Cần mua 1 con camry 2013 2.5G

tiendamquang

Đi bộ
cụ đi mua xe mà nói giọng cứ như là sêu của toy nhỉ. Lấy luôn chắc lại phải ra thêm cho sêu xiền chắc

Em mới lấy 1 chiếc 2.0E về nhà rồi, chả phải lót tay gì cả, nhung mỗi tội chưa có biểu giá mới, nên chưa đóng trước bạ được.

vanhai0850

Xe tăng

sssvietnam

Xe tải
Các cụ cho hỏi Cam 2013 các loại E, G, Q đều không có VSC phải không ạ???

solana20032003

Xe hơi
cụ đi mua xe mà nói giọng cứ như là sêu của toy nhỉ. Lấy luôn chắc lại phải ra thêm cho sêu xiền chắc
thực tế nó vậy đó bác àh,em đi mấy hãng toy ở sài gòn,đa số là phải mua phụ kiện mới giao xe,mỗi nơi thì mua nhì6u hay it thôi.có xe em pót hình lên cho bác xem chứ nói sale này sale nọ,em ko có rảnh đâu mà làm việc ấy.

FE:29Z-7047

Xe buýt
thực tế nó vậy đó bác àh,em đi mấy hãng toy ở sài gòn,đa số là phải mua phụ kiện mới giao xe,mỗi nơi thì mua nhì6u hay it thôi.có xe em pót hình lên cho bác xem chứ nói sale này sale nọ,em ko có rảnh đâu mà làm việc ấy.
Cái chỗ đo đỏ ấy cụ giải ngố em phát.
Làm gì có cái chuyện PHẢI mua thêm phụ kiện mới giao xe. Cái này thích thì mua không thích thì thôi chứ ai ép được mình, hay chỗ cụ họ bán xe chỉ có mỗi cái máy và cụ phải mua thêm kính, gương, lốp v.v... thì xe nó mới chạy được?

aotim

Xe container
solana20032003 nói:
Năm nay là năm nào mà còn mua mực kèm bia, đợi vài hôm có mà giảm cả đống ấy chứ

solana20032003

Xe hơi
Cái chỗ đo đỏ ấy cụ giải ngố em phát.
Làm gì có cái chuyện PHẢI mua thêm phụ kiện mới giao xe. Cái này thích thì mua không thích thì thôi chứ ai ép được mình, hay chỗ cụ họ bán xe chỉ có mỗi cái máy và cụ phải mua thêm kính, gương, lốp v.v... thì xe nó mới chạy được?
em đi 3 nơi,lần 1,bắt mua phụ kiện,nên ngồi tí rồi đi lun,lần 2,ra toyota kia thì bắt phải gắn màn hình,camera de,....chi phí tầm 35 triệu.lần 3,em ra to LTK thì chỉ dán phím cách nhiệt,op lưng,che mưa thôi,nên em quyết định lấy lun,2 chổ kia thì sry em ko nói tên dc.để em post hình chụp hợp đồng cho xem nhé :)
Mấy bác cứ tưởng dễ ăn lắm vậy.rồi nói em sale này sale nọ,đa số đều nói có xe,ko có mua thứ gì,chạy qua trực tiếp đi rồi thấy cái cảnh coi giống như em ko,mà thực ra,em cũng ko quan tâm mấy cái đó,chủ íu cần mua xe thôi,giá sao cũng dc,đợi mãi chán quá rồi.
mấy bác coi có tên và số DT của em ghi rõi ở thearth này lun á.

àh,lúc hôm em đi là ngày 15 nhé,ngày 14 thì có khuyến mãi cách nhiệt,ko bắt mua phụ kiện nhé.giống như mỗi ngày có chương trình khác vậy,chổ nào nó nói cũng giống hết.HIX,chọn màu nâu vàng nên phải đợi lun,chưa có màu ấy,có màu bạc và đen.

Chỉnh sửa cuối:

solana20032003

Xe hơi
dạ,quyết thì quyết ngay bác ạh,đợi mãi cũng thế thôi,mệt óc thêm.

vungtau_codon

Xe máy
dạ,quyết thì quyết ngay bác ạh,đợi mãi cũng thế thôi,mệt óc thêm.
Em "đợi" nó lắp thêm VSC cụ ah :))
Khi nào sắm e mới cụ làm thử nghiệm cái non-VSC cho e xem với nhé, e sẽ vod nhịt tình :D
Chúc cụ sớm có xe + lái an toàn, e đắp chăn tiếp đây, cứ từ từ, ko phải vội :bd

solana20032003

Xe hơi
hỏi thật bác chạy xe nào chưa vậy,chứ em thì chạy nhiều xe,cam cũ 2002,civic 2009,altis 2010,thời điểm đó,nói thật,em chẳng quan tâm là nó có hay ko,đến bây giờ cũng chẳng bùn để ý lại xem là nó có ko nữa,cứ tùy đường mà chạy thôi,đường xấu thì chạy 70,80 tùy theo bảng cho phép,đường gôd thì cứ 100 thoải mái,chủ íu để ý mấy cha xxx thôi.đã chấp nhận chạy nhanh,chạy vượt tốc mà đòi cái VCS gì ấy thì em nói thẳng ,trên 100 mà bác quay tay lái nhanh thì chiếc xe nó còn ko có hình thù,huống hồ gì mình thịt như bác.

