Cần mua Mazda3 1.5 SD trắng gấp

thuongtri

Xe tải
Trên wed của hãng chỉ nói chung là Mazda chứ ko nói xe nào được tặng cụ ak!!! Nhiều người cũng rất hay hiểu nhầm về ct km này!!
Cụ cũng cho hỏi thêm tí nữa, nếu giờ đặt xe thì nếu 10/04 lấy và khi đó xe giảm giá hoặc có chuơng trình KM thì có được hưởng ko hay là vẫn giá này và chính sách bây giờ?

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Em cũng đoán vậy, giảm giá và chạy chuơng trình KM từ tháng 4, giá bây giờ đang là giá của HOT dịp Tết. Có luôn thì e mua chứ đặt cọc tới đầu tháng 4 lấy thì e chẳng dại. Công nhận là cũng HOT thật nhưng cũng nguội bớt rồi
Đúng là cũng nguội bớt rồi cụ ạ, vì đặt xe không phải đợi lâu như trước tết nữa, nhưng nếu cụ có kế hoạch đặt trước thì được ưu tiên lấy trước và bên hãng với đại lý cũng có thời gian chuẩn bị tốt hơn cho cụ và không bị thụ động, trước đây em có nhiều khách hàng ở Sơn La, Lào Cai... cũng bê tiền xuống thấy có sẵn xe mà mình thích là múc luôn nhưng đợt vừa rồi do hàng về không sẵn nên một số cụ đành phải đặt và cứ đúng hẹn lại lên như vậy cả 2 bên đều chủ động thuận tiện hơn cụ ạ, nói chung việc gì có kế hoạch cụ thể thì đúng là vẫn chắc chắn hơn như là mình đi mua ngẫu hứng hay đợi hàng có sẵn rồi mua, trước tết showroom bên em toàn là xe đã có tên chủ nhân để trưng bày nên nhiều cụ cứ nghĩ là lấy được ngay nhưng thực chất lại không phải vậy ạ, giờ như CX5, M6, M2, CX9, BT50, nếu cụ nào lấy vào đúng đợt hàng về thì lại sẵn và giao dịch 1-2 ngày là xong, còn không đúng đợt thì mình đặt để đợi có lô xe về rồi lấy cho chắc chắn không bị nhỡ cụ ạ, em chia sẻ rất thật lòng để các cụ tham khảo ạ, chứ em không hề có chút nào gọi là chém để gây ảnh hưởng tâm lý các cụ và để các cụ nghĩ là làm căng cho hót hàng đâu ạ, có gì mong các cụ bảo ban góp ý để em học hỏi thêm ạ. Trân trọng!

BIỂN ĐỎ

Xe tải
Em dự là cuối năm sẽ có đợt giảm giá lớn, lại khuyến mại đầy nên ccác cụ nếu khò vội thì cứ chờ cho nó khỏe, vì sản phẩm mới ra bao giờ cũng sốt ảo .

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Cụ cũng cho hỏi thêm tí nữa, nếu giờ đặt xe thì nếu 10/04 lấy và khi đó xe giảm giá hoặc có chuơng trình KM thì có được hưởng ko hay là vẫn giá này và chính sách bây giờ?
Cho em hỏi cụ 1 câu rất đơn giản thôi ak! Nếu xe tăng thì sao???

thuongtri

Xe tải
Cho em hỏi cụ 1 câu rất đơn giản thôi ak! Nếu xe tăng thì sao???
Cái đó là cái ông cầm tiền cọc quyết mà, khách hàng đâu có quyền. Xe tăng thì ông sẽ nói là tính thời điểm nhận xe, xe giảm thì sẽ nói là tính thời điểm ký hợp đồng. Nói tóm lại ai cầm tiền người đó có quyền. Thế là hiểu tại sao các cụ Sale cứ giục đặt cọc rồi :))

85L

Xe tải
Cụ có nhu cầu vay ngân hàng thì gọi em nhé. Em làm bên Vib. Bên e đang có gói lãi suất ưu đãi 6.9%/nam. Cụ cần tư vấn thêm thì nhắn e nhé.

thuongtri

Xe tải
Cụ có nhu cầu vay ngân hàng thì gọi em nhé. Em làm bên Vib. Bên e đang có gói lãi suất ưu đãi 6.9%/nam. Cụ cần tư vấn thêm thì nhắn e nhé.
Thanks cụ, mình đủ tiền rồi nên mới không khoái đặt cọc. Có xe là lấy thôi :)

JapanVIP

Đi bộ
Website
giaquasoc.com
bác có lấy mầu đỏ không,có ngay đây

thuongtri

Xe tải
Chúc Cụ mua dc e xe tốt nhé
Chẳng hiểu các cụ suy nghĩ thế nào nhưng với e thì xe nhập chỉ có Camry LE (vì là xuất Mỹ nên cái gì cũng phải to và dầy) hoặc xe Đức, Anh... là xịn chứ nhập Nhật hay Đài Loan cũng chẳng hơn là mấy, Việt Nam mình cứ xính nhật để các bác buôn xe vặt cho. Em ở Nhật e thấy đường họ tốt vậy mà xe cũng vẫn ồn đó thôi, mà xe nhập option còn nghèo nàn

Pham Vinh

Xe buýt
Cụ sale lâu năm cho em hỏi, giá xe hãng công bố là 729tr thì theo cụ sẽ bán đúng giá công bố à??? ko cần khuyến mại gì hết?
Giá sedan 1.5 giá công bố là 749 mà cụ ơi. Có phải giá công bố của em nó là 729 đâu :P

thuongtri

Xe tải
Giá sedan 1.5 giá công bố là 749 mà cụ ơi. Có phải giá công bố của em nó là 729 đâu :P
Lại còn là phát biểu của người phụ trách bán hàng của Mazda Giải Phóng nữa thì lạy cụ luôn :(
PS: Mình cũng thấy có một cái lạ là sao các SR của Mazda ai cũng là VIP hết. Ở Mazda Nguyễn Trãi có Tùng, Trịnh là trưởng phòng Kinh doanh, còn lại cậu gì hôm trước gặp cũng giới thiệu là Phụ trách bán hàng. VIP thật

Pham Vinh

Xe buýt
Thì em phụ trách việc bán hàng thật mà bác, nhiệm vụ của em là bán hàng hóa để phục vụ mọi người rõ ràng còn gì. Bác cứ fun em :D