Camera hành trình mang tên pháo đài bay B52.

Pitt

Xe điện
Em show tiếp với các cụ cái camera hành trình của anh tập cận khựa. Nó tên là B52 :)

Yêu cầu của em khi múc là:

- Có đồ chơi tết
- Cần phải nét lì. Cái này 720 P. Khá hay
- Không cần GPS ( cái này có thì cũng không được kiểm định, không thể đấu với xxx)
- Cân bằng trắng tốt.
- Không bỏ ghi nối file
- Không cần hồng ngoại ( HN chỉ để quay đêm và cho hình ảnh đen trắng, trong khi xe di chuyển đa số bật đèn. Cái này là lòe thiên hạ các cụ nhé. )
- Nhỏ gọn
- Có màn hình xem tại chỗ.
- Phải hạt rẻ ạ....:P

Nó thế này ạ. Gần như yêu cầu của em ...

Nguyên bộ và được khuyến mại cái xác Ipat và thẻ nhớ 15G

Video đây ạ:

[video=youtube;MXOEoFIqf-k]http://www.youtube.com/watch?v=MXOEoFIqf-k&feature=youtu.be[/video]

Chỉnh sửa cuối:

Mistral

Xe tải
Hình quay ổn đấy bác, bác pm giúp em chỗ mua và giá rổ với, có đứa em đang nhờ e mua hộ mà tiêu chí nó cũng giống bác, lúc đầu e bảo nó lấy con lukas giống e cho yên tâm, nhưng nó chê đắt không cần thiết, ngó bên thớt cụ cá rồng thì thấy rối tung rối mù

hn03

Xe điện
Em Cam này nhìn thì được nhưng chức năng thiếu và kiểu dáng cục mịch. Giá em này cũng dưới 2 tr cụ chủ nhỉ

gia doi

Xe điện
Em thấy cững nét phết không biết có bền không thui.

Công Nông

Xe điện
Cụ chơi quá hôm nào cho em thuê đi nhà nghỉ cái:)

inochi

Xe điện
Cũng nét ghê cụ nhỉ, có kém gì camera Hàn đâu

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Đánh giá của em : Quá ngon với tầm tiền. CỤ chủ cho em cam quay xuống 1 chút nữa, vừa nhìn thấy được nắp capo, vừa đỡ bị bóng hình và chắc chắn hình sẽ đẹp hơn đó ợ.
EM này góc quay tầm 145 - 150 độ (căn cứ theo độ nghiêng của khung hình). Không hiểu chuẩn MOV của em này thì ăn bao nhiêu M / p vậy cụ chủ ?
Hình xem mượt, không bị giật, về cái này còn hơn cả 1 vài cam của Hàn luôn. Giờ chỉ còn đợi xem khả năng thực thi của em nó liên tục được dư lào và xem khả năng quay đêm có bị vỡ hình nhiều không là ngon.
Nói chung là quá ổn áp

at2009

Xe tăng
Nét phết. Em hóng xem rổ rá thế lào.

FE:29Z-7047

Xe buýt
Nét quá, cụ chủ để lại em cái thải loại nhá nhá :D

Porsche911GTS

Xe tải
Porsche Cars North America 980 Hammond Drive Suite
trông hình quay như thế là chuẩn đấy ạ, mà thế quái nào cái đèn xanh ở đoạn này nhấp nháy như pháo hoa ý nhỉ :))

Chỉnh sửa cuối:

longvu

Xe tăng
Em Cam này nhìn thì được nhưng chức năng thiếu và kiểu dáng cục mịch. Giá em này cũng dưới 2 tr cụ chủ nhỉ
Đắt hơn đấy cụ ạ, em thấy giá ở bển đã là hơn 114$

Đánh giá của em : Quá ngon với tầm tiền. CỤ chủ cho em cam quay xuống 1 chút nữa, vừa nhìn thấy được nắp capo, vừa đỡ bị bóng hình và chắc chắn hình sẽ đẹp hơn đó ợ.
EM này góc quay tầm 145 - 150 độ (căn cứ theo độ nghiêng của khung hình). Không hiểu chuẩn MOV của em này thì ăn bao nhiêu M / p vậy cụ chủ ?
Hình xem mượt, không bị giật, về cái này còn hơn cả 1 vài cam của Hàn luôn. Giờ chỉ còn đợi xem khả năng thực thi của em nó liên tục được dư lào và xem khả năng quay đêm có bị vỡ hình nhiều không là ngon.
Nói chung là quá ổn áp
Chính xác góc quay có 120 độ thôi cụ nhé. Nguyên văn spec trên web của hãng là:
Commonly used functions in a high-end traffic recorder, 120 ° wide-angle Carl Zeiss lens, 2.7-inch LCD screen, the maximum aperture of F2.8, gravity sensor, motion detection, the price of rare king of cost!
Cảm nhận em chất lượng ảnh khá là đẹp, có lẽ vì cái name của nó đã là:
Ultra HD Night Vision Mini Car Driving Recorder 1080p

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Đắt hơn đấy cụ ạ, em thấy giá ở bển đã là hơn 114$

