Cần lưu ý những thông số nào khi mua xe

buisongthd

Xe máy
Website
dailytoyotahadong.com.vn
Cái thông số đầu tiên cần quan tâm chính là con người cụ ấy cụ MUỐN MUA XE ạ. Cách cụ muốn đi thế nào? Điềm đạm hay thể thao. Cụ mua xe để làm gì? Đi 1 mình hay cả nhà là chủ yếu. Cụ bao tuổi và theo phong cách nào? Hướng nội hay hướng ngoại. Và cuối cùng đương nhiên là cụ có bao nhiêu tiền? Nhiều hay rất nhiều. Từ đó mới ra đc cái xe cụ muốn mua là xe gì.
chuẩn bác ạ . theo bác tầm 400 với một gia đình có thu nhập bình thường không quan trọng hóa chuyện xe cộ chỉ là chỗ tre mưa che nắng thì nên trọn dòng xe nào : vios mới trả góp . hay i10 , kia moning nhập , kia moning sản xuất trong nước , hay matiz .... theo bác chọn xe nào

minhhainhim

Xe buýt
chuẩn bác ạ . theo bác tầm 400 với một gia đình có thu nhập bình thường không quan trọng hóa chuyện xe cộ chỉ là chỗ tre mưa che nắng thì nên trọn dòng xe nào : vios mới trả góp . hay i10 , kia moning nhập , kia moning sản xuất trong nước , hay matiz .... theo bác chọn xe nào
Thế này thì cụ cứ làm con i10 hoặc Morning nhập mà chạy. Ngon bổ rẻ nếu cụ ít đi xa.

buisongthd

Xe máy
Website
dailytoyotahadong.com.vn
Em cũng muốn lắm đây bác. xe toyota giờ hơi đắt mà chất lượng các dòng xe sedan cỡ nhỏ các hãng thì cũng sêm như nhau.