Thảo luận Cần check lịch sử xe

thiennguyen2307

Xe tải
Hề hề hôm trước em suýt dính phốt giới thiệu con xe quá ngon, cơ mà xem kỹ thì mới biết đã bị cắt nóc, ghê gớm thật, quả đấy mà mua trời nhập nhèm tối có mà ăn đủ, xong lại có con xe khác mọi thứ ok hết cơ mà khi lên cầu thì mới biết là không phải dạng vừa đâu - 1 số người lấy % môi giới mà đôi khi không biết hại cả ngừoi thân - thế mới biết thợ thuyền giờ tay nghề cao, người bán thì thiếu trung thực giờ người nông dân biết phải làm sao các cụ nhỉ :(
Ban ngày mà coi cụ ah tối nhập nhoàng là tai nạn ngay. Thợ già còn chết nữa là.
E thì ban chiều tối cũng ko xem xe rồi
Ng mua ko biết xem xe cũng là 1 cái tội ah.

dinhtungnguyen

Xe hơi
Hề hề hôm trước em suýt dính phốt giới thiệu con xe quá ngon, cơ mà xem kỹ thì mới biết đã bị cắt nóc, ghê gớm thật, quả đấy mà mua trời nhập nhèm tối có mà ăn đủ, xong lại có con xe khác mọi thứ ok hết cơ mà khi lên cầu thì mới biết là không phải dạng vừa đâu - 1 số người lấy % môi giới mà đôi khi không biết hại cả ngừoi thân - thế mới biết thợ thuyền giờ tay nghề cao, người bán thì thiếu trung thực giờ người nông dân biết phải làm sao các cụ nhỉ :(
em đánh dấu, khi cần nhờ cụ ạ

waveRS1020

Xe hơi
Cụ ktra giấy tờ có vay, cầm cố hay ko thui. Chứ e là e cứ mắt thường bằng kinh nghiệm cá nhân. Xe hạng sang BMW, Mec, lexus ... mới nên khuyến cáo cắm máy đọc lỗi ah.
E chuyên Toy cũ nên mạo muội. Cụ nào thấy ko phải bỏ qua.
Cụ chuyên toy mà phát biểu hàm hồ quá ah.. Xem xe mà ko cắm máy đọc lỗi thì sao cụ kiểm tra đc phần điện ah. Nhỡ đâu xe tai nạn bung túi khí rồi chủ xe ko thay mà cắt đèn cảnh báo đi thì ntn ah... Hay lỗi ở phần điện thí dụ như chết cảm biến ô Xy chết cụm điều khiển ABS ... Sao cụ nhìn bằng mắt đc... Em thì chỉ là thằng sửa xe thoi mà thấy cụ Cm ko hợp lý ah

thiennguyen2307

Xe tải
Cụ chuyên toy mà phát biểu hàm hồ quá ah.. Xem xe mà ko cắm máy đọc lỗi thì sao cụ kiểm tra đc phần điện ah. Nhỡ đâu xe tai nạn bung túi khí rồi chủ xe ko thay mà cắt đèn cảnh báo đi thì ntn ah... Hay lỗi ở phần điện thí dụ như chết cảm biến ô Xy chết cụm điều khiển ABS ... Sao cụ nhìn bằng mắt đc... Em thì chỉ là thằng sửa xe thoi mà thấy cụ Cm ko hợp lý ah
Cảm ơn cụ. Nhưng cái câu " nhỡ đâu xe tai nạn" của cụ nó là vấn đề mấu chốt đấy. Cụ là thợ sửa xe cụ đào sâu hơn e nhưng nếu để xem xe chắc tổng quan e hơn cụ. Các cụ sửa hay dựa vào máy móc lắm ah. E ko có ý xấu mong cụ ko trách e nhé

waveRS1020

Xe hơi
Cảm ơn cụ. Nhưng cái câu " nhỡ đâu xe tai nạn" của cụ nó là vấn đề mấu chốt đấy. Cụ là thợ sửa xe cụ đào sâu hơn e nhưng nếu để xem xe chắc tổng quan e hơn cụ. Các cụ sửa hay dựa vào máy móc lắm ah. E ko có ý xấu mong cụ ko trách e nhé
Cụ xem xe mà chỉ xem tổng thể thì ko ăn thua ah. Như vậy mới chưa đc nửA xe. Cụ mới coi đc phần thân vỏ còn phần điện máy với gầm cụ đã xem đc đâu. Với phải xem cả lịch sử sửa chữa nữa chứ cụ ví dụ trường hợp của bên em khách đưa xe vào xem xe mới chạy có hơn 10,000 km tất tần tật như mới nhưng xe thì đã được tắm ao rồi thì sao hả cụ :)

dinhmao

Xe hơi
Thưa cụ e đang cần check con vios 2004 cụ ah. Cụ có thể giúp em đc ko ạ. Nếu đc thì t7 kịp thì em qua cụ còn ko kịp thì tuần sau đc ko ạ

bantci

Xe máy
Em cũng xin đặt dép giữ chỗ, một vài tháng nữa em phải nhờ các cụ rồi.

dungmusic

Xe hơi
Vào Anycar check okie các bác nhỉ?

trananhdung35

Xe tải

MrHo4ng

Xe máy
xe e biển quân đội thấy bảo ko check đc có đúng ko cccm

Em mạnh tấn toyota mỹ đình chuyên tư vấn kỹ thuật kt định giá các dòng xe toyota. Kt lịch sử sử dụng, kiểm mã nỗi , than vỏ , máy móc, ngập nước ,,, cứ qua e là ra hết.
Số e 0912056168
E chỉ chuyên toyota thôi nhé

xe gì cụ ơi, rảnh cụ cứ vác xe đến em, em check choác các thể loại con đà điểu cho cụ, lưu ý cụ cứ làm bao thuốc đến là ok, mà mua được xe pro nữa thì cứ bia vào mồm ae là ok
Cụ cho e ké địa chỉ của cụ với ạ