[Công nghệ] Camera hành trình nào tốt nhất hiện nay ? cách lựa chọn Camera hành trình có chất lượng tốt ?

Focus72

Xe máy
Sao không thử Xiaomi. Đang dùng rất hài lòng. Ngon, bổ, rẻ. **==:-B=D>

Kim Sí Điểu

Xe hơi
Em cũng vừa lấy cam hành trình Xiaomi , thích nhất ở cái quay chế độ 2k rất rõ nét , giá lại ngon bổ rẻ , rất hài lòng trong tầm tiền

woojjin

Đi bộ

Các cụ may thế. Trước em mua một con xiaomi xong kết quả là màn hình bị xọc thế này sau hai tháng sử dụng. Lúc đó tham rẻ mua trên lazara, đến lúc gọi bảo hành thì chúng nó ko chịu bảo hành. Khiếu nại nên lazara cũng chẳng ăn thua.
Mà con này còn bị nhược điểm là sau khi đỗ xe dưới trời nắng một thời gian thì nó ko lên được. Một lúc sau, lúc nó nguội lại, rút dây cắm ra, cắm lại thì mới chạy được. Ban đầu em ko biết là nguyên nhân gì, còn tưởng là hỏng hẳn cơ. Sau search google thì mới hiểu ra bệnh của nó là ko chịu được nhiệt độ cao. Mà chỉ cần nhiệt độ hơi cao một chút là hình ảnh nhoè nhoẹt đi nhiều lắm. Chốt lại một câu vẫn là tiền nào, của nấy. Hiện giờ em con cam này ở nhà để làm cam giám sát nhân viên cửa hàng. Chủ yếu là doạ chúng nó thôi còn đâu đi tìm con cam khác. Nước mình nhiệt đới nóng thế này, cam mà không chịu được nhiệt độ thì dùng làm sao được. Chắc mấy nước ôn đới thì dùng được.

mùa hè mới là thời điểm test cam hành trình.
-----
may có cái xe đạpp để đi rồi, từ sáng tới giờ mỏi chân quá.

woojjin

Đi bộ
Tiếc quá. Ngày xưa lúc mua không tìm thấy cái clip này sớm hơn.

Kim Sí Điểu

Xe hơi

Các cụ may thế. Trước em mua một con xiaomi xong kết quả là màn hình bị xọc thế này sau hai tháng sử dụng. Lúc đó tham rẻ mua trên lazara, đến lúc gọi bảo hành thì chúng nó ko chịu bảo hành. Khiếu nại nên lazara cũng chẳng ăn thua.
Mà con này còn bị nhược điểm là sau khi đỗ xe dưới trời nắng một thời gian thì nó ko lên được. Một lúc sau, lúc nó nguội lại, rút dây cắm ra, cắm lại thì mới chạy được. Ban đầu em ko biết là nguyên nhân gì, còn tưởng là hỏng hẳn cơ. Sau search google thì mới hiểu ra bệnh của nó là ko chịu được nhiệt độ cao. Mà chỉ cần nhiệt độ hơi cao một chút là hình ảnh nhoè nhoẹt đi nhiều lắm. Chốt lại một câu vẫn là tiền nào, của nấy. Hiện giờ em con cam này ở nhà để làm cam giám sát nhân viên cửa hàng. Chủ yếu là doạ chúng nó thôi còn đâu đi tìm con cam khác. Nước mình nhiệt đới nóng thế này, cam mà không chịu được nhiệt độ thì dùng làm sao được. Chắc mấy nước ôn đới thì dùng được.
Mua trên lazada thì được cái rẻ hơn nhưng không được bảo hành thì cũng ngại thật cụ nhỉ ??

ngocvd

Đi bộ
Website
qlkhachsan.vn
Xiao Mi dùng cũng đc đấy. Nhà em có một con dùng giám sát trong nhà,

hungaudio

Xe máy
Em đào topic này lên, hi vọng chia sẻ thêm tư liệu cụ nào đang tìm cam hành trình. Và kính mong các cụ đừng mua bán tại topic này vì nó sẽ thành nơi bán hàng với độ dài miên man như một số topic đã bị, tránh cho cụ nào muốn tìm hiểu không đủ kiên nhẫn đọc hết tìm thông tin.
Em thấy có cái này hay về cam hành trình nên đăng vào. Không biết cụ nào đã đăng chưa. Nếu trích dẫn đường line có phạm quy mong mod mot đại xá
http://www.bestdashboardcameras.com/