ConChymMuLoa

Xe đạp
camry 2013 này không có cửa sổ trời à các cụ. Mua về độ cửa sổ trời vào dc hok nhỉ :))

vungtau_codon

Xe máy
hỏi thật bác chạy xe nào chưa vậy,chứ em thì chạy nhiều xe,cam cũ 2002,civic 2009,altis 2010,thời điểm đó,nói thật,em chẳng quan tâm là nó có hay ko,đến bây giờ cũng chẳng bùn để ý lại xem là nó có ko nữa,cứ tùy đường mà chạy thôi,đường xấu thì chạy 70,80 tùy theo bảng cho phép,đường gôd thì cứ 100 thoải mái,chủ íu để ý mấy cha xxx thôi.đã chấp nhận chạy nhanh,chạy vượt tốc mà đòi cái VCS gì ấy thì em nói thẳng ,trên 100 mà bác quay tay lái nhanh thì chiếc xe nó còn ko có hình thù,huống hồ gì mình thịt như bác.
E đi 2.4g cụ ah, e mới đi 1-2 năm thôi, ko dấu cụ, e du học bên Sing vài năm nên cái khoản an toàn e cứ theo chúng nó. Dân VN mình sống chủ quan quá. E nghĩ cái xe sinh ra để bảo vệ mình chứ mình đâu phải vác về nuôi nó. Dẫu sao có vẫn hơn ko.
Thôi e én lượn đê, mỗi người 1 quan điểm, chúc cụ có xe tốt, ah cám ơn cụ tư vấn e con Accord nhé :-bd

RAVA

Xe ba gác
em đi 3 nơi,lần 1,bắt mua phụ kiện,nên ngồi tí rồi đi lun,lần 2,ra toyota kia thì bắt phải gắn màn hình,camera de,....chi phí tầm 35 triệu.lần 3,em ra to LTK thì chỉ dán phím cách nhiệt,op lưng,che mưa thôi,nên em quyết định lấy lun,2 chổ kia thì sry em ko nói tên dc.để em post hình chụp hợp đồng cho xem nhé :)
Mấy bác cứ tưởng dễ ăn lắm vậy.rồi nói em sale này sale nọ,đa số đều nói có xe,ko có mua thứ gì,chạy qua trực tiếp đi rồi thấy cái cảnh coi giống như em ko,mà thực ra,em cũng ko quan tâm mấy cái đó,chủ íu cần mua xe thôi,giá sao cũng dc,đợi mãi chán quá rồi.
mấy bác coi có tên và số DT của em ghi rõi ở thearth này lun á.

àh,lúc hôm em đi là ngày 15 nhé,ngày 14 thì có khuyến mãi cách nhiệt,ko bắt mua phụ kiện nhé.giống như mỗi ngày có chương trình khác vậy,chổ nào nó nói cũng giống hết.HIX,chọn màu nâu vàng nên phải đợi lun,chưa có màu ấy,có màu bạc và đen.
-Em ngó cái hợp đồng của bác mà lộn ruột, từ đầu năm đến giờ sale ngồi ế sưng lên, tìm mọi cách nịnh nọt nâng khách hàng lên thành Thượng đế, đến bây giờ có tý hàng hót thì lại trở mặt giở bài bẩn cũ ra. Mà thời buổi này bác nào có tiền đi mua xe mới và nộp đủ các loại thuế em phong làm anh hùng hết, chúc các bác bình tĩnh và tự tin với mớ xèng trong túi, nếu ko vội gì thì chờ thêm 1 thời gian nữa thì lại về đúng vị trí thôi.:-?

solana20032003

Xe hơi
em ko đợi dc nữa bác àh,em là dân làm ăn,đợi 1 tháng thì giảm giá cũng có nhiêu đâu,trong khi tiền tỷ nằm đó 1 tháng,tiền lời đã nhiêu rồi,các bác tính thử xem em nói đúng ko.tính nhiều quá thì lợi cái này nhưng mất cái khác thôi bác :)