Chính xác góc quay có 120 độ thôi cụ nhé. Nguyên văn spec trên web của hãng là:

Cảm nhận em chất lượng ảnh khá là đẹp, có lẽ vì cái name của nó đã là:
Ultra HD Night Vision Mini Car Driving Recorder 1080p
Hehe, em quên vì nhìn quen thì biết là góc quay không đựoc rộng lắm, đinh oánh tầm 120-125 độ thê nào mờ lại tuơng thành 140....
Nhưng nhìn cái thông số nhiệt độ chịu đựng tối da khi hoạt động thì vẫn thấy đây là điểm yếu của cam china,
E này nên có thời gian test tổng thể, test liên tục xem dư lào cụ longvu nhể

HAICON

Xe điện
em này về vn giá chắc tầm 2 củ thôi cụ Longvu ạ. nó đây này
http://item.taobao.com/item.htm?spm=a2106.m5082.1000384.d1156.K1xfRS&id=18589680107&scm=1029.newlist-0.p4pstd.50070863&ppath=
em cóp nguyên bản:

1, góc siêu rộng, tầm nhìn
góc nhìn 120 độ, line-of-sight phạm vi có thể đạt đến con đường trên cả hai mặt của mặt trước của dòng sản phẩm xe hơi, hình ảnh rõ ràng, không có kết thúc camera chết.
2, siêu độ nét cao mà không làm mờ
FULL HD Full HD độ phân giải cao hình ảnh chuyển động H.264. Kinh nghiệm chất lượng hình ảnh siêu rõ nét.
Pro, 300.000 ghi điểm ảnh lái xe có thể nhìn thấy rõ ràng không? HD 120 triệu USD có thể nhìn thấy nó? Cùng B52 ĐẦY ĐỦ HD kỹ thuật (HD), tốt hơn so với VGA và HD độ phân giải lên đến 1920x1080p
ra mắt độc quyền của chức năng cảm biến G-độc quyền cảm biến trọng lực G-cảm biến trọng lực hệ thống cảm biến thông minh, bởi trọng lực khi xe, máy ghi âm sẽ tự động khóa khi đảm bảo mảnh sẽ không được ghi đè và xóa. Đối với các chủ sở hữu không có tấm giấy phép rất thuận lợi bằng chứng một cách kịp thời.
4, chức năng phát hiện chuyển động kỹ thuật số đầu tiên
khi một người nào đó vào màn hình phát hiện sẽ tự động bắt đầu ghi âm, không có hoạt động hướng dẫn sử dụng, ngay lập tức vào các đoạn video, bạn có thể tiết kiệm không gian lưu trữ của bạn, cũng có thể được bỏ qua một số cảnh không cần thiết.
5, vòng lặp ghi âm,
lớn hơn các khoảng thời gian của giây khi thẻ nhớ là đầy đủ, tự động các cũ ghi lại hình ảnh bảo hiểm không không bị rò rỉ , giữ video mới mà không bị gián đoạn, các thẻ sẽ không bao giờ đầy đủ, càng lớn khả năng của thẻ nhớ, tiết kiệm . Và cùng B52 có thể làm kết nối liền mạch giữa các đoạn, không bị rò rỉ giây.
6, đêm trắng đoạn video đầy ánh sáng vào ban đêm cũng là thuận tiện
được xây dựng trong 4 đầy ánh sáng LED, chụp đêm. Thiếu ánh sáng, đèn LED tự động điền vào ánh sáng.
7,2.7 inch LCD chụp màn hình
được xây dựng trong màn hình 2,7-inch, bắn súng có thể xem hiện trường vụ tai nạn màn hình, sắp xếp bồi thường thiệt hại, giảm tranh chấp xảy ra tai nạn, giảm tổn thất không cần thiết.
8,1200 megapixel
4000x3000 máy ảnh độ phân giải cao chức năng tương đương với một máy ảnh kỹ thuật số thu nhỏ , màu sắc, rõ ràng và chi tiết.
9,16 lần zoom kỹ thuật số
quay video và chụp ảnh cùng một thời gian, bạn có thể dễ dàng chuyển đổi để điều chỉnh zoom màn hình, lên đến 16 lần màn hình zoom trung bình.
10, sản lượng đa dạng chức năng thiết thực mạnh
đầu ra hỗ trợ HDMI, bạn có thể bắn đồng bộ hóa tập tin video cho xe DVD, màn hình, TV chơi.
11 video Close, mở phím chức năng để có được
khi bạn có thể chọn máy ảnh dù là video, một sự lựa chọn quan trọng, dễ dàng và thuận tiện.
12, dung lượng cao polymer có thể sạc lại pin dài chế độ chờ, hiệu suất tốt. 3.7V 1100mA công suất cao polymer có thể sạc lại pin ánh sáng độ bền, sức đề kháng với nhiệt độ cao, không có vụ nổ, không có rủi ro an ninh.
13, cơ thể nhỏ gọn, dễ cài đặt, không chặn đường ngắm, yếu tố an toàn cao.
14, đọc dữ liệu
USB 2.0 giao diện thuận tiện hơn cắm trực tiếp vào máy tính để đọc các video, bạn cũng có thể đọc trên một đầu đọc máy tính đặt linh hoạt.
15, ống kính Carl Zeiss chất lượng lớp học đầu tiên
Carl Zeiss ống kính, chất lượng tốt, bền và mạnh mẽ.
16, thông minh khởi động, tắt máy, và dễ dàng: cắm vào bật lửa trên xe để bắt đầu xe, giao thông ghi âm tự động bật, tắt động cơ xe hơi, máy ghi âm giao thông tự động đóng cửa, không kiểm soát được ghi giao thông, thuận tiện và nhanh chóng.
17, EV thông minh quy định chức năng mạnh mẽ: 14 lần điều chỉnh độ sáng, có thể được điều chỉnh theo độ sáng môi trường chụp ảnh.

