cần bảo hiểm sức khoẻ

LinhnnpVPB

Xe tải
Dear anh/chị,
Em Linh bên ngân hàng Tiên Phong đang có gói BH độc quyền bảo vệ toàn diện đi kèm tích luỹ cho cả gia đình. Sản phẩm có những ưu điểm nổi bật như:
- Anh/chị có rút hoặc ứng tiền từ chính số tiền mình đã đóng sau năm thứ 3.
- Quyền lợi 1000 ngày nằm viện + bảo vệ trước các bệnh lý nghiêm trọng và bệnh hiểm nghèo.
- Sau thời hạn đóng phí hợp đồng kết thúc vẫn có thể tiếp tục bảo vệ cho cả gia đình đến năm 99 tuổi ngay cả khi đã rút tiền khi hết kỳ hạn.
Để có thể tư vấn anh/chị dễ dàng hơn anh có thể cho em xin số liên lạc để tiện trao đổi k ạ hoặc anh/chị có thể trao đổi qua số đt của em là 036.933.2596
Rất mong được tư vấn cho anh/chị.

me.cuc.kem

Xe máy
Mẹ cháu tham gia bảo hiểm sức khỏe được 5 năm rồi, kinh qua các hãng như BIC, Bảo Việt thì đều thấy có ưu khuyết điểm khác nhau nhưng nhìn chung mua bảo hiểm thì cảm thấy yên tâm hơn khi vào viện vì cục Kem nhà mẹ cháu hay ốm. BH Daichi thì phải mua cả tích lũy mà mình lại ko có nhu cầu nên chỉ mua gói bảo vệ sức khỏe thôi, 3 mẹ con hết hơn 10tr ( khám 1,2tr/lần - 6tr/năm , nằm viện 3,5tr/ngày - 105tr/năm ), cục Kem nhà mẹ cháu lớn rồi nên mua gói thấp, trước vào viện khám suốt thì mua gói cao. Nói chung thấy ok ạ.

Vinhnv03

Xe đạp
Mình đã dành hai tháng để nghiên cứu bảo hiểm . hiện tại có 3 bh hàng đầu menulife daiichi cathaylife . daiichi thì đắt và đa phần là bảo vệ. Menulife và cathay life tương tự nhau nhưng ca thay bảo vệ nhiều hơn. Thái độ cũng tốt hơn bên menu nhiều. Mình mua hai gói của bạn Huyền khu Mỹ Đình cho gia đình. Bên đó chăm sóc cũng ok. Tư vấn viên hỏi han mình suốt. Ko kiểu đa cấp như menu .

iPanda

Xe tải
Em cũng đang cần mua cái bảo hiểm sức khỏe, vì đi cái của nhà nước thấy toát mồ hôi quá.

Đọc mãi đọc mãi, cái nào cũng thấy hay, các bác nào dùng rồi tư vấn cho em vài câu đi.

StepUp

Xe tăng
Em cũng đang cần mua cái bảo hiểm sức khỏe, vì đi cái của nhà nước thấy toát mồ hôi quá.

Đọc mãi đọc mãi, cái nào cũng thấy hay, các bác nào dùng rồi tư vấn cho em vài câu đi.
Cụ chi được bao nhiêu 1 năm ạ ?

iPanda

Xe tải

StepUp

Xe tăng
cụ hỏi khó vậy. em muốn biết chính sách của bên đó ra sao đã, với mọi người đã dùng qua rồi ấy.
Vì bảo hiểm sức khoẻ nó cũng có nhiều gói, em hỏi để tiện tư vấn cho cụ chọn thôi ạ. Như em đang dùng của Liberty, tầm 9tr/năm, nội trú bảo hiểm 1 tỷ, ngoại trú 30tr.

Cá nhân em ưu tiên các gói có hỗ trợ bảo lãnh viện phí, tại các viện lớn như Vinmec, Việt Nhật... và hỗ trợ ngoại trú theo giới hạn tối đa, không theo ngày. Nội trú thì hỗ trợ toàn bộ phí (tối đa theo gói) gồm cả ung thư.

Nếu cụ lăn tăn gói nào của bên nào inbox em tư vấn cho nhé.

kennguyen88

Xe máy
Vì bảo hiểm sức khoẻ nó cũng có nhiều gói, em hỏi để tiện tư vấn cho cụ chọn thôi ạ. Như em đang dùng của Liberty, tầm 9tr/năm, nội trú bảo hiểm 1 tỷ, ngoại trú 30tr.

Cá nhân em ưu tiên các gói có hỗ trợ bảo lãnh viện phí, tại các viện lớn như Vinmec, Việt Nhật... và hỗ trợ ngoại trú theo giới hạn tối đa, không theo ngày. Nội trú thì hỗ trợ toàn bộ phí (tối đa theo gói) gồm cả ung thư.

