Cần mua lốc điều hòa xe Hyundai Click

themoto

Xe tải
Kính thưa các bác!
Em đang cần thay lốc điều hòa xe Click 1.4, bác nào có hoặc biết ở đâu bán thì mách giúp em, em chân thành cảm ơn các bác.

chuột 74

Xe điện
bác thử ra nguyên máy lạnh phố trần khát chân nghiên cứu giá cả xem sao:D
trước e thay lốc matiz cũ thì bảo hành 6 tháng còn mới thì bảo hành 1 năm.:P
mà lốc của cụ bị sao?chắc gì đã chết lốc,cụ phải nhờ thợ ktra chính xác rồi mới đưa ra quyết định cuối cùng nhá,kẻo phí tiền~X(

Kính thưa các bác!
Em đang cần thay lốc điều hòa xe Click 1.4, bác nào có hoặc biết ở đâu bán thì mách giúp em, em chân thành cảm ơn các bác.
Trong hãng đầy!!!! Hình như cũng không đắt đâu.

caothehung

Xe hơi
Lốc xe bác làm gì mà hỏng sớm thế? Dòng xe này mới ra có chạy taxi cũng chưa chắc hỏng?? Chắc bác bị bệnh tâm lý hả??

bagiahuhu

Xe buýt
Bác chủ thớt cho em ké tí.

Em hỏi thêm là cái lốc mới thay được vài tháng (thay mới) mà khi chạy nó thỉnh thoảng kêu lạch cạch bên trong (kêu cũng hơi to đấy) thì có bình thường không ạ, hỏi thợ thì bảo là do các van đóng mở nên nó kêu thế, không hiểu sao nó lại không kêu thường xuyên mà chỉ thỉnh thoảng thôi.

Nếu không bình thường thì có phải là sắp hỏng không? xe em là Mazda 323 đời 2k.

Cụ nào có kinh nghiệm tư vấn hộ để em còn đòi bảo hành vì mới được có 8 tháng thôi.

Cảm ơn các cụ nhiều.

chuột 74

Xe điện
Bác chủ thớt cho em ké tí.

Em hỏi thêm là cái lốc mới thay được vài tháng (thay mới) mà khi chạy nó thỉnh thoảng kêu lạch cạch bên trong (kêu cũng hơi to đấy) thì có bình thường không ạ, hỏi thợ thì bảo là do các van đóng mở nên nó kêu thế, không hiểu sao nó lại không kêu thường xuyên mà chỉ thỉnh thoảng thôi.

Nếu không bình thường thì có phải là sắp hỏng không? xe em là Mazda 323 đời 2k.

Cụ nào có kinh nghiệm tư vấn hộ để em còn đòi bảo hành vì mới được có 8 tháng thôi.

Cảm ơn các cụ nhiều.
cụ mang ra gara chuyên máy lạnh nhờ ktra cho nhanh ạ.

bagiahuhu

Xe buýt
cụ mang ra gara chuyên máy lạnh nhờ ktra cho nhanh ạ.
Em cảm ơn cụ, em ước mong là cụ hay có cụ nào biết, tư vấn cho em cái gara chuyên máy lạnh NGON - BỔ - RẺ chữa cho khách như chữa cho mình vậy.

Em thấy bây giờ Gara toàn xui khách thay mới mà chả nghiên cứu xem có sửa được không, thay mới chả phải giải quyết khiếu nại, có gì đổ tại "HÃNG" là xong ^:)^^:)^^:)^ chỉ chết em thôi :((.

themoto

Xe tải
Em cảm ơn cụ, em ước mong là cụ hay có cụ nào biết, tư vấn cho em cái gara chuyên máy lạnh NGON - BỔ - RẺ chữa cho khách như chữa cho mình vậy.

Em thấy bây giờ Gara toàn xui khách thay mới mà chả nghiên cứu xem có sửa được không, thay mới chả phải giải quyết khiếu nại, có gì đổ tại "HÃNG" là xong ^:)^^:)^^:)^ chỉ chết em thôi :((.
Cảm ơn các cụ đã tư vấn, em đã thay lốc ở NGUYÊN 351 Trần Khát Chân, em thấy thợ ở đó làm được, rổ giá phải chăng. Bác bagiahuhu mang ra đó kiểm tra đi, mình cứ yêu cầu sửa đã, nếu không được hãy thay. Chân thành cảm ơn cụ chuot74.

