[Thảo luận] Camry mới hay Altis làm chết người đi xe đạp ở Giải Phóng.

dungnguyen1001

Xe hơi
Vãi cụ ạ. Chiều nay may sau tự nhirn lại đi chậm thế chỉ tầm ~15km/h đang chạy thẳng qua vòng xuyến thì có con Click từ bên phải phi tới cắt ngang đầu xe, phanh dúi dụi chắc chỉ cách 30cm. Quả đấy phi nhanh tý nữa thì có khi tối nay có tin của lều báo cho các cụ phán
Vâng các bác cứ bảo văn hóa VN xe to đền xe bé nhưng các bác cũng nên xem lại bản thân. Cứ thấy tai nạn mà sát vỉa hè là các bác đã quy 100% khả năng là lỗi do lái xe ô tô rồi, chứ chẳng chịu xem xét tình huống ra sao rồi mới phán!

allstar

Xe tải
Bác Altis max đen..sao mà đen thế chứ..nhưng vs tốc độ chậm thì khả năng nạn nhân đập đầu xuống đất + bánh xe đè đâm tử vong.e mò thế.

tonydao

Xe tải
a toy quá đen. tự nhiên bị oan.nhưng ở đây phải nói đến ý thức người tham gia giao thông.mấy ông đi xe đạp đi sai.làn đó dành cho oto ai cho xe đạp đi vào.đi xe đạp đa phần vô ý thức,cứ hở chỗ nào là lách vào.rồi nghi mình k bị phạt., vượt đèn đỏ. e gét nhất loại người tham gia giao thông vô ý thức...

Moi.lai.xe

Xe tải
sao chẳng bác nào nghĩ đến khả năng có thể do lỗi xe đạp nhỉ. Vd bác đi xe đạp ko quan sát, chuyển hướng đột ngột nên xe kia ko xử lý kịp....?
Vãi cụ ạ. Chiều nay may sau tự nhirn lại đi chậm thế chỉ tầm ~15km/h đang chạy thẳng qua vòng xuyến thì có con Click từ bên phải phi tới cắt ngang đầu xe, phanh dúi dụi chắc chỉ cách 30cm. Quả đấy phi nhanh tý nữa thì có khi tối nay có tin của lều báo cho các cụ phán

Chả hiểu sao cụ trên phải vãi!
Em thấy các cụ cứ bàn xe Kia hay Toy sai mà sao ko ai nói đến xe đạp! Ko lẽ, cứ là nạn nhân thì ko sai ah?

TONGIA

Xe lừa
Chim bố đã không thể mang mồi về cho lũ chim non đêm nay.
không có gì đau đớn với gia đình hơn.
chia buồn cùng tang quyến.

nhatminh6688

Xe đạp
Sao em không thấy báo chính nào đưa tin nhỉ