Cần bán xuất mua Focus 1.8 AT, màu ghi vàng, tháng 12 nhận xe

Xin nhờ bác Admin đóng cho em cái thớt này lại. Xin chân thành cảm ơn bác.

Em không bán gì nữa.

Aliv3

Xe máy
Dạ e chính là con bạn của bác Việt đây ạ, đúng là e có tìm được một suất đăng ký cho bác ý, chả chênh lệch đồng nào mà tháng 10 cùng lắm là tháng 11 giao xe nhưng e hỏi hơi chậm một chút thế là đồng chí ấy ký hợp đồng mất rồi, chính e cũng xui đồng ý ấy lên đây vì nghĩ biết đâu có bác cần, không ngờ lại rùm beng thế này. Dạ e cũng phải muối mặt đi cancel cái suất đấy rồi ko lên đây thông báo các bác cũng chửi e là sâu này sâu kia thì chết. Thôi e đi trả tiền để giữ xe của e đây ạ. Chúc các bác một ngày vui vẻ

Tamagochi

Xe tải
Các bác hạ hỏa tí, dù sao cũng đều sẽ là FFC cả với nhau. Các bác sau này có vấn đề tế nhị giống bác chủ thớt tốt nhất nên để thông tin tổng quát, ai quan tâm chi tiết thì PM với nhau kẻo dễ gây mất đoàn kết, một số sâu của Toy, Hon lợi dụng tát nước theo mưa vào đây chia rẽ nội bộ .. :) (b)

bibizonzon

Xe đạp
Lão là lão đề nghị đóng thớt này vào để ko ai vào tát hay vét gi nữa:102:

thaoeo

Xe buýt
không bán nữa ợ, bên kia có bác lại rao cần mua nữa mới chết chứ :21: các bác tung hứng hay quá, cái bài hát "khan hàng - nhượng suất" này nghe quen quen :77:
Xin nhờ bác Admin đóng cho em cái thớt này lại. Xin chân thành cảm ơn bác.

Em không bán gì nữa.

không bán nữa ợ, bên kia có bác lại rao cần mua nữa mới chết chứ :21: các bác tung hứng hay quá, cái bài hát "khan hàng - nhượng suất" này nghe quen quen :77:
Mày thì biết cái **** gì mà tham gia ý kiến. Kể cả mày có là thế nào đi chăng nữa thì tao cũng chỉ coi mấy thằng hay đi đâm lê, chém gió thối mồm như mày là cái loại chó thôi.

Em thành thật xin lỗi và mong các anh em chân chính bỏ quá cho em vì em quá bức xúc với những đứa chẳng biết gì lại cứ hay đi loanh quanh dè bỉu, thối mồm.

Một lần nữa em khẩn thiết đề nghị bác Admin đóng cho em cái thớt này vào với ạ.

Chỉnh sửa cuối:

thaoeo

Xe buýt
trùi, ở đâu ra vậy?! kụ nói năng cẩn trọng cho ợ, diễn đàn chứ phải cái chợ đâu?! Mà em có nói động chạm gì kụ đâu nhỉ?! hay là có tật lại giật mình?! :77::77:
Mày thì biết cái **** gì mà tham gia ý kiến. Kể cả mày có là thế nào đi chăng nữa thì tao cũng chỉ coi mấy thằng hay đi đâm lê, chém gió thối mồm như mày là cái loại chó thôi.

Em thành thật xin lỗi và mong các anh em chân chính bỏ quá cho em vì em quá bức xúc với những đứa chẳng biết gì lại cứ hay đi loanh quanh dè bỉu, thối mồm.

