Cân chỉnh độ chụm - 1 phút dành cho quảng cáo

ByFoot

Xe tải
Xe tôi chạy >80km/h thấy rung volant. muốn qua chỗ bạn lambor ngọc khánh kiểm tra, Vậy giờ chi phí thế nào hả bạn? có ưu đãi gì cho OF không? Nên đến vào ngày giờ nào sẽ tiện nhất cho các bạn? Chờ tin bạn nhé

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Hôm qua nhắn tin cho cụ Lam-bồ hỏi địa chỉ, hôm nay lên cân chỉnh lại độ chụm.
Chờ 5 phút là được làm ngay, tổng cộng mất 20 phút và 350k tiền công, công hơi chát:P, nhưng em hài lòng với chất lượng dịch vụ.
Cảm ơn cụ lam-bồ.

ByFoot

Xe tải
Hôm CN vừa rồi qua đây làm thấy mọi việc ổn, nhưng nếu nhân viên niềm nở hơn thì còn ổn hơn nhiều

Challenger77

Xe tăng
Cắc cụ cho em hỏi, xe của em tay lai hơi bị lệch thì phải đi cân lai tay láy ah? hay từ chuyên môn nó gọi là gì nhỉ?

Becgie

Xe điện
Cụ Lam lâu rồi mất tiu ko thấy lên thớt nữa. Nếu lên thì trả lời hộ em cái này với nhé:
Xe em bị lệch lái trái hôm trước đến cân chỉnh rồi mà vẫn chưa lành. Em nhớ ra là trước đó có sục hố nhỏ bánh trước bên trái đi kt thấy bị cong càng hay sao í nên bệnh chưa lành. Nếu đến nắn lại thì mất bao lâu, bao nhiêu k và giải quyết đc mấy % bệnh tình em nó hở bác?

tuanminh1912

Xe buýt
Em ức chỗ này lắm vì một lần em bị thủng lốp khi đi làm, lúc đó là sáng sớm và em rất vội, vì ở ngay gần chỗ này em cố đi lết đến để nhờ vá săm. Nhưng đám thợ ở đây nhất quyết không làm vì chưa đến giờ làm (lúc đó là 7h30 và giờ làm việc của họ là 8h). Em biết chỗ này là của cụ Lam trên OF và *** xe em cũng có logo OF, nhưng em không được ưu ái giúp đỡ gì dù rất vội. Em định lắp lốp phụ vào nhưng nghĩ mất thời gian nên đành cắn răng ngồi nhìn đám thợ cụ Lam lạnh lùng ngồi chơi uống nước chè.
Mong cụ Lam về dạy bảo lại đám thợ của mình, một lúc khi đói bằng một gói khi no ạ.

thick4b

Xe tải
Em ức chỗ này lắm vì một lần em bị thủng lốp khi đi làm, lúc đó là sáng sớm và em rất vội, vì ở ngay gần chỗ này em cố đi lết đến để nhờ vá săm. Nhưng đám thợ ở đây nhất quyết không làm vì chưa đến giờ làm (lúc đó là 7h30 và giờ làm việc của họ là 8h). Em biết chỗ này là của cụ Lam trên OF và *** xe em cũng có logo OF, nhưng em không được ưu ái giúp đỡ gì dù rất vội. Em định lắp lốp phụ vào nhưng nghĩ mất thời gian nên đành cắn răng ngồi nhìn đám thợ cụ Lam lạnh lùng ngồi chơi uống nước chè.
Mong cụ Lam về dạy bảo lại đám thợ của mình, một lúc khi đói bằng một gói khi no ạ.
Đúng là cụ gặp phải lũ thợ thất đức rồi. thấy người khác bị nạn lại đang vội mà chúng nó dửng dưng vậy à. em mà như cụ thì em tự thay lốp dự phòng và *** vào mặt chúng nó.

moonlight

Xe tăng
Uh phải qua Lam bò mới đc, hôm nọ đăng kiểm bên cạnh bị chê là bánh trước ko chụm, định bắt ra sửa nhưng may muộn rồi lại đc tha.

