[Cần bán] Cần bán cc tại N07 B1 Thành Thái

Số điện thoại
0967476866
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
9,200,000,000 VNĐ
Diện tích
130㎡

Mobil.One

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Giá nhà tăng cao này khẳng định rõ ràng không phải do đồng tiền mất giá. Điều này có thể quan sát luôn giá vnd/usd trong suốt thời gian từ 2020-2024, loanh quanh đâu đó 3-4%. Còn neo theo giá vàng thì cần phân tích sâu hơn, bởi giai đoạn này có chiến tranh xung đột.
Về CPI giá tiêu dùng trong nước từ năm 2020-2024 cũng kiểm soát rất tốt.
02 điều trên cũng cho thấy lập luận đồng tiền mất giá là không có căn cứ.
Sự tăng giá này phải là sự kết hợp lòng tham (cố hữu trong con người) + sự thao túng thổi giá. Tại sao em nói như vây bởi. Hiện nay việc tạo xu hướng trending đã đc nghiên cứu sâu và thực hành rất vài bản. Kết hợp cùng hiệu ứng truyền thông lan truyen mạnh nên việc tạo trending trở nên dễ dàng.
Các ccm nghiên cứu sâu hơn cũng sẽ thấy các trang web rao tin bất động sản hot nhất bây giờ là của các tập đoàn nước ngoài. Cụ thể chính là Singapore, một đất nước mà em cũng có dịp ghé qua. Nơi mà bất động sản đang neo ở một cái giá cắt cổ.
Em nghĩ rằng nhiều người găm trong đầu cố gắng sở hữu một căn nhà và cố bằng đc để mua nó trong thời điểm này là vô cùng nguy hiểm. Bởi khi mà giai đoạn nới lỏng tiền tệ này chính là lúc kinh tế khó khăn cần kích cầu, thì bức tranh kinh tế nhìn thấy đc đó là sự suy giảm thiếu động năng. Hãy nghĩ cho kịch bản rủi ro sau đó kể cả kịch bản tồi tệ nhất.
Em có nhà rồi cũng không vay mượn gì nên đừng nói em ở nhóm chờ giá giảm mới mua nhé :)
Giá nhà chỉ giảm khi có động đất và chiến tranh thui.
Cụ phân tích như chuyên gia nghiên cứu kinh té!

ototroll

Xe hơi
Cần bán cc N07 B1 Thành Thái ,dt 130m 3pn 2vs, sổ đỏ ok, để lại nội thất
Căn này đã đc rao trên các group fb mấy tháng trước, nay thấy rao lại tăng 1 tỏi chắc là dân đầu cơ mua lướt hoặc là mấy tháng không bán đc :))

Hoanloc

Xe tải
vừa đọc bên này sang đây lại gặp chuyện kinh dị :)))

T91

Xe container
Giá hợp lý trong thời buổi Vin Cổ Loa cháy hàng

H2sport

Xe hơi
{Kinh doanh Bất động sản}
vừa đọc bên này sang đây lại gặp chuyện kinh dị :)))
Theo kinh nghiệm làm nghề của em mua thời điểm nào thì check thời điểm đó như hiện tại khu quanh Kangnam tái định cư NTY giờ 65tr đến 70tr giao dịch ầm ầm hở ra là bán ko kịp xuất hiện trên mạng, toà như A10 giao dịch 75tr đến 80tr... nhìn chung các toà khác quanh khu đó thời điểm hiện tại ko có rẻ hơn ,rẻ nhất là bên tái định cư rồi, thì những toà như N09 N07 vị trí thì đẹp hơn hẳn ,chất lượng hơn hẳn giá vậy cũng vẫn là hợp lý, do căn dt rộng hơn nên to tiền hơn chứ tính ra vẫn ok hơn hẳn , chỉ sợ ko có tiền chứ có tiền thì đẹp mà chơi thôi :))) Còn trc đó ntn thì ko q tâm ,cứ nhìn quá khứ để mua nhà thì xác định ko bao giờ có cửa mua đc nhà :)))

Hoanloc

Xe tải
Theo kinh nghiệm làm nghề của em mua thời điểm nào thì check thời điểm đó như hiện tại khu quanh Kangnam tái định cư NTY giờ 65tr đến 70tr giao dịch ầm ầm hở ra là bán ko kịp xuất hiện trên mạng, toà như A10 giao dịch 75tr đến 80tr... nhìn chung các toà khác quanh khu đó thời điểm hiện tại ko có rẻ hơn ,rẻ nhất là bên tái định cư rồi, thì những toà như N09 N07 vị trí thì đẹp hơn hẳn ,chất lượng hơn hẳn giá vậy cũng vẫn là hợp lý, do căn dt rộng hơn nên to tiền hơn chứ tính ra vẫn ok hơn hẳn , chỉ sợ ko có tiền chứ có tiền thì đẹp mà chơi thôi :))) Còn trc đó ntn thì ko q tâm ,cứ nhìn quá khứ để mua nhà thì xác định ko bao giờ có cửa mua đc nhà :)))
ko kịp lên mạng mà giao dịch ầm ầm là giá truyền miệng à cụ ? tăng kiểu gì 1 tháng đớp 2 tỏi luôn, giàu hơn buôn ma téo