Tin tức Camry 2019 thật bất ngờ

tntnb

Xe điện
Vì lâu nay xe toy nó có cái mẹ gì đâu ngoài cái thùng tôn gắn lên 4 cái bánh, nên sâu nó chê các hãng khác là phải còn gì nữa cụ...tầm tiền này em chọn con cọp của hòn đá....:))
Tại sao không nghĩ đến peogeot 3008 nhỉ. Đẳng cấp khác hẳn chi phí vận hành vios

AT76

Xe điện
cái người dùng cần là hộp số mới 8 cấp với động cơ mới mạnh hơn chứ động cơ cũ thêm thắt mấy cái rồi bán hơn 1,5 tỷ thì cũng chịu rồi. bằng tiền đó chuyển sang đi mer C cũng lành mà tính năng nhiều gấp vạn
Thì cụ cứ đi Merc C chứ ai cấm đâu. Mua gì thì là quyền của các cụ, bán gì là quyền của nó.

htdunghn

Xe hơi
Nay vừa ra showroom toyota mục kích sở thị xem camry nhập Thái. Nhận xét: ngoại thất nhìn được. Nội thất, nhất là mặt táp lô hơi rườm rà và chất liệu không có dảm giác cao cấp.

Mpbaba

Xe máy
Nay vừa ra showroom toyota mục kích sở thị xem camry nhập Thái. Nhận xét: ngoại thất nhìn được. Nội thất, nhất là mặt táp lô hơi rườm rà và chất liệu không có dảm giác cao cấp.
Họ có nói giá hay giá dự kiến không cụ?

htdunghn

Xe hơi
Giá chính thức tối 23/4 mới có. Nhưng dự kiến tầm 1,4 tỷ cho bản 2.5Q.

lai thue

Xe điện
Đầu tiên là thay vỏ, sau đó mới thay hộp số, sau đó thay tiếp máy, cuối cùng là tăng option, hãng nào cũng làm vậy, chả riêng Toy Việt. Đưa 1 phát đủ hết thì các cụ lại kêu hãng chả thay đổi gì mấy năm liền :))

Johnny Cupcakes

Xe điện
Bản này nhìn năng động trẻ trung và sport hơn hẳn

Con_Đầm_Pích

Xe buýt
E thấy dân tình đặt cọc nhiều phết=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Hán Phạm

Xe máy
chưa biết sport và năng động đến đâu nhưng giá bán của nó là ko chấp nhận được. mà thực tế với tầm tiền khoảng 1 tỷ trở lên mình nghĩ bà con nên chuyển sang mer đi dần dần là vừa tuổi cao đi mer nó cũng sướng và thoải mái hơn. còn người trẻ thì from của mer cũng đẹp và sang hơn camry

Tienthinh

Xe tăng
dân mình nói cho sướng miệng , nói 1 đằng làm một nẻo, tôi chắc những ông chê xe Camry nói mua Mer nhưng khi có tiền vác đi mua xem có như vậy hay không mới nói.Dù gì thì tầm 1,4 tỷ rất nhiều sự lựa chọn, Cam cũng là một lựa chon không tồi.

Mpbaba

Xe máy
Cụ qua topic mer để xem cụ mua glc bị cay cú ntn nhé.
Nhìn avatar chắc cụ cũng có nhiều con và bắt đầu lớn, cụ có tầm tiền này (~1,5 tỏi) để mua xe thì cụ sẽ so sánh tại sao ng ta đổ xô đi mua camry nhé:
- Người mua cam là người ta thích xe rộng rãi, ngồi thoải mái (chắc chỉ mer S, bim 7, A8 mới so đc với cam về khoản này), cụ mua cái hộp mer C bé tí tẹo để nhét vợ con vô trong ngồi bó tay bó gối? Sau đó tự sướng là xe sang (mình không hiểu mer C nó sang chỗ nào?)
- Người mua cam thường thêm tiêu chí là bền, kiếm con xe chạy lâu dài (>5 năm) mà k lăn tăn việc đổi xe, ít hư vặt, thay đồ rẻ hơn, và giữ giá. Mấy cái này mer C chạy sau 5 năm sẽ thấm, nếu tài chính thoải mái thì đổi xe mới, nhưng không thoải mái thì sao?
chiến thuật giữ giá được sale toy áp dụng khá nhiều những có lẽ bà con nên chủ động thay đổi nhận thức chứ để họ lừa mãi. Em có tiền sẽ cố mua mer c-class giá con này cũng không chênh nhiều mà đi sướng và chất hơn

