Cammera quan sát quanh xe , kiêm chức năng hành trình .

Civic2306

Xe điện
Cụ này ko đọc bài vào phát biểu lung tung , ko ra làm sao cả .

Giá ở trang 1 đấy cụ .

Em cũng là người sử dụng thôi . em lắp bộ này chỗ bác Trunggia 86c võ thị sáu . Bác thử gọi điện cho bác ý xem sao . số điện thoại đây ạ 091.234.7893
Cụ trunggia có chuyên món âm thanh không cụ?

Trung già

Xe buýt

dark queen

Xe hơi
Báo cáo các cụ !Em đánh giá sau một tg sử dụng Bộ cam quanh xe kiêm hành trình , lắp chỗ trung già tới nay 1 năm vẫn dùng tốt . . Tính năng thì tuyệt vời luôn , mình ngồi trong xe quan sát hết toàn bộ bên ngoài xung quanh xe mình luôn , vì vậy ko sợ các loại địa hình

Chỉnh sửa cuối:

Trung già

Xe buýt
Báo cáo các cụ !Em đánh giá sau một tg sử dụng Bộ cam quanh xe kiêm hành trình , lắp chỗ trung già tới nay 1 năm vẫn dùng tốt . . Tính năng thì tuyệt vời luôn , mình ngồi trong xe quan sát hết toàn bộ bên ngoài xung quanh xe mình luôn , vì vậy ko sợ các loại địa hình
Chúc bác vui vẻ với sản phẩm bổ trợ cho lái xe đó ạ .

CIVIC tran

Xe máy
Chuẩn !<:-P cho bác 1000like

Trung già

Xe buýt
Các bác tham khảo loại này xem

duytrung

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Nếu xe e chỉ có cam lùi và cam sườn thì màn hình chia ảnh thế nào cụ Trung già ??
Có phải dùng công tắc gì để chia màn ko vậy ?

Thu hương85

Xe tải
Phụ thuộc thế này bao giờ mới lái giỏi, sang xe khác ko có camera thò đi thế nào

Trung già

Xe buýt
Nếu xe e chỉ có cam lùi và cam sườn thì màn hình chia ảnh thế nào cụ Trung già ??
Có phải dùng công tắc gì để chia màn ko vậy ?
Nó vẫn chia như thế , và có cam nào thì nó hiện cam ấy cụ ạ .

kientran2004

Xe hơi
Hì hì em ngại quảng cáo lắm .<:-P Nhưng cái gì chỗ em chả có , khó quá thì em đi mua hộ ko tính tiền xe ôm mà ;))
E chuẩn bị lấy cam 2.0ld ko có dvd nên có nhu cầu lắp dvd. Bác Trung cho hỏi chỗ bác có hàng ko và lắp thêm camera như mợ Queen thì chi phí có gì khác ko? Cái vụ dvd và camera này em ko biết lắm nên nhờ bác tư vấn. Tks bác.

Trung già

Xe buýt
E chuẩn bị lấy cam 2.0ld ko có dvd nên có nhu cầu lắp dvd. Bác Trung cho hỏi chỗ bác có hàng ko và lắp thêm camera như mợ Queen thì chi phí có gì khác ko? Cái vụ dvd và camera này em ko biết lắm nên nhờ bác tư vấn. Tks bác.
Có bác ạ ! Lắp như mợ queen thì phải lắp 4 cam cụ ạ

artmedia5881

Xe container
Em mới lắp cái này ở chỗ bác trung già 86c võ thị sáu . Mợ qua đó tham khảo xem sao .

Bộ 4 cammera quan sát kiêm ổ ghi hành trinh 32G

khi cài số lùi .

Ki bật xi nhan phải để quan sát bên phải .

KHi bật xi nhan trái để quan sát bên trái .

Khi đi thẳng quan sát cả 4 cam xung quan xe luôn .

ổ ghi 32G lưu lại toàn bộ hình ảnh của 4 cam
Em thấy ổn phết nhưng không biết tổng thiệt hại thế nào cụ ơi

dark queen

Xe hơi
Chỗ trunggia giờ có loại mới và ngon hơn của em nhiều . Bác qua mà xem .

Trung già

Xe buýt

Stormyman

Xe tăng
Người OF
Cái này theo mình là kg khả thi lắm.. Các loại Cam chỉ là để tham khảo khi đi vào đường khó thôi chứ cứ bật liên tục thế này dễ mất tập trung lắm, tránh được 2 thằng hai bên thì lại dứt điểm ngay thằng trước đầu xe.. Thêm nữa, muốn xem cam 2 bên lại cứ phải bật xi nhan thì kg ổn, đi vào đường hẹp mới cần nhìn hai bên, mà đường hẹp thì có rẽ được đâu? Bật xi nhan dân tình lại tưởng mình hấp :)

Theo mình chỉ cần cam lùi và cam gương bên phụ. Cam gương thì làm 1 cái công tắc manual, cần thì bật lên, kg cần thì tắt cho tiện

KFC1

Xe đạp
Cái này theo mình là kg khả thi lắm.. Các loại Cam chỉ là để tham khảo khi đi vào đường khó thôi chứ cứ bật liên tục thế này dễ mất tập trung lắm, tránh được 2 thằng hai bên thì lại dứt điểm ngay thằng trước đầu xe.. Thêm nữa, muốn xem cam 2 bên lại cứ phải bật xi nhan thì kg ổn, đi vào đường hẹp mới cần nhìn hai bên, mà đường hẹp thì có rẽ được đâu? Bật xi nhan dân tình lại tưởng mình hấp :)

Theo mình chỉ cần cam lùi và cam gương bên phụ. Cam gương thì làm 1 cái công tắc manual, cần thì bật lên, kg cần thì tắt cho tiện
Bác này chưa đọc kỹ bài rồi. Lúc bình thường bác có thể bật cả 4 cam lên để xem mà, còn lúc rẽ nó hiện cam bên cần rẽ to lên để nhìn cho dễ thôi. Nói chung có bộ này sẽ rất tiện lúc đi vào chỗ hẹp hoặc cần căn đường chính xác. Còn lái giỏi hay kém vẫn chủ yếu là do người lái thôi, cơ bản là cần hạn chế việc quá phụ thuộc vào máy móc, lúc nào thật cần mới dùng. Vấn đề ở đây chỉ là chi phí, cụ nào dư giả thì lắp vào sẽ thấy rất sướng, cụ nào tiếc tiền thì thấy ko cần thiết. Em thuộc loại thấy ko cần thiết vì em tiếc tiền :))

tudcmo

Xe điện
Em mua xe đã có cam lùi rồi nên chỉ lắp thêm cam hành trình có GPS nữa thôi .
Bác này chưa đọc kỹ bài rồi. Lúc bình thường bác có thể bật cả 4 cam lên để xem mà, còn lúc rẽ nó hiện cam bên cần rẽ to lên để nhìn cho dễ thôi. Nói chung có bộ này sẽ rất tiện lúc đi vào chỗ hẹp hoặc cần căn đường chính xác. Còn lái giỏi hay kém vẫn chủ yếu là do người lái thôi, cơ bản là cần hạn chế việc quá phụ thuộc vào máy móc, lúc nào thật cần mới dùng. Vấn đề ở đây chỉ là chi phí, cụ nào dư giả thì lắp vào sẽ thấy rất sướng, cụ nào tiếc tiền thì thấy ko cần thiết. Em thuộc loại thấy ko cần thiết vì em tiếc tiền :))