[K]evin[T]rinh

Xe tải
mấy bữa nữa lên cụ ý thanh quả Mâm chắc free khoản cân chỉnh

PhaThienTuong

Xe đạp
Bác Lamboghini ơi cho em hỏi:

Em đọc OF lâu rồi nhưng giờ mới đăng ký nick, cũng chưa được cấp logo OF dán trên xe. Vậy nếu em mang vợ 2 ra chỉnh ở chỗ bác có được giảm 30% không ạ?

Vợ 2 em Grandis ạ.

Cám ơn bác

chuotlang

Xe lừa
Kỹ sư vận hành hệ thống

Cái này bác cần chú ý hơn, em đi vào trạm bảo dưỡng bên China, mấy dòng xe cao cấp họ còn bọc thêm lớp băng keo chỗ đoạn giao tiếp điểm để đỡ xước vành của khách hàng
Nói chung xe dưới 50.000 km chạy từ mới thì cũng ko cần quan tâm gì vấn đề này đâu
Đừng có tùy tiện căn chỉnh lung tung, ko khéo chữa lợn lành thành lợn què
45 phút là thời gian làm việc, còn sau đấy để test thử cho khách hàng ưng ý thì phải đem ra Ngọc Khánh làm 20 vòng xem có lệch ko nữa hehe, rồi về chỉnh lại
Khi nó đã bị lệch rồi thì lốp sẽ mòn ko đều, chỉnh cân lại rồi thì 4 lốp vẫn mòn ko đều cho nên vẫn lệch đấy, chỉ đỡ hơn thôi chứ ko hoàn toàn như xuất xưởng đc, mệt phết ... lại phải thay lốp mới thì mới ok hehe

@Lengkeng: Nhìn chú kỹ sư kia mẹt quen quen nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

maythuyluc

Xe đạp
EM mới mua xe nhưng lúc nào cần cân bằng lốp và đảo lốp .... bác Lam Discount em nhé...!

MICHELIN

Xe buýt
Website
www.lopxe.net
Chỉnh độ chụm bằng máy Hunter - Bên e có CT giảm 15% dành riêng cho ae OF

Nhân dịp đưa hệ thống máy Hunter vào hoạt đông cho trung tâm dịch vụ của cty, bên em đang có CT giảm 15% cho ae OF, e mời các cụ qua e ạ.

Mời các cụ xem qua quy trình chỉnh ạ:
[video=youtube;7nX1kh1F160]http://www.youtube.com/watch?v=7nX1kh1F160[/video]

[video=youtube;SrXEHj4GhIA]http://www.youtube.com/watch?v=SrXEHj4GhIA[/video]

À các cụ đến nhớ dán logo OF nhé vì bên e quy định chỉ giảm cho cụ nào có logo OF thôi nhá.

Có gì các cụ cứ alo cho e: 0936386688

Xin cảm ơn các cụ đã ủng hộ thời gian qua.

kidhp

Xe tải
Bác Lambo cho em hỏi chút ạ, em đi Ếch 2002, đợt trước em đi bơm ở chỗ rửa xe gặp ngay một chú to khỏe bơm chửa cả 1 quả lốp sau bác à, giờ làm thế nào ạ, em đang cố trước tết này thay luôn cả 4 quả lốp mới đi cho yên tâm... Chắc hẹn bác trong tuần này qua bác chỉnh giúp em chụm và cân bằng động với ạ :(

MICHELIN

Xe buýt
Website
www.lopxe.net
Hix lốp mà chửa thì nên thay thôi ạ, nếu bác để đi tạm loanh quanh còn được chứ đi xa nguy hiểm lắm. Vâng bác nên thay sớm đi. Bác qua chỗ e thì cứ bảo với các em ở casher là OFer nhé.

kidhp

Xe tải
Hôm vừa rồi em đã đưa xe qua chỗ bác Michelin chỉnh lại chụm và cân bằng động rồi, chạy ổn định hơn hẳn... Em phải công nhận cơ sở hạ tầng của bác hiện đại và đẹp thật đấy :). Còn quả lốp em thấy mấy chú thợ chỗ bác bảo vẫn dùng được nên em cố chạy thêm 1 thời gian nữa rồi thay cả bốn quả luôn một thể, hy vọng đợt đó bác vẫn khuyến mại 15% như vừa rồi nhé :)

Mr.Ryu

Xe buýt
Em dang chinh lai do chum cho vo 2 mondeo. May moc o day hien dai that. Sry vi em viet tren dien thoai