Chỉnh sửa cuối:

quangthanh_75

Xe tải
Cảm ơn các cụ đã tư vấn, em đã thay lốc ở NGUYÊN 351 Trần Khát Chân, em thấy thợ ở đó làm được, rổ giá phải chăng. Bác bagiahuhu mang ra đó kiểm tra đi, mình cứ yêu cầu sửa đã, nếu không được hãy thay. Chân thành cảm ơn cụ chuot74.
Cụ cho Em hỏi là Click W của Củ hỏng lốc thế nào? Xe em cũng bị như nó kê to quá chứ vẫn lạnh bình thương. Cụ có kinh nghiệm chỉ giáo cho vài đường. Em đang định đi mua cái mới trong hãng đòi trên 7 củ.

tuyenvpt

Xe tăng
Trên này có cụ Vòi đấy, các cụ thử qua cụ ý tư vấn cho.

quatmo212

Xe điện
bác thử ra nguyên máy lạnh phố trần khát chân nghiên cứu giá cả xem sao:D
trước e thay lốc matiz cũ thì bảo hành 6 tháng còn mới thì bảo hành 1 năm.:P
mà lốc của cụ bị sao?chắc gì đã chết lốc,cụ phải nhờ thợ ktra chính xác rồi mới đưa ra quyết định cuối cùng nhá,kẻo phí tiền~X(
em thấy nguyên thì được nhưng giá cả chả phải chăng tí nào đâu ạ :(

viet_phat

Xe tăng
TN Kinhđô 93 Lò Đúc & Số 8 LêQuangĐạo,MỹĐình
Website
phutungoto.vn
Kính thưa các bác!
Cái này cụ qua bên em xem nhé cụ mua sẵn rồi ra gara làm sẽ giảm rất nhiều chi phí đấy ợ.

quangthanh_75

Xe tải
Hôm nay Tôi qua Nguyên ( Trần khắc chân) cậu nhân viên khuyên nên thay chứ để đi kê khó chiu với giá như sau loại tháo xe đã qua sử dụng 4tr7 bảo hành 1 năm,loại mới giá 7tr4 bảo hành của hãng. Giờ Tôi phân vân chưa biết làm thế nào. Các Cụ giúp cao kiến và chỗ mua mới, cảm ơn các Cụ.

bluestar2006

Xe container
Hôm nay Tôi qua Nguyên ( Trần khắc chân) cậu nhân viên khuyên nên thay chứ để đi kê khó chiu với giá như sau loại tháo xe đã qua sử dụng 4tr7 bảo hành 1 năm,loại mới giá 7tr4 bảo hành của hãng. Giờ Tôi phân vân chưa biết làm thế nào. Các Cụ giúp cao kiến và chỗ mua mới, cảm ơn các Cụ.
Giá này cao quá. Bác thử hỏi công ty Lửa Việt ở Trần Khát Chân chuyên cung cấp phụ tùng Hyundai. Bác google cái là ra ĐT.
Hoặc qua 29 Nguyễn Huy Tự hỏi.
Chủ quan em nghĩ đồ mới <5M

Cu_in_Car

Xe điện
đồ Hàn thì cụ cứ qua 41A Nguyễn Công Trứ ấy, theo em biết đó là nơi bán đồ Hàn giá tốt ở HN

Gau Beo

Xe tải
Em khai quật cái thớt này lên để tham khảo ý kiến các cụ có kinh nghiệm, lốc xe Click của em xác định phải thay. 1 cụ kdcn trên này có ý kiến lốc hãng hơn 6 củ, còn Click nên lắp lốc Nhật, chế cháo 1 tý cũng hơn 6 củ, theo các cụ nên lắp loại nào ợ?

nguyenminh15

Xe tải
Lốc điều hòa của cụ chạy bằng cánh gạt như thế là bình thường cụ ah

nguyenminh15

Xe tải
Lốc của cụ hàng mới 5400k bảo hành 8 tháng cụ nhe