CAMRY 2015: Thông số kỹ thuật;Tính năng trang bị ;Giá bán.

Trạng thái
Thớt đang đóng

trinhleminh

Xe tăng
Cảm ơn cụ OMEGA09 nhé, em đã đặt được xe camry mới rồi

lylk

Xe hơi
Em sợ bẩn trẻ con nhỏ hat dây bẩn nên thôi cụ à
Công nhận là bẩn đấy ạ, trẻ con đạp 1 cái là thấy vết đen ngay :) Nhưng mà được cái là rửa xe xong thì lại thấy về như cũ. Ghế thì cũng nhìn thấy vết đấy, nhưng mà phải soi kĩ cơ ạ.

Tổng thể là em thấy màu kem đẹp hơn màu đen đấy. Mà hôm nay để ý thì thấy nội thất màu kem mùa hè không bị nóng như màu đen. Theo em hiểu là do ít bị bức xạ nhiệt hơn. Các xe trước của em đều nội thất đen nên em thấy thế.

Cuối cùng là bao giờ cụ có xe thế ạ? :-D

lehuyanh

Xe máy
hôm trc em đi rửa xem gặp con 2.5Q chưa đeo biển đi dán chống nắng, lắp chống ồn. các cụ cho em hỏi sao cửa nó mỏng vậy? thép mỏng như Ỉn :( hix

trinhleminh

Xe tăng
Công nhận là bẩn đấy ạ, trẻ con đạp 1 cái là thấy vết đen ngay :) Nhưng mà được cái là rửa xe xong thì lại thấy về như cũ. Ghế thì cũng nhìn thấy vết đấy, nhưng mà phải soi kĩ cơ ạ.

Tổng thể là em thấy màu kem đẹp hơn màu đen đấy. Mà hôm nay để ý thì thấynội thất màu kem mùa hè không bị nóng như màu đen. Theo em hiểu là do ít bị bức xạ nhiệt hơn. Các xe trước của em đều nội thất đen nên em thấy thế.

Cuối cùng là bao giờ cụ có xe thế ạ? :-D
Em đi nội thất vàng tổng khoảng 3 xe rồi, 2 em Rx 350 và 1 em cam 2008 nên có tí kết luận là : nếu hay mặc quần màu mè đặc biệt là quần jean thì nên cẩn thận vì rất dễ phai tí màu ra ghế, rất khó chùi nội thất vàng đẹp hơn là cái chắc nhưng mà nỉ trần xe và sàn xe màu vàng thì nhanh bẩn hơn nhiều, phải chịu khó oánh rửa. Còn quả nóng hơn thì em ko rõ vì em toàn vkool nên ko để ý lắm. ☺
Tks cụ đã hỏi thăm, ơn giời chậm nhất 20 em có xe, sớm thì chắc 18-19, giống hệt cái hồi cam 07 mới ra, đi mua mà phải có tí quan hệ 1,5 tháng sau mới mua được xe, hết bố nó sướng rồi

Hoàng_Gầy

Xe điện
thế hả cụ
phanh xe cam thì phải dậm hơi mạnh tý, nhưng đi quen sẽ thấy phanh có độ đàn hồi và phanh khá an toàn tuỳ theo tốc độ của xe khi phanh. Đang đi cam mà sang xe bé hơn như altis hay vios phanh khác hẳn
Em đang đi Cam mà sang Altis/Corolla 2014 1 tháng liền vẫn không ưng cái chân phanh của nó, nhạy quá mức cần thiết, chớm đạp phanh xe đã giật lại rồi, Camry đạp phanh xuống tốc êm hơn hẳn. Hoặc là do cách em lái nên thế, em cũng không rõ.
Lái Camry mấy năm liền không ai nói gì mà sang Corolla hay bị chê vì tội đạp phanh giật, mà em mới có chớm chạm vào 8-|

Chỉnh sửa cuối:

lylk

Xe hơi
Em đi nội thất vàng tổng khoảng 3 xe rồi, 2 em Rx 350 và 1 em cam 2008 nên có tí kết luận là : nếu hay mặc quần màu mè đặc biệt là quần jean thì nên cẩn thận vì rất dễ phai tí màu ra ghế, rất khó chùi nội thất vàng đẹp hơn là cái chắc nhưng mà nỉ trần xe và sàn xe màu vàng thì nhanh bẩn hơn nhiều, phải chịu khó oánh rửa. Còn quả nóng hơn thì em ko rõ vì em toàn vkool nên ko để ý lắm. ☺
Tks cụ đã hỏi thăm, ơn giời chậm nhất 20 em có xe, sớm thì chắc 18-19, giống hệt cái hồi cam 07 mới ra, đi mua mà phải có tí quan hệ 1,5 tháng sau mới mua được xe, hết bố nó sướng rồi
Oạch em công nhận là quần áo màu sắc một tí là dễ phai sang thật, mà nó sẽ bám hẳn vào ấy, không hết hẳn được chứ không phải như cái bẩn kiểu trẻ con đạp giày vào. Em đành tự an ủi là hôm nọ đi xem Bim nội thật kem cũng bẩn chả kém :-D

Vkool thì em đi xe nào cũng Vkool mà (cũng 3 xe rồi ạ :-D) nhưng chả hiểu sao cái màu vàng này thấy mát hơn mà chỉ dán Llumar thôi hihi.

