Chi hội cần hỏi về việc mua xe. các bác giúp gấp nếu ok em rước em ấy về luôn ạ

hiepga.dientu

Đi bộ
em có người quen giới thiệu em này, nissan hàng nhập nguyên chiếc đời 199x máy 3.0 giá thì có vài chục tr thôi. về cơ bản là em nó đang là biển NG vậy nên em muốn hỏi chút thông tin các cụ mấy vấn đề sau
- nếu xe biển NG nhưng em làm giấy ủy quyền là người của cơ quan hoặc nv của cơ quan được bàn giao xe thì có được không? đi đăng kiểm đăng củng có được không? theo luật có sao ko?
- xe này liệu đi có bền không và khoản ăn uống của 1 em 3.0 thì khoảng bn l ạ
thanks các cụ

Godfatherhn

Xe hơi
Giờ đăng ký còn thời hạn thì cụ đăng kiểm đâu cũng được để lâu thằng tây hết thời hạn nó về nước thì xe để ngắm thôi. Mua bán chuyển nhượng thì đi sang đi cụ, ra CA làm thủ tục xóa sổ đăng ký và thu hồi biển số xe, xin giấy phép chuyển nhượng, ra hải quan nộp thuế...vv & mây mây. Xe NG thì ngon rồi nhìn bộ ghế nỉ căng thế kia mà

hiepga.dientu

Đi bộ
Giờ đăng ký còn thời hạn thì cụ đăng kiểm đâu cũng được để lâu thằng tây hết thời hạn nó về nước thì xe để ngắm thôi. Mua bán chuyển nhượng thì đi sang đi cụ, ra CA làm thủ tục xóa sổ đăng ký và thu hồi biển số xe, xin giấy phép chuyển nhượng, ra hải quan nộp thuế...vv & mây mây. Xe NG thì ngon rồi nhìn bộ ghế nỉ căng thế kia mà
vâng. xe nhập nguyên chiếc nên nhìn nội thất ngon lắm cụ ạ. fom xe rộng dãi thoải mái. mỗi tội nó biển 80 NG đỏ mới nhọ :( e thương thảo bên đó bảo cấp cho cái giấy ủy quyên cơ mà e vẫn lăn tăn mấy vụ này :D. mai phải thử hỏi xem có còn đăng kiểm được không cho chắc đã