[Bán xế] Camry 2.4G 2012 chuẩn 9 vạn km

Số điện thoại
0909921285
Giá
418,000,000 VNĐ
Địa chỉ
Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

tamchenlenxe

Xe buýt
Mua xe lần đầu. Từ 2b lên 4b thì nên múc con này hay Vios G 2019 các cụ nhỉ? Lí trí em nghiêng về cu cháu Ớt mà con tim thì yêu chậy Cẩm Ly :D
Mua xe nào thì từ tình hình thực tế , mục đích sử dụng, điều kiện hiàn cảnh nữa cụ ạ. Nếu cụ có kn về xe cũ , am hiểu đồ đạc chút , đk kinh tế và thời gian thong thả chút thì chạy Cam là chuẩn. Nếu cụ tìm xe mà còn lâu mới phải lo phụ tùng, yêu cầu sửa chữa chưa nhiều lên xe là phóng, ko quá quan trọng rộng rãi cách âm , chi phí ít thì cứ Vios mà giã cho em. Là do nhu cầu của mình cả. Vios 19 thì còn lâu mới hỏng. Cam nói vậy chứ đến lúc phải thay thì phần gầm, phần nội thất chả hạn nó khác với vios phết đấy kkk

Nam Lương

Xe hơi
Mua xe nào thì từ tình hình thực tế , mục đích sử dụng, điều kiện hiàn cảnh nữa cụ ạ. Nếu cụ có kn về xe cũ , am hiểu đồ đạc chút , đk kinh tế và thời gian thong thả chút thì chạy Cam là chuẩn. Nếu cụ tìm xe mà còn lâu mới phải lo phụ tùng, yêu cầu sửa chữa chưa nhiều lên xe là phóng, ko quá quan trọng rộng rãi cách âm , chi phí ít thì cứ Vios mà giã cho em. Là do nhu cầu của mình cả. Vios 19 thì còn lâu mới hỏng. Cam nói vậy chứ đến lúc phải thay thì phần gầm, phần nội thất chả hạn nó khác với vios phết đấy kkk
Cảm ơn cụ. Mời cụ chai Vodka nhá.

unifo

Xe buýt
Xe 9v full hãng không bơi lội boxing mà chưa bay ợ!? Xe quá ngon mà các cụ kén quá!
Theo tôi, cụ thớt vẫn nên phọt thêm mấy trăm ảnh khoang máy gầm bệ nội thất cửa giả… sẽ dễ bay hơn hẳn, đặc biệt với các cụ ưa thích chấm cao cũ nhưng chạy ít! Xe 9v full hãng 12 năm chứng tỏ chủ rất giữ gìn, gầm bệ khoang máy còn sáng đẹp lắm đấy, nhất lại hàng camry càng sáng
Nhìn máy móc gầm bệ cửa giả đẹp thì…cụ nào cũng ưa! Đặc biệt là các cụ trung niên lại có tí cảm hứng với hoa hậu quý bà còn đằm thắm thì…;)) sẽ bỏ qua hết các em hốt-gơ sinh viên…

Chỉnh sửa cuối:

Nam Lương

Xe hơi
Phân tích 1 chút thì nếu cụ lấy Vios thì được xe đời cao hơn, còn lại khách quan mà nói Camry dù đời sâu hơn 7 năm, nhưng đi vẫn êm, cách âm tốt và rộng rãi hơn Vios nhiều. Tất nhiên nó sẽ ăn xăng hơn Vios rõ rệt. Cái này quan trọng nhất này: Xe này đi ít thật, odo 9 vạn km không có tua nên chất xe nó đúng của chiếc xe chạy dưới 10 vạn. Nhiều xe có thể đời cao hơn nhưng chạy 15-20 vạn thì cũng sẽ khác đấy. À thêm 1 điểm xe này thay đồ full trong hãng nữa nên lịch sử & chất lượng rõ ràng. Chả phải em bán xe mà em khen đâu nhưng e vote cho Camry hehe
Cảm ơn cụ. Đi Vios sau còn có nhiều cửa để lên đời. chứ đi Camry rồi chỉ lên Mec hay Lexus thoai ạ. :D Em thấy thế. Kk

unifo

Xe buýt
Cảm ơn cụ. Đi Vios sau còn có nhiều cửa để lên đời. chứ đi Camry rồi chỉ lên Mec hay Lexus thoai ạ. :D Em thấy thế. Kk
Đi camry sướng đẹp đầm chắc rộng sang…đủ cả!:D chỉ mỗi cái khấu hao thì chắc chắn hơn vios rồi. Nhưng chạy camry quen rồi ngồi lại sang vios thì nhiều cái…khó chịu lắm cụ, trải nghiệm tôi thấy vậy

