[Bán xế] Cần bán Prado 2016 chính chủ màu xanh

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngoc_phuong

Xe lăn
Chuẩn rồi bác, prado hổ giấy chạy đèo dốc thì ẹ ko phím nào tả được
Lành bền, em thấy xe này hợp người già thôi, chứ nó quá đắt so với giá trị sử dụng
À em ko chạy xe Hàn nhé
PS: lên cao tok tầm 70kmh công nông của em vẫn thốc được, máy xăng 2.7 của Toy thì ... amathoy
Nghe a nói. Nhiều lúc mình cứ nghĩ mãi. Vì sao con cup 49cm lại bền bỉ như thế.

tailx

Xe buýt
Cụ chủ bán cho salon rồi ko biết chung kết bao nhiêu.

Thích lái xe mới

[Tịch thu bằng lái]
Em nói tuyến huyện khó nhằn thôi. Nhưng kể cả đường tuyến quốc lộ Tây bắc thì mấy em sát xi liền nó rằn đau lưng lắm nhé
Em đang chạy 1 con Pra 214 vẫn 4 số AT thôi nhưng em thấy đi CUV của cu em mới tinh, Honda CRV 7 chỗ mà chạy đến Lạng Sơn em vừa ù tai vừa mỏi. Mấy cái con CUV chạy nó mệt hơn SUV Chasis gầm rời này nhiều. 2 cầu của Santa Fe,CX5 nó khác với 2 cầu của Prado. Em chạy đg trường Prado nó ko mệt, chạy mấy con CUV kia chỉ hơn sedan chứ so với SUV thực sự thì ko so đc đâu.

MAJ UAV Quan su

Xe đạp
Website
maj.com.vn
đùa chứ nhiều ông thích công nghệ mới nhưng không hiểu cái chất của Prado, nó giống như Cowboy style đậm chất riêng, phanh tay cơ (chi phí sản xuất đắt hơn nhiều loại phanh tay điện tử, cũng như an toàn hơn), chìa khoá vặn vặn nó đúng chất cơ khí, không cần hào nhoáng, xe sản xuất thực dụng, dùng cái xe nó bền bỉ, mấy dòng Đức quá mắc để nuôi, do mod động cơ đạt công suất cao nên nhanh tã, giá bán thì thảm hại, chi phí bảo dưỡng sửa chữa thì kinh khủng.

freekick

Đi bộ
đùa chứ nhiều ông thích công nghệ mới nhưng không hiểu cái chất của Prado, nó giống như Cowboy style đậm chất riêng, phanh tay cơ (chi phí sản xuất đắt hơn nhiều loại phanh tay điện tử, cũng như an toàn hơn), chìa khoá vặn vặn nó đúng chất cơ khí, không cần hào nhoáng, xe sản xuất thực dụng, dùng cái xe nó bền bỉ, mấy dòng Đức quá mắc để nuôi, do mod động cơ đạt công suất cao nên nhanh tã, giá bán thì thảm hại, chi phí bảo dưỡng sửa chữa thì kinh khủng.
Cụ nên tư vấn cho Toy để họ bỏ mấy cái cụ liệt kê, trên LC 300 cụ ạ.

tailx

Xe buýt
Em đang chạy 1 con Pra 214 vẫn 4 số AT thôi nhưng em thấy đi CUV của cu em mới tinh, Honda CRV 7 chỗ mà chạy đến Lạng Sơn em vừa ù tai vừa mỏi. Mấy cái con CUV chạy nó mệt hơn SUV Chasis gầm rời này nhiều. 2 cầu của Santa Fe,CX5 nó khác với 2 cầu của Prado. Em chạy đg trường Prado nó ko mệt, chạy mấy con CUV kia chỉ hơn sedan chứ so với SUV thực sự thì ko so đc đâu.
Em sở hữu sedan, bán tải, CUV 5+2 và giờ đang đi prado. Em thì xe đi làm hằng ngày và cuối tuần đi chơi về quê. Công nhận là đi prado khỏe người hơn chỉ là xe ko bốc kiểu đạp ga dính lưng, nhưng đi gia đình thì cứ điềm đạm nên em thấy hài lòng, đúng như cụ nói đi đường trường cao tốc ko bị ồn.

