Tin tức Cần lấy camry 2.5Q

hoanganhdhyhp

Xe điện
Cụ ý đang đi c200 mà. Chả lẽ tu chê c200
Nhà em bô lão đi Cam và em đi Mer nhé. Em đi cả hai rồi nên nhận xét công tâm đấy. Cam đi cách âm khá tốt so với các xe phân khúc D tại VN, xe rất lành, nhưng lái chán hơn C200, vào cua góc hẹp với cùng tốc độ các cụ thấy khác nhau nhiều đấy. Thân vỏ Cam mỏng hơn C, bồng bền hơn C, máy yếu và mô men xoắn kém hơn nên độ vọt kém hơn, nhưng đổi lại rộng rãi hơn C nên có chở đủ 5 người thì vẫn ngồi thoải mái. MerC về kích thước chỉ tương đương dòng C của Toy thôi.
Nói chung tuỳ vào nhu cầu của người sử dụng mà quyết mua xe gì cho phù hợp nhưng với em cái xe trong một tầm tiền nào đó thì em quan trọng nhất vẫn là cái an toàn sau đó mới đến độ lành và giữ giá sau khi bán lại. Nếu coi xe là tài sản thì cứ Toy VN là chuẩn nhất còn nếu coi xe là cái làm cho mình sướng thì cứ xe sang mà chơi.

ubisapro

Xe trâu
Nhà em bô lão đi Cam và em đi Mer nhé. Em đi cả hai rồi nên nhận xét công tâm đấy. Cam đi cách âm khá tốt so với các xe phân khúc D tại VN, xe rất lành, nhưng lái chán hơn C200, vào cua góc hẹp với cùng tốc độ các cụ thấy khác nhau nhiều đấy. Thân vỏ Cam mỏng hơn C, bồng bền hơn C, máy yếu và mô men xoắn kém hơn nên độ vọt kém hơn, nhưng đổi lại rộng rãi hơn C nên có chở đủ 5 người thì vẫn ngồi thoải mái. MerC về kích thước chỉ tương đương dòng C của Toy thôi.
Nói chung tuỳ vào nhu cầu của người sử dụng mà quyết mua xe gì cho phù hợp nhưng với em cái xe trong một tầm tiền nào đó thì em quan trọng nhất vẫn là cái an toàn sau đó mới đến độ lành và giữ giá sau khi bán lại. Nếu coi xe là tài sản thì cứ Toy VN là chuẩn nhất còn nếu coi xe là cái làm cho mình sướng thì cứ xe sang mà chơi.
E lại hóng được ngay bên box mẹc nhiều cụ khuyên, đã chơi mẹc thì từ E đổ lên, còn C thì ... chán lắm. Cụ hay lượn bên đó, làm mấy còm ném đá mấy nhận xét đó đi. E nông rân nên chỉ biết hóng các cao nhân, đi xe... sang nói rùi chém lại thôi ợ:D

Thêm ví dụ so sánh: cụ thích xe Hàn ngon bổ rẻ so với cùng phân khúc xe Nhật, thì người tiêu dùng cũng có thể cùng 1 giá tiền, chọn phân khúc cao hơn của xe Nhật chứ ko chọn phân khúc thấp hơn của xe Đức.

E thì vẫn cứ xếp thứ tự các xe theo hướng giảm: Âu - Nhật - Mẽo - Hàn - Tàu - ....- VN :)) Tất cả đều do ... nhu cầu từng người thôi:D

Chỉnh sửa cuối:
Lên để cháu nhanh chọn được xe.

Chỉnh sửa cuối:

PLD

Xe buýt
gia đình cháu định lấy xe 2.5Q trong tháng 7 nhưng vì gia đình có việc không vui nên đành hoãn lại hơn 1 tháng, nay mọi việc cũng ổn rôi nên gia đình muốn đặt cọc để lấy xe đầu tháng 9, vì tháng 8 là tháng cô hồn nên gia đình không lấy được, vậy các cccm bên sale Toyota cho nhà cháu giá tốt nhất được không?
nếu được thì nhà cháu đặt cọc luôn cho cccm sale.
hotline 0986.67.68.05
Xong xuôi khoảng tỷ sáu cụ à. Mà cụ cân nhắc chơi con này sau lỗ nhiều lắm đấy không phải ít đâu. Lúc cần bán tỷ mốt tỷ hai chật vật đấy em nói thật.

Xong xuôi khoảng tỷ sáu cụ à. Mà cụ cân nhắc chơi con này sau lỗ nhiều lắm đấy không phải ít đâu. Lúc cần bán tỷ mốt tỷ hai chật vật đấy em nói thật.
thế ah cụ? em mua cứ mua để đi thôi chứ không nghĩ tới chuyện bán, còn nếu có phải bán thì theo giá thị trường.

Toygiaiphong

Xe buýt
Cụ có con nào tỉ 2 mà 2016 bán em cái