Bao Linh14

Xe đạp
Nhìn avatar chắc cụ cũng có nhiều con và bắt đầu lớn, cụ có tầm tiền này (~1,5 tỏi) để mua xe thì cụ sẽ so sánh tại sao ng ta đổ xô đi mua camry nhé:
- Người mua cam là người ta thích xe rộng rãi, ngồi thoải mái (chắc chỉ mer S, bim 7, A8 mới so đc với cam về khoản này), cụ mua cái hộp mer C bé tí tẹo để nhét vợ con vô trong ngồi bó tay bó gối? Sau đó tự sướng là xe sang (mình không hiểu mer C nó sang chỗ nào?)
- Người mua cam thường thêm tiêu chí là bền, kiếm con xe chạy lâu dài (>5 năm) mà k lăn tăn việc đổi xe, ít hư vặt, thay đồ rẻ hơn, và giữ giá. Mấy cái này mer C chạy sau 5 năm sẽ thấm, nếu tài chính thoải mái thì đổi xe mới, nhưng không thoải mái thì sao?
Còn một tiêu chí nữa mà các cụ ko để ý, tiêu chuẩn dùng xe công ko có mec với bim đâu. Tiêu chuẩn này em nghĩ sẽ định hướng cũng một phân khúc lớn người lựa chọn xe đấy!

Mpbaba

Xe máy
Còn một tiêu chí nữa mà các cụ ko để ý, tiêu chuẩn dùng xe công ko có mec với bim đâu. Tiêu chuẩn này em nghĩ sẽ định hướng cũng một phân khúc lớn người lựa chọn xe đấy!
Xe công theo e được biết là lđ cấp tỉnh trở lên mới đc phép đi xe trên 1 tỏi. Theo cụ thì số lượng camry công được bao nhiêu? Cụ ra đường thấy bao nhiêu con cam biển trắng mới thấy 1 cam biển xanh?

Bao Linh14

Xe đạp
Xe công theo e được biết là lđ cấp tỉnh trở lên mới đc phép đi xe trên 1 tỏi. Theo cụ thì số lượng camry công được bao nhiêu? Cụ ra
đường thấy bao nhiêu con cam biển trắng mới thấy 1 cam biển xanh?
Mình ko nói chuyện đó, chỉ hiểu đơn giản là lãnh đạo bạn tiêu chuẩn cao nhất chỉ đc đi cam, vậy bạn là nhân viên bạn có đi mec hay bim ko? Cũng vì như thế nên mình nghĩ sẽ một bộ phận lớn người dùng sẽ chọn cam, dù họ thừa đủ mua mec hay bim.

Hán Phạm

Xe máy
rất tiếc trên thế giới tôi chỉ thấy xe cổ là của mer và 1 số hãng khác, còn xe camry chưa thấy con nào chậy quá nổi 20 năm mà vẫn giữ được giá trị như mer.
Cụ ko thấy mer là xe sang vì cụ chưa đi nó bao giờ và chi phí bảo dưỡng của mer đắt chỉ khi cụ vẫn còn đang nghe người khác nói như vậy. đừng so giá tiền của 1 khách sạn với một cửa hàng bình dân ở chợ đi nó ko sứng đâu.

Mpbaba

Xe máy
Camry nó sinh sau đẻ muộn thì cụ không thấy xe cổ cũng đúng thôi, còn cam đời < 1990 e thấy vẫn chạy ngoài đường, mer thì hiếm, có lẽ thời xưa cũng ít nhập mer về hơn?

Em chỉ đi bim 3 và ngồi ké vài lần của ông chú ruột thì thấy chật, phù hợp với thanh niên chưa vợ, có gđ rồi chắc phải 5 series trở lên... vì vậy nên nghĩ mer C cũng vậy.
Còn chi phí phụ tùng thì e cũng có ông chú gara lâu năm ở sg đều nói mắc hơn. Cụ nghĩ nó ngang cam thì quá hài.
rất tiếc trên thế giới tôi chỉ thấy xe cổ là của mer và 1 số hãng khác, còn xe camry chưa thấy con nào chậy quá nổi 20 năm mà vẫn giữ được giá trị như mer.
Cụ ko thấy mer là xe sang vì cụ chưa đi nó bao giờ và chi phí bảo dưỡng của mer đắt chỉ khi cụ vẫn còn đang nghe người khác nói như vậy. đừng so giá tiền của 1 khách sạn với một cửa hàng bình dân ở chợ đi nó ko sứng đâu.

Gừng

[Tịch thu bằng lái]

................................