Thích lái xe mới

[Tịch thu bằng lái]
Em sở hữu sedan, bán tải, CUV 5+2 và giờ đang đi prado. Em thì xe đi làm hằng ngày và cuối tuần đi chơi về quê. Công nhận là đi prado khỏe người hơn chỉ là xe ko bốc kiểu đạp ga dính lưng, nhưng đi gia đình thì cứ điềm đạm nên em thấy hài lòng, đúng như cụ nói đi đường trường cao tốc ko bị ồn.
Đạp mà để dính lưng nó lại khác, thứ 2 là em chạy chưa bao giờ ko cảm thấy hài lòng vì em trưởng thành từ những chiếc xe nhỏ chấm bé số sàn chạy đèo. Dần dần khi lên con này chạy chỉ cần hơi nuôi đà là chạy cực thích mà ko tốn xăng. Em ko bao giờ đi đạp 1 lần ga thốc để đạt đủ tốc độ mình mong muốn mà bao giờ cũng lấy đà 2,3 lần ga tùy hoàn cảnh. Cá nhân em thấy chạy con này thực sự đáng đồng tiền. Mấy hôm trời nắng 50 độ ngồi trong điều hoà vẫn lạng ngắt mới thực sự thấy nó ntn.

z300

Xe điện
Em xác nhận bản 2021 mới rất êm. Em đi mỗi cuối tuần xe ông bạn, ngồi sau, rất yên tĩnh. Không biết 2016 thân vỏ có cách âm tốt thế không chứ trước em có 2009 ồn thôi rồi

z300

Xe điện
Hình như bác chủ bán xe rồi à các cụ?

gacan

Xe tăng
Chuẩn rồi bác, prado hổ giấy chạy đèo dốc thì ẹ ko phím nào tả được
Lành bền, em thấy xe này hợp người già thôi, chứ nó quá đắt so với giá trị sử dụng
À em ko chạy xe Hàn nhé
PS: lên cao tok tầm 70kmh công nông của em vẫn thốc được, máy xăng 2.7 của Toy thì ... amathoy
Khả năng cụ k chỉnh chế độ đi leo dốc đường đèo rồi

Dương Billy

Xe tải
xe này nếu xếp hạng a b c d thì nó thuộc hạng gì các cụ
em thấy chỉ ngang với everest hay pajero thôi chứ nhỉ

TrungGia

Xe Cứu Trợ
Prado giữ giá kinh khủng nhỉ? Tầm tiền này (1.4 tỷ), tôi nghĩ phải lấy được RX350 cùng đời (hoặc 2013) chứ..? 2014 thì cũng 9 năm rồi, 4 năm trước, tôi mua RX350-2010 (khi đó cũng 9 tuổi), giá có 1.1 tỏi thôi, mà đi thì bốc hơn con này nhiều. Mỗi năm cho hẳn 50 tr thay đồ, bét nhè (thực tế ít hơn nhiều), bao giờ cho đến 1,4. Ăn xăng, thấy đội lái xe chỗ mình nói, e là Prado còn chén hơn, đặc biệt khi đi đường trường

MAJ UAV Quan su

Xe đạp
Website
maj.com.vn
Ý cụ là Toy nó đi thụt lùi ạ? Vì nó toàn mấy cái cụ chê lên đời mới, phân khúc cao hơn.
nếu bác suy nghĩ vậy thì chịu rồi, bác chịu khó đánh giá cho toàn diện, xem lại Toy đời mới dùng động cơ gì, những gì cốt lõi Toy luôn gìn giữ. còn em ủng hộ Toy vì em thích Toy, còn bác thích gì thì tuỳ bác, em cũng ko tranh luận với người lệch quan điểm.

Trạng thái
Thớt đang đóng