Cần một lời giải thích từ Chủ tịch Escape Team và Admin Group Ford+

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thanhz

Xe tăng
Dạo nài toàn kiện cáo mí đấu tố. OFUN sắp thành Ông Fắn cũng nên. Thật giả nẫn nộn, Giả có khi nhiều hơn thật.
Em chả biết các cụ Ôi Tiên Về định duy trì diễn đàn như nào khi mà Claim cứ mặc Claim, các cụ xanh đỏ tím vàng hầu như chả thấy có hiện hình , kiểu tớ cũng đêch biết đúng sai thế lào mà hiện hình.
Vẫn biết giờ Ôi Fờ nhiều thành phần từ hàng nước, bán rau đến các dáo xư, xiến xĩ, đa dạng thì cũng đa mang, dưng mà cái của thời đầu đang dần biến mất, giờ chả khác cái chợ, mà lại là chợ biên giới - chả biết còn được đến bao giờ.
Haizz

tân tinh

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi điều kiện lập hội, nhóm trên OF khó không ạ, thủ tục ntn? Em muốn lập một hội kiểu "Hội những người đi xe Ford nhưng không tham gia hội nhóm nào" chẳng hạn.
Thật là điên rồ!
Cháu fun tí. Good idea !
Phong trào không liên kết!

Ivan Good Hope

Xe tăng
Cụ Ngọc Phan chắc lại kênh, ko cho ng ta join vào hội dồi :P

boy_spott

Xe điện
Bang hội nổi quá vẫn có 60 cụ hóng

Ha_TM68

Xe buýt
Cụ lại lạc đề rồi!
Ở đây không ai cần phờ ri cả, năm 2016 rồi mà ăn chơi còn phải đi xin tài trợ?=))=))=)) Nhỡ xin được thì lại giấu nhẻm đi =))=))=)) công bố chương trình lịch trình rõ ràng mà lại quên không đả động gì đến chuyện đi xin tài trợ?ở đây ai mới là người mà 2016 rồi mà còn nghĩ đến chuyện đi xin tài trợ để free đây hả cụ????
E nhắc lại lần nữa là e và một số thành viên quan tâm đến sự kiện đấy cần sự minh bạch về tiền
Còn chuyện các cụ coi ET là nhóm riêng như vậy là đủ e không cần thêm lời giải thích nữa
Chết thật, nếu đúng vậy thì em sẽ tính lại là ko mua ếch nữa, cứ lằng nhằng là em chán. Thích thì em lập hội mấy anh em đi cho vui, xong ai về nhà đấy, campuchia cả thế lại hay cụ à.

TSTA

Xe container
nhờ thớt này em lại nhớ về ngày xưa...

truongsonk300

Xe tải
Cụ thớt định đứng trên vai thằng khổng lồ, dưng nó đếch cho đứng thì quay ra chửi nó. :))
Giống vào quán thấy có nhóm tên "Đàn ông" trong cùng khu nhà đang nhậu nhẹt, hát hò vui quá (thớt biết bọn này hay nhậu quán này nên chủ quán nó free beer:)) ) thì bảo tao cũng đàn ông và cũng ở khu này, cho tao uống với.
Bọn nó cóc cho thì về mách tổ trưởng dân phố và rải truyền đơn chửi. :))
P/s: Quên e viết nốt vì thớt chưa đc uống bia nên có thể chưa biết điều lệ: Hốc đc mấy cốc bia free của chủ quán xong, bước ra cửa quán là thằng phục vụ nó lấy nhọ nồi, vẽ tên quán đầy mặt mũi, chân tay, mông miếc... rồi bắt chạy quanh khu 10 vòng hô to tên quán, chứ cũng chả báu bở lắm đâu. :)). Bọn nghiện bia mới vào quán này thoai. :))
Còm của cụ này em thấy đúng với bản chất của cụ chủ thớt nhất....ăn mày mà đòi ăn xôi gấc

UnlockGSM

Xe buýt
Cái sự chơi mà cũng cam go vất vả nhể, đúng là xã hội mỗi người mỗi quan điểm mỗi suy nghĩ.

Em thì chả thích chơi bời chỗ xô bồ đông đúc, kể cả là có phờ ri cũng chả ham. Ra xã hội kiếm tiền đã bon chen vất vả rồi thì đến lúc chơi thì muốn có chỗ tĩnh lặng không gian riêng cùng gia đình.

Theo em hiểu thì cụ chủ không phải là người không có tiền nhưng bản tính có thể hơi rạch ròi, xã hội này rạch ròi nhiều khi khó sống lắm. Kệ cm nó đi, sự chơi nó phải thoải mái. Cứ tiền ta ta tiêu nó mới sang cái thằng người :D
Em cũng giống cụ, nhà có xe nhưng cũng ít khi tham dự vào nhóm nào cả, cứ thích thì bay thôi, đi đông thì share cho nó vui người, chứ hội hè nhiều chán lắm.

tazzan_man

Xe tăng
Em nghĩ chả offline đối mặt được đâu.
Cụ chủ chắc sinh hoạt trong ES thôi, mâu thuẫn quá mới lôi ra đây, chứ như bọn em hơi đâu.
Em xn hết ạ...

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em nghĩ chả offline đối mặt được đâu.
Cụ chủ chắc sinh hoạt trong ES thôi, mâu thuẫn quá mới lôi ra đây, chứ như bọn em hơi đâu.
Em xn hết ạ...
Không có chuyện đó đâu Cụ ơi!
6 năm tuổi của ET đã đủ để những ai không tìm được tiếng nói chung tự rút lui rồi Cụ! :)
Bọn em giờ nhìn nhau cái là đã hiểu anh em còn lại sắp khen hay chửi mình rồi! :))

UnlockGSM

Xe buýt
Chơi ọp tuy chưa lâu lắm nhưng em rút ra 1 điều :
Cứ có bất kỳ vấn đề gì giữa 1 mem bên ngoài với 1 mem của bất kỳ chi hội nào đấy là thể nào cả hội cũng kéo nhau vào gangbang bằng chít >:) đúng cũng chít mờ sai cũng chít >:)
Tức là " tẩn " thật lực ạ ???

tazzan_man

Xe tăng
Không có chuyện đó đâu Cụ ơi!
6 năm tuổi của ET đã đủ để những ai không tìm được tiếng nói chung tự rút lui rồi Cụ! :)
Bọn em giờ nhìn nhau cái là đã hiểu anh em còn lại sắp khen hay chửi mình rồi! :))
Cụ hơi tự tin quá.
Bàn tay còn có ngón ngắn ngón dài, anh em trong nhà nhiều khi còn sấp ngửa với nhau.
Mà thôi, em chỉ hóng thế, chúc các cụ giải quyết cho vui vẻ.

phanptsc

Xe tải
Dạ chắc là xong rồi ạ!
Em hơi thất vọng tí thôi vì muốn face to face để làm rõ vấn đề mà đối tác không chịu đồng ý! :(
Face 2 face nhớ hú em, bạn em nha sĩ tài trợ full bữa off

UnlockGSM

Xe buýt

be bư

Xe ngựa
thôi xong , hết thắc mắc em rút dép em về

Trạng thái
Thớt đang đóng