hành trình xe ( Bản xuất EU )
7/ La zăng 225/45/R18 bản Royal,và sport ( nếu có thì đổi R17 chạy êm hơn 245/50/R17 giống con Lacetti CDX 2010, và kia forte cũng chạy cỡ này, không thì về làm dàn lốp michelin sport 3 châu âu chạy cũng em hơn )
8/ Loa có loại loa trước và loa trung tâm, ( loại có loa trung tâm thì rất ít em xem bản Royal HQ thì có cái này)
9/Đèn Bi Xexon cảm biến.
10/ xấy ghế trước , sau. ( hình như cả vô lăng nữa ).

Các cụ bổ xung giúp em xem còn thiếu ái gì không ạ ???
Bác ơi, xe của em là bản Royal nhưng không có điều khiển hành trình bác ạ, nếu em không nhầm thì bản nội địa không có option này thì phải.
Còn các option bác vừa nêu là đủ để nhận biết bản Royal rồi đấy ạ, nhưng e nghĩ thời điểm này tìm đc bản Royal thì cũng khó hơn đợt trước 1 chút, bác thấy là phải mua ngay nhé, còn đi off với hội Sonata nữa :D

dtl

Xe đạp
Bác ơi, xe của em là bản Royal nhưng không có điều khiển hành trình bác ạ, nếu em không nhầm thì bản nội địa không có option này thì phải.
Còn các option bác vừa nêu là đủ để nhận biết bản Royal rồi đấy ạ, nhưng e nghĩ thời điểm này tìm đc bản Royal thì cũng khó hơn đợt trước 1 chút, bác thấy là phải mua ngay nhé, còn đi off với hội Sonata nữa :D
Bản Royal cũng hiếm ạ, HN có con màu đen thì em không kết lắm, chỉ thích màu trắng, còn option kiểm soát hành trình xe thì là bản EU bác ợ, bản EU thì thiếu cảm biến áp xuất lốp :D, hic được cái lọ thì mất cái chai , em đang chuẩn bị rồi , suôn sẻ thì đầu tháng 8 có xe đi off với các cụ .

Cụ nào biết về con santafe giúp em cái nhé, có ông bạn nhờ tư vấn dùm mà mù tịt, xem bản của thằng Thành Công xe gần 1,2 tỷ mà có mỗi 1 túi khí cao nhất được 2 túi, sax, cắt xén za man.

Chỉnh sửa cuối: