Camry 3.5 nhập Mỹ hơn hẳn Mercedes C300 AMG

RAVA

Xe ba gác
mua xe cũ các ngài lại choảng như vụ Bắc Ninh chơi CAM LE Mẽo ấy ạ, dù giá lúc đó hình như same same 2.4G :))
em có 3 tỉ em chọn LAND, em đồ 1 cơ số các cụ khác chọn MER E400 AMG :))
-Bác ở trên đấy đường thông hè thoáng thì chọn Land hay LX chứ ở dưới này thì chỉ RX hay GX thôi, chạy xe to mệt lắm!~X(

otohagiang

Xe container
-Bác ở trên đấy đường thông hè thoáng thì chọn Land hay LX chứ ở dưới này thì chỉ RX hay GX thôi, chạy xe to mệt lắm!~X(
em nhớ hôm đầu đi lấy xe, mấy chú cháu lang thang qua khu Chùa Bộc - Thái Hà để về Giải Phóng, lúc tắc đường nó kêu 29l/100km, tí ngất tại chỗ :))
không hiểu đám LX570, bọn siêu xe thì nó có báo lên đến 50 không @@
xăng cộ là 1 chuyện, còn vụ xe to mà đi cũng khốn, muốn thăm mấy chiến hữu bên Cầu Giấy - Hoàng Mai mà ngõ nhỏ, để xe ở ngoài cũng khó mà chui vào cũng khổ
đặc biệt khốn khi về nhà ông anh ở ngõ 109 Trường Chinh lúc chiều, muốn đi vào cũng khổ
nên mỗi lần em về em hay gửi nhà thằng bạn bên Từ Liêm, rồi taxi cho lành, chứ LAND đi vào tiền xăng quá taxi, chưa kể dễ bị va quệt nữa

RAVA

Xe ba gác
em nhớ hôm đầu đi lấy xe, mấy chú cháu lang thang qua khu Chùa Bộc - Thái Hà để về Giải Phóng, lúc tắc đường nó kêu 29l/100km, tí ngất tại chỗ :))
xăng cộ là 1 chuyện, còn vụ xe to mà đi cũng khốn, muốn thăm mấy chiến hữu bên Cầu Giấy - Hoàng Mai mà ngõ nhỏ, để xe ở ngoài cũng khó mà chui vào cũng khổ
đặc biệt khốn khi về nhà ông anh ở ngõ 109 Trường Chinh lúc chiều, muốn đi vào cũng khổ
nên mỗi lần em về em hay gửi nhà thằng bạn bên Từ Liêm, rồi taxi cho lành, chứ LAND đi vào tiền xăng quá taxi, chưa kể dễ bị va quệt nữa
-Nghe bác kể em lại nhớ đến hồi 2000-2002, khi đó HN chưa có tắc đường như bây giờ, em chỉ bị duy nhất 1 lần bị tắc đường thôi, chả biết ma xui quỷ khiến thế nào mà 1 buổi chiểu CN phi vào đường Cát Linh cạnh svd Hàng Đẫy đúng lúc tan trận derby giữa Thể Công và CAHN. Ngồi trên xe đến hơn tiếng mà chả nhúc nhích được tẹo nào, nhìn kim đồng hồ xăng xuống thấy rõ. Sau này mãi đến năm 2006-2007 gì đó khi đi lấy con Cam hộ ông bạn được nhờ chạy con Land của bên Dầu khí cũng như vậy từ 86LTK về đường Láng cảm thấy mệt mỏi, 1 phần cũng do lâu em ko chạy xe số sàn trong phố. Tuy vậy nếu chạy Land số auto thì cũng đỡ, bác đang chạy xe trên đó thì xuống đây ko quen với cảnh đông đúc chật chội đấy thôi, bọn em quen rồi, đi đến đâu là phải xác định ngay chỗ đỗ hay gửi xe, còn việc xước xát thì con Land là cái xe duy nhất mà em từng sở hữu chưa bị xước xát bao giờ, chắc 1 phần là do nó to và hồi đấy em lắp cho nó cái cản inox to tướng, từng ủi mấy con @ lăn cu lơ ra đường.:))

Ocean_car

Xe máy
Lúc bán thì mới biết cụ ah

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Xe đời sâu mà như thế là được giá rồi cụ ơi, cụ nhìn mer S hay bim 7 cùng đời xem thế nào
Chả bù cho RX, GS, hay ES kụ nhể, Dù sâu thì mặc đời sâu, em đây vẫn chém và câu toàn gà. hehe

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
LX 570 của đại ca em bình quân chỉ tầm trên dưới 13 lít thôi. Công nhận thằng đấy ăn ít kinh

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Ngân sách cho mỗi ông 1 tỷ thì cũng chỉ loanh quanh FT và Camry chứ biết mua xe gì?Mà sao các ông không mua xe Hàn nhỉ? :))
EM mới thấy cái xe này, chắc chắn không phải TOY, nhưng của hãng nào thì em không biết :)

WHITE TIGER

Xe container
LX 570 của đại ca em bình quân chỉ tầm trên dưới 13 lít thôi. Công nhận thằng đấy ăn ít kinh

Tùy từng hãng xe,nhưng không phải xe cứ chấm lớn là ăn nhiều đâu

otohagiang

Xe container
Tùy từng hãng xe,nhưng không phải xe cứ chấm lớn là ăn nhiều đâu
trước đây em bảo LAND 4.6 thôi ăn 14l/100km có cụ cố cãi sống chết bảo nó phải ăn ít nhất 18l/100km, giờ 5.7 mà ăn 13 thì vô ný quá :))

otohagiang

Xe container

cangopig

Xe hơi
Cá nhân em thì cảm nhận thế này,
Cam là điều phấn đấu mà dân Việt Nam ta cố gắng
Mer là điều phấn đấu của các bác đi Cam và là điều mơ ước của dân Việt Nam
Các cụ phân tích thì ai cũng đúng và ai cũng sai, mỗi ng có 1 cảm nhận và có 1 quan điểm, em thì cứ test thẳng luôn thế này ạ lấy Mer C230 đời 2008 và Cam 2013 mang ra Đại Lộ Con Rồng đạp phát xem ai đi hết trước, nếu 2 xe về cùng nhau thì lại mang 2 xe ra chạy 100km/h rồi đấu đầu nhau, nếu ai sống thì xe đấy thắng,
Giá trị xe ko phải việc lái ngon hay ko, lái có mượt hay ko mà giá trị xe ở việc xe an toàn đến đâu, đẳng cấp của xe thế nào
Ku này phán đúng!