H.264 mã hóa định dạng nén
H.264 lợi thế lớn nhất là một tỉ lệ nén dữ liệu cao, theo các điều kiện của cùng một chất lượng hình ảnh, tỉ lệ nén H.264 là hơn 2 lần so với MPEG-2, MPEG- 4 là 1,5 đến 2 lần. Ví dụ, kích thước của tập tin gốc đến 88GB, sử dụng chuẩn nén MPEG-2 nén vào một tỉ lệ nén 3,5 GB 25:1, trong khi sử dụng chuẩn nén H.264 nén trở thành 879MB 879MB đến 88GB H.264 tỉ lệ nén 102:1 đáng kinh ngạc! H.264 tỉ lệ nén cao như vậy? Tỷ lệ bit thấp (Low Bit Rate) đóng một vai trò quan trọng, và MPEG-2 và nén MPEG-4 ASP công nghệ, công nghệ nén H.264 sẽ tiết kiệm rất nhiều thời gian tải về và phí lưu lượng dữ liệu. Đặc biệt đáng nói là, H.264 cũng có một hình ảnh chất lượng cao mịn có một tỉ lệ nén cao, và như vậy, sau khi dữ liệu nén H.264 video trong mạng trong quá trình truyền đòi hỏi ít băng thông, cũng kinh tế hơn.

Chỉnh sửa cuối:

longvu

Xe tăng
Hehe, em quên vì nhìn quen thì biết là góc quay không đựoc rộng lắm, đinh oánh tầm 120-125 độ thê nào mờ lại tuơng thành 140....
Nhưng nhìn cái thông số nhiệt độ chịu đựng tối da khi hoạt động thì vẫn thấy đây là điểm yếu của cam china,
Tất nhiên, Cam tung của thì khó có thể trông đợi khả năng nồi đồng cối đá đc cụ nhể

Hơn đấy, nếu đặt hàng riêng lẻ từ taobao thì bét ra, giá về đến tay cũng bằng X + 0.5x. Như con Cam này giá trên taobao X= 428 tệ, như vậy giá cũng tầm gần 700 tệ, nhân với 3.5 thì cũng hơn 2 củ rồi đấy cụ ạ

taducanh

Xe buýt
Tất nhiên, Cam tung của thì khó có thể trông đợi khả năng nồi đồng cối đá đc cụ nhể

Hơn đấy, nếu đặt hàng riêng lẻ từ taobao thì bét ra, giá về đến tay cũng bằng X + 0.5x. Như con Cam này giá trên taobao X= 428 tệ, như vậy giá cũng tầm gần 700 tệ, nhân với 3.5 thì cũng hơn 2 củ rồi đấy cụ ạ
428 tệ mà cụ nhân thành 700 tệ.Chỗ cụ mua tính phí cao quá.Em thấy bản cao cấp nhất em này là 535 tệ cộng ship và dịch vụ tầm 650 tệ thôi.

HAICON

Xe điện
428 tệ mà cụ nhân thành 700 tệ.Chỗ cụ mua tính phí cao quá.Em thấy bản cao cấp nhất em này là 535 tệ cộng ship và dịch vụ tầm 650 tệ thôi.
Cái này tùy từng chỗ, tùy sp mà họ tính phí ship khác nhau. Sp giá cao -> phí ship cao.

Pitt

Xe điện
Cụ chơi quá hôm nào cho em thuê đi nhà nghỉ cái:)
Nhờ cụ hôm cụ ở bển chả được, may quá cháu tóm được thằng em xách về....

Nói chung là quá ổn áp
Chắc chắn không thể so với hàng Kim chi rồi cụ ạ. Nó rẻ hơn nhiều mà.

Nét quá, cụ chủ để lại em cái thải loại nhá nhá :D
Ông nhạc xơi mất rồi...:))

Góc 120 cụ ạ

Bẩm các cụ em thông tin tiếp ạ

- Quay đêm không bị vỡ hình
- Tự lưu foder theo từng chuẩn ghi
- File ra nhiều chuẩn. 3 phút 1 file/140 mb
- Led tự sáng khi trời tối.

sino4776

Xe hơi
Cụ ơi sao cái đèn xanh đỏ nó nháy như nhạc sàn thế?