Cần một lời giải thích từ Chủ tịch Escape Team và Admin Group Ford+

Trạng thái
Thớt đang đóng

UnlockGSM

Xe buýt
"Cụ dell phải là Chã hay chủ tịch hội nên dell có quyền phát biểu và mời em" - Lời chủ thread chắc là vậy. Phan3H đứng ra mời offline xem nào. Xem chủ thread cần trọng tài là ai thì bố trí luôn
Trọng tài thì để em và cụ XO lo, ấy chết em đi 2 bánh có được dự ko các cụ?. . .

Dê !

Xe tải
Em nhắc lại là e muóin làm rõ hai việc như ban đầu đã nói.
1. E không có nhu cầu tham gia hay gia nhập cái hội ET nhà các cụ
2. E là người đăng ký chuyến đi và là thành viên ford+ nên e cần phải biết và muốn biết sự minh bạch vì chương trình do ford+ tổ chức. E có quyền hỏi như các cụ có quyền comment vào đây vậy
3. E sẽ không tiếp chuyện những người không liên quan, các cụ comment là quyền của các cụ, còn những kiểu các ông cùng một hội vào comment hội đồng kiểu không cần biết phải trái e cũng không cần quan tâm
Haizza, em là người không đồng tình với quan điểm của cụ chắc cũng được liệt vào nhóm người "bầy đàn, ném đá tập thể" theo tư duy của cụ.

Cụ đơn phương mở thớt thắc mắc yêu cầu người khác phải "giải trình" với cụ. Cụ nhấn mạnh và quy chụp người khác đang mượn danh diễn đàn, chi hội để xin tài trợ tư lợi cá nhân. Giờ cụ lại phủi bảo những gì cụ đã biết không cần phải trình bầy với ai. Mặc nhiên cụ cho mình cái quyền bôi nhọ người khác mà không cần giải thích không cần xin lỗi. Đây là hành vi vô trách nhiệm dám làm mà không dám nhận

Tại sao nhiều chi hội phải sàng lọc kỹ càng rồi mới quyết định kết nạp thành viên. Tham gia vào thì dễ nhưng duy trì được sự kết nối và có trách nhiệm với nhau mới khó. Một tập thể mỗi người một ý kéo theo bao phức tạp. Nhiều cụ bảo vui thì chơi, không vui thì té. Nhưng một hội nhóm để duy trì và phát triển đương nhiên phải có đường lối và các chương trình hoạt động. Việc mỗi cá nhân phải xắp xếp time tham gia các hoạt động chung của nhóm không phải là dễ chưa kể lại động chạm đến cả vấn đề kinh tế tiền bạc. Cụ chủ mới chỉ nghe bập bõm chưa xác minh được thông tin chính xác đã mở hẳn cái thớt để đấu tố. Thế mới hiểu vì sao người ta cần thận trọng khi kết nạp thành viên chứ không phải là một nhóm người chỉ biết chơi với nhau. Một nhóm người chơi với nhau mà không biết cầu thị thì cũng sớm rã đám.

Việc tham gia hội nhóm hay chương trình nào đó xuất phát là tự nguyện. Khi mình làm khách mời chắc gì đã mất nhiều xèng mà phải lo thiệt ạ. Quyền lợi của một thành viên chính thức trong một chi hội xin các cụ mợ đừng hiểu trong phạm vi tiền bạc, nghĩ thế thì quá ngắn. Cho đến giờ mấy cụ khách mời của chuyến đi đã thấy mình bị "lùa gà" hay bị làm tiền gì chưa ạ???

trieuth

Xe điện
ơ hết chuyện rồi hả các cụ? Chán nhờ :(

UnlockGSM

Xe buýt
Thôi các cụ nghỉ đi, không bàn cãi nữa, em có xe thì chỉ thích đi với hội bạn c ứt thôi. Camuchia tất cả thế mới vui vẻ. Chả cần hội nào hêt. . .

Dê !

Xe tải
ơ hết chuyện rồi hả các cụ? Chán nhờ :(
Còn lâu mới hết cụ ợ, khi nào chủ thớt tự thiến mới hết chuyện. Các cụ các mợ chú ý nếu có búc xúc không được ví von với đàn bà chúng em. Đàn bà chúng em dell có cái giống đấy >:)>:)

trieuth

Xe điện
úi hóa ra "cụ" là "mợ" à :D
Em sợ thiến hơi khó, có cách nào đỡ đau hơn không mợ? :D :D :D

Còn lâu mới hết cụ ợ, khi nào chủ thớt tự thiến mới hết chuyện. Các cụ các mợ chú ý nếu có búc xúc không được ví von với đàn bà chúng em. Đàn bà chúng em dell có cái giống đấy >:)>:)

Matxech

Xe container
Đọc xong mấy thớt chắc mọi ng nhận ra ngay ai là thành viên chính thức ET nhỉ
Công nhận các cụ hết lòng vì a e thật đáng quý

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thôi các cụ nghỉ đi, không bàn cãi nữa, em có xe thì chỉ thích đi với hội bạn c ứt thôi. Camuchia tất cả thế mới vui vẻ. Chả cần hội nào hêt. . .
Úi giời. Kampuchia nào đã xong đâu Cụ. Suốt ngày bị phạt nữa ý.

sontranvu

Xe điện
E ko đi ếch mà em cưỡi sò, trước em đi avante. Hội nào vui thì tham gia, lâu dài thoải mái thì ở lại, chán thì em nẽxt.
Nhiều hội chính thống, không chính thống, có 10 ông đi 1 dòng xe cũng sinh ra hội, ấy là do mình nghĩ ra cảm thấy vui vẻ thoải mái lập nên, cũng chẳng quan tâm of làm gì nhiều. Em biết nhiều hội of hoàh tráng nhưng trong nát bét ấy mà, quan trọng là mọi người trong hội cảm thấy như thế nào.

bóng

Xe tải
Càng về đêm càng đông cụ hóng.
Thớt vẫn còn nóng lắm các cụ ạ :)

Smee april

Xe điện
Em ngửi thấy có mùi đồng à??? PHan3H ăn chặn à?

Ai bảo ESc team chưa khai trừ ai? Chả có thằng cha fbker cũng lổi tiếng bật bãi vì bị tâỷ chay còn rì??? Ai bảo ET chỉ có xlt và xls? Chả có con biết tự mở cốp, con màu nâu hồng Titan trong Sì Ghềnh, có lão còn sáng Toy chiều Morning vẫn dán tem ET kia kìa?
Các lão xin được tài trợ thì phải pm chứ? Em lại lôi số 22 ra dán.

Mà bọn Ếch chết thì suốt ngày bia Bắc Sơn, bọn RS thì tuần nào cũng nhậu. Tốn mồi bỏ xừ. Group mail thì bắn phá cả ngày, 9Gb của em không trụ nổi 1 tuần xin ra thì vào mà làm cấy rì???
Smee vào chào anh Rốn lồi, Dung_cm1, Trieuth, Ngọc Phan xls......

truongsonk300

Xe tải
Thế Cụ có biết Cụ đang hỏi ai không dậy? :)
Em chả biết cụ nào trên này ạ... Chỉ vì thấy cụ chủ thớt có đòi hỏi hơi vớ vẩn nên vào xem thôi ạ... Mà chỉ vì xem với góp có mấy còm mà em bị cụ ấy cho vào bầy đàn mặc dù em chả biết ai trên này

gachaybo

Xe tăng
Bỏ qua sự khiêu khích thiếu thiện chí của Cụ, em chính thức đề nghị:

ET kính mời Cụ và các Cụ quan tâm một bữa Offline nói chuyện đàng hoàng!
Em đảm bảo có đủ Phan3H và Chánh Tổng Ford kiêm CT ET tham dự!
Dù chưa kịp xin ý kiến nhưng em đảm bảo mời được lão Xehoi Options tham dự!

Sự từ chối dưới bất cứ lý do nào của Cụ đều thể hiện sự không đàng hoàng từ chính Cụ!!!

Kính.
Hội vui rồi đây

gachaybo

Xe tăng
Chơi ọp tuy chưa lâu lắm nhưng em rút ra 1 điều :
Cứ có bất kỳ vấn đề gì giữa 1 mem bên ngoài với 1 mem của bất kỳ chi hội nào đấy là thể nào cả hội cũng kéo nhau vào gangbang bằng chít >:) đúng cũng chít mờ sai cũng chít >:)
Chuẩn thế

Dung_CM1

Xe tải
Em ngửi thấy có mùi đồng à??? PHan3H ăn chặn à?

Ai bảo ESc team chưa khai trừ ai? Chả có thằng cha fbker cũng lổi tiếng bật bãi vì bị tâỷ chay còn rì??? Ai bảo ET chỉ có xlt và xls? Chả có con biết tự mở cốp, con màu nâu hồng Titan trong Sì Ghềnh, có lão còn sáng Toy chiều Morning vẫn dán tem ET kia kìa?
Các lão xin được tài trợ thì phải pm chứ? Em lại lôi số 22 ra dán.

Mà bọn Ếch chết thì suốt ngày bia Bắc Sơn, bọn RS thì tuần nào cũng nhậu. Tốn mồi bỏ xừ. Group mail thì bắn phá cả ngày, 9Gb của em không trụ nổi 1 tuần xin ra thì vào mà làm cấy rì???
Smee vào chào anh Rốn lồi, Dung_cm1, Trieuth, Ngọc Phan xls......
Em Nạy Chị.

Trạng thái
Thớt đang đóng