Nếu cụ lăn tăn gói nào của bên nào inbox em tư vấn cho nhé.
Có loại bảo hiểm nhân thọ nào mua dc tặng bảo hiểm sức khỏe k các cụ

StepUp

Xe tăng
Có loại bảo hiểm nhân thọ nào mua dc tặng bảo hiểm sức khỏe k các cụ
Không có tặng, mà đó là điều khoản bổ sung/tăng cường cụ nhé. Nói chung không khác gì việc cụ mua 2 gói riêng đâu ạ.

Nhà e trước mua Nhân thọ của Manulife, có cả phần sức khoẻ, sau đó tách ra, nhân thọ của Manulife, sức khoẻ của Liberty

KCNTN

Đi bộ
Em làm bên Manulife, các cụ có nhu cầu em xin được tư vấn nhé. Manulife cũng có sản phẩm bổ trợ Món quà sức khỏe, ví dụ Món quà sức khỏe nâng cao: Tiền giường : 1,250,000k/ ngày
Một đợt điều trị nội trú không phẫu thuật tối đa 25 triệu
Một đợt điều trị nội trú có phẫu thuật tối đa 50 triệu
Một năm sử dụng không quá 250 triệu tiền nội trú
Không may mắc bệnh ung thư cũng sẽ được sử dụng trong giới hạn nội trú là 250 triệu (nếu trong năm không dùng nội trú để điều trị các bệnh thông thường thì có thể sử dụng luôn 250 triệu để điều trị ung thư : xạ trị, hóa trị...)
Manulife là Công ty bảo hiểm uy tín và lâu đời trên thị trường, bản thân em là người đã sử dụng bảo hiểm,thấy cái lợi nên cũng tìm hiểu để làm, hồi đó mới chỉ biết đến BHSK bán riêng, mua hai mẹ con hết 9 triệu mà trong năm đó sử dụng hết 60 triệu - mặc dù giới hạn điều trị nội trú cho mỗi mẹ con là 100 triệu/năm, năm sau ko thấy bên BHSK đó liên lạc để cho tái tục nữa :D. Tuy nhiên nếu sản phẩm bổ trợ đính kèm với BHNT thì đều được cam kết ký 12 năm, nên cũng yên tâm tham gia luôn cho cả nhà và sử dụng trong giới hạn mà năm sau không lo tăng phí hay không cho tái tục.
Các cụ có nhu cầu nhắn tin/Zalo hoặc alo em : 0903 218 684
Cảm ơn các cụ!

CHUBB

Xe buýt
0941798833 sdt e nhé.. Ai có tư vấn e
Nên mua riêng nhân thọ và sức khoẻ. Như thế quyền lợi sẽ toàn diện hơn cụ nhé.
Tiền phí được tích luỹ hết, không bị rơi phí hàng năm.
Bên Chubb 1% thương tật được chi trả rồi.

CHUBB

Xe buýt
Mình đã dành hai tháng để nghiên cứu bảo hiểm . hiện tại có 3 bh hàng đầu menulife daiichi cathaylife . daiichi thì đắt và đa phần là bảo vệ. Menulife và cathay life tương tự nhau nhưng ca thay bảo vệ nhiều hơn. Thái độ cũng tốt hơn bên menu nhiều. Mình mua hai gói của bạn Huyền khu Mỹ Đình cho gia đình. Bên đó chăm sóc cũng ok. Tư vấn viên hỏi han mình suốt. Ko kiểu đa cấp như menu .
Chắc bạn chưa nghiên cứu Chubb life rồi

CHUBB

Xe buýt

Nếu cụ cần nhân thọ ới em nhé. Không bị rơi phí và tăng phí hàng năm.

CHUBB

Xe buýt
Mình cũng mới nghe chubb lần đầu
Trước là ACE life. ACE mua lại Chubb và lấy tên là Chubb life cụ ah. Vừa kỷ niệm 14 năm tại VN. Chubb là 1 trong 4 tập đoàn lớn nhất toàn cầu. Hơn 130 năm kinh nghiệm. Có mặt trên 54 quốc gia.
Nếu về nhân thọ thì chắc ko cty nào so được.

Thùy Linh 0709

Xe hơi
Cụ nào có hợp đồng BHNT mà thời gian tham gia được ít nhất 1 năm, phí đóng 1 năm tối thiểu 10tr thì em làm được thẻ hạn mức x2 lần phí đóng 1 năm của các cụ nhé. Thẻ tín dụng hoàn đến 5% cho chi tiêu giáo dục, bảo hiểm, y tế, mua sắm đấy ạ :))) sdt em 0911021228 ạ!

CHUBB

Xe buýt
Cụ nào có hợp đồng BHNT mà thời gian tham gia được ít nhất 1 năm, phí đóng 1 năm tối thiểu 10tr thì em làm được thẻ hạn mức x2 lần phí đóng 1 năm của các cụ nhé. Thẻ tín dụng hoàn đến 5% cho chi tiêu giáo dục, bảo hiểm, y tế, mua sắm đấy ạ :))) sdt em 0911021228 ạ!
Cũng hay đấy cụ. Thẻ visa của VPbank luôn à cụ.