Camera hành trình

Manh Vithaco

Xe máy
Em muốn lắp camera hành trình cho em morning2010 tìm thị trường có nhiều loại quá.các bác biết loại nào ngon bổ rẻ chỉ e với.thank...
Em cũng đang hóng vụ này. CCCm nào có kinh nghiệm dùng rồi tư vẫn đê, Không biết con cam hành trính Webvision S8 gps dùng có ổn không nhỉ các bác

SPL

Xe container
Em hiện đang dùng em Vietmap K9 Pro thấy quá ngon, thừa 1 em của Tàu em lắp luôn ra đằng sau xe thành cam sau, em tàu này quay đêm sáng quắc, cam vậy mới được chứ quay đêm tối thui thì vứt

Manh Vithaco

Xe máy
Em hiện đang dùng em Vietmap K9 Pro thấy quá ngon, thừa 1 em của Tàu em lắp luôn ra đằng sau xe thành cam sau, em tàu này quay đêm sáng quắc, cam vậy mới được chứ quay đêm tối thui thì vứt
Vietmap K9 pro dùng ngon không bác. giá cả em nó thế nào? có nhiều chức năng ko bác, quay đêm nét chứ

SPL

Xe container
Vietmap K9 pro dùng ngon không bác. giá cả em nó thế nào? có nhiều chức năng ko bác, quay đêm nét chứ
Dùng ngon nhất hiện nay, giá tầm 3tr, siêu nhiều chức năng do được chạy firm độc quyền tận dụng dữ liệu bản đồ của Vmap (Tiếng Việt, POI cả nước, quay 2K, cảnh báo tốc độ, làn đường, bật đèn, biển báo khu dân cư, trạm thu phí, qua cầu, nghỉ ngơi...), quay đêm nét căng. Hơi tiếc là không có wifi :(

minh431

Xe tăng
Em muốn lắp camera hành trình cho em morning2010 tìm thị trường có nhiều loại quá.các bác biết loại nào ngon bổ rẻ chỉ e với.thank...
Cụ kiếm 1 smartphone android cũ bất kỳ có gps (nếu phải mua cũng chỉ 2 -3 trăm k) , giá đỡ điện thoại, củ xạc usb (nếu có rồi thì thôi) . Cụ cài phần mềm Daily road voyage từ CH play là thành camera hành trình thực thụ : quay HD,FHD tùy ý, chất lượng đẹp hơn cam dưới 3tr, tự quay phim (hoặc ngừng quay) khi nổ máy (tắt máy) , tự xóa file cũ khi đầy bộ nhớ, ghi cả tốc độ, tọa độ...nếu muốn cài thêm Sygic dẫn đường và nhiều tiện ích khác cho ô tô. Em dùng Samsung S2 đã vài năm nay thấy ổn.

Anh Nguyen OBD

Xe đạp
cụ muốn có em cam tầm bao xèng , đòi hỏi tính năng gì ko , em cũng biết sơ sơ có thể giúp cụ

Manh Vithaco

Xe máy
cụ muốn có em cam tầm bao xèng , đòi hỏi tính năng gì ko , em cũng biết sơ sơ có thể giúp cụ
Em muốn tìm 1 em cam tầm 3tr đổ lại. càng nhiều tính năng cang tốt. quay tốt. em đang phân vân giữa 2 con k9 pro của vietmap và webvision s8. cụ biết tư vẫn em phát

Anh Nguyen OBD

Xe đạp
Theo sự hiểu biết nông cạn của em thì 2 em này nó là 1 cụ ạ :)) nhập khẩu về VN thay tên và việt hoá cho nó thành chính hãng. , tính năng em thấy nó khá ổn vì độ nét, góc rộng, có tiếng việt là ok đến 60% rồi,còn 1 số tính năng khác ko quan trọng lắm nhiều khi bị thừa và phiền phức, mình có thể ko cần dùng đến. Nói chung sp này rất hợp lý trong tầm giá 3 triệu đổ lại , nếu cụ đã máu thì chọn nơi tin tưởng để mua thôi ,nên tìm công ty phân phối nào mà có dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt sau bán hàng nếu có bị lỗi vặt có thể đc 1 đổi 1 luôn ko phải chờ đợi

Manh Vithaco

Xe máy
Theo sự hiểu biết nông cạn của em thì 2 em này nó là 1 cụ ạ :)) nhập khẩu về VN thay tên và việt hoá cho nó thành chính hãng. , tính năng em thấy nó khá ổn vì độ nét, góc rộng, có tiếng việt là ok đến 60% rồi,còn 1 số tính năng khác ko quan trọng lắm nhiều khi bị thừa và phiền phức, mình có thể ko cần dùng đến. Nói chung sp này rất hợp lý trong tầm giá 3 triệu đổ lại , nếu cụ đã máu thì chọn nơi tin tưởng để mua thôi ,nên tìm công ty phân phối nào mà có dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt sau bán hàng nếu có bị lỗi vặt có thể đc 1 đổi 1 luôn ko phải chờ đợi
Em cũng kết em Webvision S8 này rồi, Nhưng đang phân vân ko biết nên chọn mua ở đâu, xem trên mạng thấy lắm website quảng cáo và giao bán quá. phân vân quá cụ à

Long Nguyen88

Xe máy
Em đang dùng SJCAM4000 wifi. Thấy dùng cũng ổn cụ à. Quay Full HD, có cả tính năng chụp ảnh, khi nào cụ đi đâu chơi mà cần quay phim chụp ảnh thì tháo ra quay, có cả vỏ silicon chống nước luôn. Giá hình như giờ còn 1,8M thì phải. Cụ lên mạng search là thấy