camera cho Audi A4. các Cụ kinh doanh nội thất giúp em với!!!

hoatulip

Xe máy
Chả là ông bà nhạc nhà em vừa bán một mảnh đất cho hai vợ chồng em một chút đỉnh tiền. đủ mua một cái xe ngon ngôn để chạy. Nhà em đã có một em Kia Koup rồi nhưng cả hai vợ chồng người đi người không nên đôi khi cũng thấy bất tiện.\
Nhờ người quen mua lại đươc một em Audi A4 một chủ đi từ mới với giá cũng ngon. chỉ có điều em nhận xe về thì không có DVD và camera báo lùi. Em mở thớt này xem cụ nào cung cấp Camera báo lùi thì cho em xin cái báo giá và thời gian thực hiện. Em chỉ cần có cái camera (hàng chuẩn các Cụ nhé) thôi chứ không cần DVD.
Em cũng đã đi hỏi mấy hàng nội thất rồi nhưng mấy cậu thợ cứ ú a ú ớ, em e không ổn lắm nên đăng đàn nhờ các cao thủ vậy. Em đội ơn các Cụ nhiều ạ

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Nếu cụ xạc định mua loại xịn thì phải tầm 2-3 củ ạ, thi hình ảnh mới nuột như sony được

carstereo.vn

Xe hơi
Số 1 Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội
Cái này có hai phương án đáp ứng nhu cầu của cụ
-phương án 1: Lắp thêm một màn hình LCD 4''-5'' đặt trên táp lô xe và camera lùi là xong cách này dễ thực hiện và chi phí tầm 1,5 -4tr ,có điều là hơi khó quan sát do màn hình hơi nhỏ và không phù hợp lắm khi lắp vào xe mang thương hiệu AUDI
-phương án 2: lắp camera vào màn hình NAVIGATION (màn hình trung tâm) cần thêm cục chuyển tín hiệu video interface và chi phí vào khoảng 12tr-15tr tùy vào cụ chọn camera hiệu gì : TQ/ĐL/HQ/JAPAN...
Để thực hiện phương án 2 thì cụ nên tham khảo và chọn lựa kỹ cửa hàng chuyên nâng cấp thêm thiết bị cho những dòng xe cao cấp .Phương án 1 thì đa số cửa hàng có thể đáp ứng được ,cái cụ cần lưu ý là chất lượng sản phẩm và chế độ bảo hành thôi ah

hoatulip

Xe máy
Cái này có hai phương án đáp ứng nhu cầu của cụ
-phương án 1: Lắp thêm một màn hình LCD 4''-5'' đặt trên táp lô xe và camera lùi là xong cách này dễ thực hiện và chi phí tầm 1,5 -4tr ,có điều là hơi khó quan sát do màn hình hơi nhỏ và không phù hợp lắm khi lắp vào xe mang thương hiệu AUDI
-phương án 2: lắp camera vào màn hình NAVIGATION (màn hình trung tâm) cần thêm cục chuyển tín hiệu video interface và chi phí vào khoảng 12tr-15tr tùy vào cụ chọn camera hiệu gì : TQ/ĐL/HQ/JAPAN...
Để thực hiện phương án 2 thì cụ nên tham khảo và chọn lựa kỹ cửa hàng chuyên nâng cấp thêm thiết bị cho những dòng xe cao cấp .Phương án 1 thì đa số cửa hàng có thể đáp ứng được ,cái cụ cần lưu ý là chất lượng sản phẩm và chế độ bảo hành thôi ah
cám ơn bác. Em làm xong rồi , em làm theo cách lắp vào màn Navi. Tổng cộng hết 600 ạ. Thank bác đã tư vấn

hoatulip

Xe máy
Nếu cụ xạc định mua loại xịn thì phải tầm 2-3 củ ạ, thi hình ảnh mới nuột như sony được
làm hết 600 usd Cụ ạ. hình ảnh đây ạ

Còn mấy cái ảnh lúc lắp hoàn thiện nữa nhưng cho em đi ăn cơm đã rồi em up nốt ạ

Chỉnh sửa cuối: