Cần một lời giải thích từ Chủ tịch Escape Team và Admin Group Ford+

Trạng thái
Thớt đang đóng

Wоlνerine

Xe hơi
Website
www.gofuckyourself.com
Hội nhóm lằng nhằng bm, trc bên Ranger cũng um củ tỏi thì phởi :D
Em phương châm giờ là ko liên kết, cơ mà làm bạn với tất cả, trừ thằng nào hô 4-16 :))

JuniorTrader

Xe hơi

Hội nhóm nào chả có những thành viên cốt cán là linh hồn của nhóm, ng ta chưa biết cụ thế nào thì bình ttĩn chịu khó đi giao lưu đôi lần. 1 Góc nhìn khác thì theo em Join đc thì OK ko thì thôi (nói bậy tý là dí....vào) cần gì lên diễn đàn hỏi các anh e khác cũng chia sẻ. Còn chúng nó thích bo bo chơi với nhau thì kệ ... chúng nó.
Vầng, nhà cháu rút kinh nghiệm ợ :)

Chỉnh sửa cuối:

Tanpo

Xe hơi
Về đường lối chính sách thì em cũng trả lời được: của cả OF và những người yêu Ếch :D

Về nội tình ngang dọc thì em ứ biết, hề hề :)
Vâng,e cũng nghĩ như cụ thôi,ET là của cả Of và những người yêu ếch, quan tâm đến ếch. Nhưng hiện nay ET đang bị một số người biến thành của riêng, hầu hết các comment của các thành viên quan tâm đến ếch post vào thớt ET đều không được phản hồi, ngoài việc 1 năm đứng lên kêu gọi từ thiện 1 lần xong lại lặn mất hút, hầu như không có bất kỳ sự tương tác nào với các thành viên quan tâm gây ra sự ức chế. Thực sự ET nó chả có tí giá trị gì nếu như nó không mang trên mình sứ mệnh là nơi kết nối giao lưu của những người yêu ếch của diễn đàn như bản chất ban đầu của nó, nếu là hội kín của mấy người đấy đang chơi với nhau thì e cũng chả thèm nửa câu ý kiến

AZUMIDIEP

Xe điện
Phù du.
Em chơi trong làng OF từ 2006, có joint vào 1 số club mà tới giờ này chả có nổi 1 cái stick mang hình logo của làng lẫn các club vưỡn vô tư luôn :D
Lão nói chuẩn,nếu họ là nhóm kín ko cho mình tham gia thì mình cũng có thể lập team khác cơ mà,quan trọng là chơi vui,sòng phẳng và minh bạch.
Các cụ cứ xõa đê,vui là chính,giao lưu và gắn kết.Quan trọng giề.:D

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
Về đường lối chính sách thì em cũng trả lời được: của cả OF và những người yêu Ếch :D

Về nội tình ngang dọc thì em ứ biết, hề hề :)
Mết ơi e hỏi nhỏ cái, nếu của cả of thì sao k cho thành viên gia nhập

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
Lão nói chuẩn,nếu họ là nhóm kín ko cho mình tham gia thì mình cũng có thể lập team khác cơ mà,quan trọng là chơi vui,sòng phẳng và minh bạch.
Các cụ cứ xõa đê,vui là chính,giao lưu và gắn kết.Quan trọng giề.:D
Cái e đang hỏi là minh bạch đấy cụ ạ, tại em thấy nó cứ sao sao ý

Tanpo

Xe hơi
Hội nhóm nào chả có những thành viên cốt cán là linh hồn của nhóm, ng ta chưa biết cụ thế nào thì bình ttĩn chịu khó đi giao lưu đôi lần. 1 Góc nhìn khác thì theo em Join đc thì OK ko thì thôi (nói bậy tý là dí....vào) cần gì lên diễn đàn hỏi các anh e khác cũng chia sẻ. Còn chúng nó thích bo bo chơi với nhau thì kệ ... chúng nó.
Nếu ET là cái nhóm kín thì e cũng....như cụ đấy ợ!
Không riêng gì em mà còn rất nhiều cụ chơi ếch, quan tâm đến ếch nhưng ko thể join vào hội ET được bởi vì họ cũng nghĩ ET là nhóm của OF

cwise

Xe container
Em nghĩ logo không quan trọng. Em chỉ muốn hỏi là ET là nhóm yêu Esc của cả OF hay chỉ là 1 group của 1 nhóm với nhau thôi ạ.
em mạnh dạn phán là mọt nhóm voi nhau :Dcác cụ chém e nhẹ ạ, tóm lại các cụ cung dừng nặng nề group g riếc, quan trọng éo gì, nặng đầu, cần gì kỹ thuật pót bài lên là có cao nhân ngay, thích di chơi thì tự đi, thằng nào thích chơi thì choi, k thi thoi, tiền ta vẫn có, ta có ô tô mà, em thấy cụ Vịtxanh nói đúng phù du

cwise

Xe container
Em thấy nhà giầu cũng khổ thật, không chơi hội này thì chơi hội kia. Em thấy các cụ có cầu kỳ quá không?
hai cụ đúng ý em =))

AZUMIDIEP

Xe điện
Cái e đang hỏi là minh bạch đấy cụ ạ, tại em thấy nó cứ sao sao ý
Tính em rất fun mà cũng thẳng,nếu trong trường hợp team ấy mang tính cục bộ thì mình xác định chả tham gia làm gì,cụ có thể lập team khác trong chi hội đó.

.:)

lymdym

Xe tăng
Em đặt mít hóng vụ này. Công nhận tình hình chính trị dạo này phức tạp quá, kiện cáo liên tục

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
Tính em rất fun mà cũng thẳng,nếu trong trường hợp team ấy mang tính cục bộ thì mình xác định chả tham gia làm gì,cụ có thể lập team khác trong chi hội đó.

Em hú Min/Mod X.O Giao Thông .....vào cho ý kiến chỉ đạo.:)
E đồng ý với cụ quan điểm tính cục bộ thì xác định không tham gia làm gì, nhưng nếu ko minh bạch thì e thắc mắc thôi

lambogi79

Xe điện
Theo em hiểu thì là do 1 nhóm những anh em đã biết nhau và đã từng đi với nhau lập lên.

ngoc_phuong

Xe lăn
Lại đấu tố.
E hóng coi thế nào.

Tanpo

Xe hơi

.:)
Cũng tại vì nhân tiện việc dùng chương trình của Ford để kêu gọi anh em đăng ký nhưng ko biết vô tình hay cố ý là quên luôn cái tài trợ của hãng cho các thành viên tham gia, nếu là chương trình riêng thì e ko nói nhưng việc Ford có tài trợ mà lại giấu kín thế này thì không chấp nhận được. Vì ET là đại diện cho Escape của diễn đàn nên hãng Ford họ mới mời,nhưng người đại diện cho ET lại cố tình giấu nhẻm đi như vậy không còn là việc ET là của ai nữa ạ

XeOnline

Xe tăng
Cụ chủ lập team đi em join cho, lập nhóm hợp nhau chơi cho sướng, tội gì! Em chạy Ếch mấy năm có tham khảo thớt ếch thấy nghèo nàn quá nên cả năm ko vào ngó lại. Logo em cũng chả đeo vì thấy nó chả giải quyết gì, vui thì chơi thôi.

Tanpo

Xe hơi
Nếu ET là cái nhóm kín của vài người chơi với nhau đấy thì không đời nào Ford tài trợ cho chương trình Ford đường xa ( trong đấy có escape) đâu ạ!
Cái vấn đề ở đây em quan tâm là quyền lợi của những người yêu Escape mà đại diện là ET khi được ford tài trợ lại bị giấu nhẻm đi như câu hỏi của em ban đầu

AZUMIDIEP

Xe điện
E đồng ý với cụ quan điểm tính cục bộ thì xác định không tham gia làm gì, nhưng nếu ko minh bạch thì e thắc mắc thôi
Em tưởng trên OF cơ,còn trên group fb thì đúng là nhóm kín đấy cụ ơi và nó không đại diện cho Escape team OF đâu.
Các cụ vô tư lập group mới đê.
Đó là lý do vì sao em lại không kêu Min OF vào topic này .

jughe

Xe hơi
Nếu với cách điều hành và vận hành coi chi hội escape team như nhóm kín riêng của một số người thì escape team lấy tư cách gì để đại diện cho hội những người sử dụng và yêu xe escape của diễn đàn otofun này được?
Việc này em cũng xin hỏi luôn các cụ BVTL FujiS5200 jughe JuniorTrader Tommy_AC Matxech và một số cụ khác đang sử dụng escape vào cho ý kiến là việc này e tự nghĩ ra hay là thắc mắc chung của nhiều người?
Em cũng có chút thắc mắc là sao chương trình hoành tráng thế, ý nghĩa thế, công bố rộng rãi thế mà lại chốt là "số lượng sẽ bị hạn chế". Nghe đến đây em thấy "gợn" và ko mạnh dạn đăng ký như một số cụ nữa. Có tí thắc mắc thật ợ.

Trạng thái
Thớt đang đóng