Chúc cụ sớm có xe nhé, hôm nọ em không phải đợi có thể vì em lắp DVD + camera lùi vì con 2.5G không có. Mà cứ đặt lắp cho oai, chứ còn cũng chưa có phụ kiện về ạ, chắc xe mới quá. Hôm qua thì thấy báo là hàng về rồi nhưng hãng đang test hết tuần cho chắc. Oách quá' ấy :-D

trinhleminh

Xe tăng
Oạch em công nhận là quần áo màu sắc một tí là dễ phai sang thật, mà nó sẽ bám hẳn vào ấy, không hết hẳn được chứ không phải như cái bẩn kiểu trẻ con đạp giày vào. Em đành tự an ủi là hôm nọ đi xem Bim nội thật kem cũng bẩn chả kém :-D

Vkool thì em đi xe nào cũng Vkool mà (cũng 3 xe rồi ạ :-D) nhưng chả hiểu sao cái màu vàng này thấy mát hơn mà chỉ dán Llumar thôi hihi.

Chúc cụ sớm có xe nhé, hôm nọ em không phải đợi có thể vì em lắp DVD + camera lùi vì con 2.5G không có. Mà cứ đặt lắp cho oai, chứ còn cũng chưa có phụ kiện về ạ, chắc xe mới quá. Hôm qua thì thấy báo là hàng về rồi nhưng hãng đang test hết tuần cho chắc. Oách quá' ấy :-D
Em đoán xe đẹp quá nên mát lòng mát dạ cụ ơi mọi người đang nóng lòng chờ xe mà cụ có xe nên mát hơn thật. Em vì sợ bẩn với mặt dưỡng cam 2015 chưa có mà lắp dvd với cam lùi cũng hết gần 20 củ rồi nên em thêm thóc lấy đủ đồ luôn đỡ phải lắp thêm. Tks cụ, rảnh cụ úp ảnh lên a e chia sẻ nhé

OmegaO9

Xe container
Em đoán xe đẹp quá nên mát lòng mát dạ cụ ơi mọi người đang nóng lòng chờ xe mà cụ có xe nên mát hơn thật. Em vì sợ bẩn với mặt dưỡng cam 2015 chưa có mà lắp dvd với cam lùi cũng hết gần 20 củ rồi nên em thêm thóc lấy đủ đồ luôn đỡ phải lắp thêm. Tks cụ, rảnh cụ úp ảnh lên a e chia sẻ nhé
Màu 4RO vàng cát ban đầu cụ thích ảnh thực tế đây cụ :D

Vietxdct

Xe buýt
Nhìn ảnh tưởng vios, xe hơn 1tỷ mà ko có cam lùi, dvd, đúng là toy, nội thất nghèo nàn vãi, máy móc xăng cộ thì miễn bàn

OmegaO9

Xe container
@Cụ Vietcdct: Hình như là xe trong ảnh trên có mấy tính năng mà cụ nhắc đến như Cam lùi ,DVD ,màn hình cảm ứng với bluetooth và thoại rảnh tay,ngoài ra có mấy cái lặt vặt như :Hàng ghế trước chỉnh điện kèm nhớ ghế,hàng ghế sau chỉnh điện ngả lưng kèm các phím đa chức năng,gương nội thất ECM,gương ngoại thất tự điều chỉnh khi lùi-có phủ nano chống bám nước-tự gập,vô lăng chỉnh điện-tự nghiêng khi khóa mở-paddle shifr,7 bóng khí,rèm che nắng sau,điều hòa 3 vùng,bộ ổn định hướng gió thân-gầm xe .... :D

Hoàng_Gầy

Xe điện
Nhìn ảnh tưởng vios, xe hơn 1tỷ mà ko có cam lùi, dvd, đúng là toy, nội thất nghèo nàn vãi, máy móc xăng cộ thì miễn bàn
Nội thất nghèo nàn thì mình có thể "nâng cấp" tùy ý muốn được, còn máy móc xăng cộ thì sao hử cụ :D Mặc dù đầu 2 mít chơi vơi nhưng em đi xe không quan trọng option lắm, có thì tốt, không có cũng không sao, em để ý tới khung gầm và động cơ hơn.
Với option con 2.5Q này thì với em quá đủ, thừa sử dụng rồi. Màu vàng cát đẹp thật, cũng là màu em ưng nhất.

hieuthien

Đi bộ
Cụ sales inbox cho em ít thông tin về giá bán và thời gian nhận xe cam 2.0 nhé

Vietxdct

Xe buýt
E nói con 2.0 cơ, chứ 2.5 q thì đẳng cấp rồi, máy móc và xăng cộ toy thì chả có gì phải chê, e cũng đang đi toy mà

Hoàng_Gầy

Xe điện
E nói con 2.0 cơ, chứ 2.5 q thì đẳng cấp rồi, máy móc và xăng cộ toy thì chả có gì phải chê, e cũng đang đi toy mà
Mấy cái món option cho vào thì dễ mà cụ, hãng xe nào nó cũng phải cân nhắc option sao cho mẫu rẻ hơn phải thiệt so với mẫu đắt tiền hơn thì nó còn bán được xe chứ. Giờ 2.0E mà option ngang 2.5Q thì 2.5G/2.5Q mấy ai mua đây! Nếu đẩy giá 2.0E lên cao hơn, người tiêu dùng thêm chút mua 2.5G/2.5Q thì còn mấy ai mua 2.0E.

Trạng thái
Thớt đang đóng