Cần giúp nên chọn xe lx i.e mầu đỏ hay vàng

NgocMai2706

Xe đạp
con gái đi lx vàng đẹp nhất ạ..màu đỏ chỉ về nhì thôi ;)) =)) con trai đi LX vàng cũng cá tính đếy ạ ;)) còn màu trắng thì trung hòa rồi..XCL đẹp mà cụ kêu già à :|
thế chẳng hiệu cụ khuyên iem nên lấy mầu gì nữa.hic

MINHANH1311

Xe đạp
1 phiếu nữa cho màu đỏ của lx, đẹp số 1 trong tất cả các loại xe máy màu đỏ

Audi A7

Xe đạp
2 màu đều đẹp ạ( riêng em thích con gái đi màu vàng)..tùy mợ thôi ;))
Thế cụ thấy màu ngà voi có đẹp k để em còn quyết 1 em nào. Chồng em cũng thỉnh thoảng đi ké 1 tí. màu này con trai đi cũng ok nhẩy. Em mạng kim k lấy màu đỏ được rùi. màu vàng thì em k thích bằng màu ngà voi. Trắng thì đúng là nhanh bẩn,cũ

leoNTV

Xe tải
Thế cụ thấy màu ngà voi có đẹp k để em còn quyết 1 em nào. Chồng em cũng thỉnh thoảng đi ké 1 tí. màu này con trai đi cũng ok nhẩy. Em mạng kim k lấy màu đỏ được rùi. màu vàng thì em k thích bằng màu ngà voi. Trắng thì đúng là nhanh bẩn,cũ
mạng kim lấy màu be quá ok..màu be trai gái đi được hết mợ ơii..Trắng nhanh bẩn chịu khó chăm chút là hết bẩn ý mà:D

Chỉnh sửa cuối:

Audi A7

Xe đạp
Thể theo yêu cầu của khán giả thì cụ chủ top nên chọn màu đỏ hoặc vàng đi. XCL hơi "dừ" mà lại k hợp mệnh.
Cho em hỏi thêm tí là cụ định mua xe ở đại lí nào thế? Phải đặt cọc trước à. Hôm trước em gọi ra chỗ bác Pi thấy có sẵn xe mà, giấy tờ cũng có lun. Cơ mà xã nhà em đi HQ 1 tuần chưa về nên chưa đi lấy.
Thế cụ định lấy ie 125hay 150. Xã em cứ bảo lấy 150 cho nó khỏe máy nhưng em đi làm xa quá, cả đi và về những 38km nên sợ nó uống nhiều xăng quá hết xiền mua sữa cho con!!:">

Audi A7

Xe đạp
mạng kim lấy màu be quá ok..màu be trai gái đi được hết mợ ơii..Trắng nhanh bẩn chịu khó chăm chút là hết bẩn ý mà:D
Cơ mà em 1 nách 2 con nheo nhóc. Đến chồng còn chẳng có thời gian chăm nữa là xe. Ke ke..

leoNTV

Xe tải
Cơ mà em 1 nách 2 con nheo nhóc. Đến chồng còn chẳng có thời gian chăm nữa là xe. Ke ke..
Nếu có đk thì cứ quất 150 mợ ạ..còn xăng cộ thì thêm vào vài nghìn ăn nhằm gì hả mợ..:P đã 2 F1 rồi thì 150 là hợp lý khi đưa đón 2 bé đi học ;))

NgocMai2706

Xe đạp
Thể theo yêu cầu của khán giả thì cụ chủ top nên chọn màu đỏ hoặc vàng đi. XCL hơi "dừ" mà lại k hợp mệnh.
Cho em hỏi thêm tí là cụ định mua xe ở đại lí nào thế? Phải đặt cọc trước à. Hôm trước em gọi ra chỗ bác Pi thấy có sẵn xe mà, giấy tờ cũng có lun. Cơ mà xã nhà em đi HQ 1 tuần chưa về nên chưa đi lấy.
Thế cụ định lấy ie 125hay 150. Xã em cứ bảo lấy 150 cho nó khỏe máy nhưng em đi làm xa quá, cả đi và về những 38km nên sợ nó uống nhiều xăng quá hết xiền mua sữa cho con!!:">
hehe,tớ đặt là vì mầu xcl sắp hết mà 30-8 ngày đẹp tớ mới lấy xe cứ đặt mầu thôi còn hôm lấy lấy mầu nào cũng được.Chứ xe có sẵn cần gì đặt.Tớ chốt mầu xcl rùi ợ.Mà 25t cùng giừ quá rồi còn gì.Từ cái xe máy đầu tiên tớ đi toàn mầu đỏ lần này muốn thay mầu khác vì mấy xe trước đi mầu đỏ hợp mệnh mà cũng chẳng khác gì,hic