Nam Lương

Xe hơi
Đi camry sướng đẹp đầm chắc rộng sang…đủ cả!:D chỉ mỗi cái khấu hao thì chắc chắn hơn vios rồi. Nhưng chạy camry quen rồi ngồi lại sang vios thì nhiều cái…khó chịu lắm cụ, trải nghiệm tôi thấy vậy
Cụ nói sao mà đúng thế chứ :D

hat65

Xe điện
Xe 9v full hãng không bơi lội boxing mà chưa bay ợ!? Xe quá ngon mà các cụ kén quá!
Theo tôi, cụ thớt vẫn nên phọt thêm mấy trăm ảnh khoang máy gầm bệ nội thất cửa giả… sẽ dễ bay hơn hẳn, đặc biệt với các cụ ưa thích chấm cao cũ nhưng chạy ít! Xe 9v full hãng 12 năm chứng tỏ chủ rất giữ gìn, gầm bệ khoang máy còn sáng đẹp lắm đấy, nhất lại hàng camry càng sáng
Nhìn máy móc gầm bệ cửa giả đẹp thì…cụ nào cũng ưa! Đặc biệt là các cụ trung niên lại có tí cảm hứng với hoa hậu quý bà còn đằm thắm thì…;)) sẽ bỏ qua hết các em hốt-gơ sinh viên…

Cụ nhiều kn đánh giá xem khoang máy này bn vạn. Xe 2009

unifo

Xe buýt

Cụ nhiều kn đánh giá xem khoang máy này bn vạn. Xe 2009
Tôi có phải thợ xe hay dân chuyên xe cộ đâu cụ ôi! Và chẳng hề có nhiều kinh nghiệm cụ nhé.
Chỉ có cái là có tự đi mua xe cũ một số lần, cứ nhìn máy móc sáng đẹp thì tôi mặc nhiên ngầm định là đi ít, hoặc ít nhất chủ giữ gìn.
Nhìn xe cụ 209 mà còn sáng như thay mới một số thứ về sau, chứng tỏ chủ cũ giữ gìn…nhưng nếu không biết cụ nói xe gì đời nào, chỉ nhìn ảnh máy móc nhôm nhựa sắt thép ốc nhái, xin phép cụ đc mạnh dạn dự đoán trong tầm 12-15v
Có sai mong cụ bỏ qua ợ
(Trc đây tự đi mua xe tôi thg xem khoang máy, gầm bệ bô xe cửa giả móc khoá rồi mới đến chân ga côn nội thất, kết hợp xong mới ngó xem đâm va đc chỗ nào, vì mình không phải thợ, không nghề nên chỉ cảm tính, đã từng mua xe đâm va rồi sau mới biết cụ, nhưng thấy sai là cũng bt)

loicuagio1978

Xe tải
Cụ nói như thật ấy nhỉ. 9v hay 19v là số chủ xe đưa ra. Cụ đã xem xe thực tế chưa mà bảo quá ngon @@

unifo

Xe buýt
Cụ nói như thật ấy nhỉ. 9v hay 19v là số chủ xe đưa ra. Cụ đã xem xe thực tế chưa mà bảo quá ngon @@
Cụ thớt cam kết full hãng hết rồi sao giả đc cụ;))
Tôi thì cứ xe full hãng đến tận ngày mua thì quá chuẩn rồi, ngon, chỉ cần đem đi check var nữa là ok, đi mua xe cũ thích nhất xe full hãng, và quyệt cũng hãng

Ladagia

Xe điện
Cám ơn cụ, máy móc cửa giả chụp cũng khó thể hiện, cái này các cụ cứ dẫn theo thợ cứng check đủ 69 tư thế là ok ấy mà. Xe này đã thay nhiều đồ trong hãng dù chưa hỏng, cẩn thận quá luôn ví dụ như giảm sóc, lốp nên đi chắc nịch, xe đời sâu nhưng e nghĩ ăn đứt mấy chiếc đời cao chạy nhiều ấy chứ
Giảm sóc hãng bao nhiêu 1 bộ thế cụ? Xe em hơn 14v chưa thay giảm sóc nên cũng đang phải ngâm cứu.

Ladagia

Xe điện

tungnguyen

Xe tải
Website
mohinhdieukhientuxa.com
Máy 2.4 đời cũ nên khá tốn xăng. Ko biết xe chủ thớt thế nào chứ xe em chạy hỗn hợp ko thấy bao h dưới 10lit :D
Em cũng ko để ý xăng cộ lắm cụ à vì e chạy nhiều xe nó hốc xăng còn kinh hơn nên em Camry này quá bình thường hehe