Thảo luận Cần mua camry 2.5Q 2017-Nhờ Sales vào báo giá

Bảo Hưng

Xe đạp
Cho em xin giá nhé mấy bác saler

ThịnhNSTL

Xe tải
Cho em xin giá nhé mấy bác saler
cụ đinh khi nào lấy xe ạ ? vì chính sách giá của toyota là giá theo ngày nên cụ chốt cho e cái ngày cụ lấy xe thì e mới có giá nét cho cụ được ạ.cụ cần thông tin gì thì ới e

ThịnhNSTL

Xe tải
Không liên quan nhưng các cụ cho em hỏi là em 35t chạy Cam bước xuống xe dân tình có nghĩ là lái xe cho sếp nào không ạ?:D:)):D Sang tháng em sẽ quất em này nên cụ sale nào có giá hỗ trợ tốt thì inbox giúp em.
cụ check inbox ạ

chibaloi

Xe đạp
Không liên quan nhưng các cụ cho em hỏi là em 35t chạy Cam bước xuống xe dân tình có nghĩ là lái xe cho sếp nào không ạ?:D:)):D Sang tháng em sẽ quất em này nên cụ sale nào có giá hỗ trợ tốt thì inbox giúp em.
em mới IB cho bác giá xe rồi ạ, bác nghiên cứu xem ưng ko nhé, bác vui tính quá, e chúc bác cứ mãi trẻ trung vui tươi như này là đc rồi ^_^

OmegaO9

Xe container
e thấy mẹcC chật còn hơn cả Vios cơ, ghế chỉnh cơm nhìn nhà quê mất chất lắm
Cụ có công nhận là nếu so về không gian rộng rãi, thoáng đãng thì Camry nói riêng và một số dòng khác của Nhật như Accord,,,,, có khả năng vượt trội mấy dòng như Bmw 5 series hay Mercedes E Klass với đặc tính khoang ghế ngồi sau không có yên ngựa ( tất nhiên đặc tính FF và FR nó sẽ khác nhau một chút về cảm giác lái) dù rằng trục cơ sở của Cam hay Cooc ngắn hơn :D

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có công nhận là nếu so về không gian rộng rãi, thoáng đãng thì Camry nói riêng và một số dòng khác của Nhật như Accord,,,,, có khả năng vượt trội mấy dòng như Bmw 5 series hay Mercedes E Klass với đặc tính khoang ghế ngồi sau không có yên ngựa ( tất nhiên đặc tính FF và FR nó sẽ khác nhau một chút về cảm giác lái) dù rằng trục cơ sở của Cam hay Cooc ngắn hơn :D

1. do yên ngựa ( cầu sau)
2. khoang cabin của bọn đức chặt khoảng 20cm so tính từ lốp trước còn xe bọn nhật khoang cabin sát lốp nên S chỉ rộng ngang Cam, mẹc E rộng ngang altis và mẹc C chât hơn vios

đó cũng là lý do vì sao bọn mẹc cứ suốt ngày hô chiều dài cơ sở của Mẹc C lớn hơn camry nhưng chui vào xe ko để vừa cái đầu gối, còn khoang lái con CRV rộng gấp đôi GLC