uuiza

Xe tải
lấy màu đỏ, lấy 150 vì thực ra cũng chả tốn xăng lắm. Xe mình 150ie, đi 100km tầm 3,2l. Mình cũng lấy màu đỏ ( mệnh hỏa, con trai )

kukaokao

Xe hơi
Các cụ ơi, em cũng đang phân vân về màu mè cụ ợ. em sn 88, mệnh mộc. Em nhăm nhe mỗi em LX đỏ thôi ạ, ko có cảm tình với các màu khác hơn được. Nhưng hình như mệnh mộc đi xe màu đỏ không hợp lắm ợ X_X

kukaokao

Xe hơi
Em tưởng màu XCL thuộc thủy chứ cụ, em cũng 87 định mua LI VỊT màu đen có được k ạ
XCL và đen là của mệnh Thủy mợ ạ, Thủy khắc Hỏa nên mệnh Hỏa không nên chọn màu đen hay XCL đâu mợ. Mợ mệnh Hỏa nên đi xe màu xanh dương ý, giờ LXie125 có màu xanh dương có nhũ cũng đẹp đấy mợ ạ. Xanh dương là màu tốt nhất với mợ, còn không thì mợ đi màu đỏ của mệnh Hỏa luôn cũng ok mợ ạ. Em đang thèm khát màu đỏ đây, nhưng mà hình như em không hợp lắm ợ.:(

shevaconno

Đi bộ
XCL và đen là của mệnh Thủy mợ ạ, Thủy khắc Hỏa nên mệnh Hỏa không nên chọn màu đen hay XCL đâu mợ. Mợ mệnh Hỏa nên đi xe màu xanh dương ý, giờ LXie125 có màu xanh dương có nhũ cũng đẹp đấy mợ ạ. Xanh dương là màu tốt nhất với mợ, còn không thì mợ đi màu đỏ của mệnh Hỏa luôn cũng ok mợ ạ. Em đang thèm khát màu đỏ đây, nhưng mà hình như em không hợp lắm ợ.:(
Em là men mà cụ lại gọi em là mợ, chết thật~X(. Khổ nỗi LI VỊT em chỉ kết màu đen và XCL thôi

shevaconno

Đi bộ
Các cụ ơi, em cũng đang phân vân về màu mè cụ ợ. em sn 88, mệnh mộc. Em nhăm nhe mỗi em LX đỏ thôi ạ, ko có cảm tình với các màu khác hơn được. Nhưng hình như mệnh mộc đi xe màu đỏ không hợp lắm ợ X_X
Mộc sinh hỏa. cụ đừng lo, k vấn đề gì đâu cụ, màu đỏ được đấy

AirbladeFi5865

Xe tải
Tình hình là mình đang phân vân quá,định hết tháng ngâu sẽ rước 1 em lx i.e về nhưng lại đang băn khoăn về khoản mầu mè.Nên lập 1 topic nhờ các cụ thọ giáo.Em là girl (sn87)mạng hỏa.
Đang băn khoăn giữa mấy mầu mà chưa quyết được mầu nào,đỏ (thấy đậm quá)mà ngồi thử lên em cứ liên tưởng đang đi con elizabeth của em,vàng (cũng ok nhưng lại trẻ quá),trắng (nhiều người đi quá),nâu (lại sợ hơi giá).eo ôi chắc em điên đầu lên mất.Các cụ thông thái giúp giùm em,nếu cụ nào ko thích cũng đừng kêu em lắm chuyện nhé!
Và 1 vấn đề nữa là em định mua xe ở topcom trần duy hưng,ko bit có được không ạ.cảm ơn các cụ lắm lắm
Thôi nghĩ nhiều thế thì đừng mua nữa? Màu nào cũng chê. Bó tay. E nghĩ những vấn đề này k nên lập theard làm gì cho lãng phí tài nguyên ra>:P

NgocMai2706

Xe đạp
Thôi nghĩ nhiều thế thì đừng mua nữa? Màu nào cũng chê. Bó tay. E nghĩ những vấn đề này k nên lập theard làm gì cho lãng phí tài nguyên ra>:P
hehe,ấy không đọc kỹ ý chứ.Tớ nói là tớ chọn mầu XCL rồi mà,sáng nay vừa lấy xe xong.Sẽ có ảnh up lên

NgocMai2706

Xe đạp
Các cụ nào thông thái chỉ giúp em cách đi làm biển của quận cầu giấy nhé!