Một lần nữa em khẩn thiết đề nghị bác Admin đóng cho em cái thớt này vào với ạ.

yamaha-x8

Xe tăng
Mod mải đi chơi ko chịu trảm cái thớt này nhỉ. :mad::mad::mad:

trùi, ở đâu ra vậy?! kụ nói năng cẩn trọng cho ợ, diễn đàn chứ phải cái chợ đâu?! Mà em có nói động chạm gì kụ đâu nhỉ?! hay là có tật lại giật mình?! :77::77:
Diễn đàn cũng ko phải là cái chợ để những xxxx như ông muốn nói gì thì nói ở đây. Muốn đâm lê chém gió gì cũng được, không cần biết bản chất vấn đề ra sao, sự việc thế nào mà đã xxx nhặng cả lên như là mình am hiểu lắm, tường tận lắm. Rỗng tuếch.

bibizonzon

Xe đạp
thôi xin 2 cụ ko cãi nhau nữa, lão có 1 suất FC2.0 máy dầu đây, ai vào lấy thì để số dây thép lão a nhô a nhố cho.

halogelcar

Xe buýt
Đọc xong tất cả mấy cái comment của các bác, em đã định không nói thêm gì nữa nhưng thôi, tính em hay ngứa mồm nên cứ xổ toẹt nó ra vậy.
Nhà em ki cóp mãi, dòm ngó mãi mới dám quyết mua con xe, giá cả cũng cho là hợp lý để chờ cu tí sắp ra đời. Khổ nỗi tiền không đc mạnh nên quyết hơi chậm, đến lúc quyết đc thì chạy khắp Ford Láng Hạ, Ford Pháp Vân, Ford Ngô thì Nhậm, Ford An Đô, đâu đâu cũng nhận được cái lắc đầu là không thể có xe trong năm nay và em cũng gặp một số bác có hoàn cảnh giống giống em. Sang năm tăng thuế và xe tăng giá, em mất thêm 11% nữa em xót quá. Thế rồi em như bắt được cọc vì có người quen mách cho 1 anh làm hộ lấy đc 1 em màu ghi vàng dưới Hải Phòng, + thêm 500 USD, e ok liền, cầm 20 triệu đặt cọc, kí ngay vào hợp đồng, khi nào giao xe mới đưa thêm 500. Tưởng chuyện đến đấy là xong ai ngờ sáng nay con bạn gọi điện thông tin là đã nhờ được người lấy xe cho, chẳng mất thêm cái gì, giao xe trong tháng 11. Tiền đã đặt cọc, hợp đồng đã ký em biết làm sao đây. Trộm nghĩ trong số các bác đây cũng có người cần xe như mình, em chịu thiệt 200USD để tạo cơ hội cho ai đó giảm được 200 tiền vênh và em cũng có thể giảm được 300 nữa trong ngân quỹ ít ỏi của mình. Em vội đăng tin lên đây và nghĩ mình sẽ có thể tạo được cơ hội cho một bác nào đấy cần xe và chỉ + thêm 300 USD (bác nào làm sale của Ford chắc sẽ hiểu mà). Và thứ mà em nghĩ sẽ được coi là lòng tốt đã bị các bác mang ra tổng sỉ vả như thế này đây. Bài đầu tiên đăng trên otofun, một diễn đàn khá uy tín đối với em đã bị quy chụp thế này đây
em nhận đc thư của bác rồi bác ạ, em có kêu ca ji đâu mà bác bảo em kêu to! em nói thật với bác nhé, bác bị mọi người nói là tại lỗi của chính bác đấy, ý định của bác em thấy là tốt thật, nhưng cách nói của bác làm cho A.E đọc xong lại hiểu lầm bác, nếu như ngay từ đầu bác nói luôn những điều ở trên thì có lẽ mọi người đã ko hiểu lầm bác rồi, bác thử đọc lại cái phần bác đăng đầu tiên xem em nói có đúng ko( bác đăng bài làm mọi người tưởng là 1 SALE nào đó đang xxx vậy ấy). cuối cùng EM CHÚC BÁC SỚM MUA ĐC XE TRONG NĂM NAY NHÉ, CÒN EM CHẮC PHẢI SANG NĂM SAU MỚI CÓ XE!(b)(b)(b)