cảm ứng de xe em bị hư?

yeuxehop

Đi bộ
cám ơn các cụ ạ. chắc nó bị chạm mạch. tại vì trước lúc bị hư em có đi đường trời mưa rất lớn. từ đó nó mới bị. em không biết cái hộp đen nằm ở đâu. cụ nào có hình cái hộp đen cho em 1 tấm để em tự làm. cám ơn các cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Già làng

Xe tải
chào các cụ.
các cụ cho cháu hỏi cái cam ứng de của vợ hai nhà em. hồi mới mua xe vô số lùi nó bíp 1 tiếng rùi tắt, chừng nào gần dụng vô vật cản nó mới kiu liên tục. cò bây h cứ vô số lùi là nó kiu bíp liên tục. nghe nhức cả đầu. các cụ cho cháu biết cảm ứng de như vậy là bị gì vậy. cám ơn các cụ nhiều
Nó bị chạm mạch điện rùi,cụ đưa đến chỗ nào lắp cho cụ họ kiểm tra mạch điện là xong ngay.

[GMT]

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em đoán là cảm ứng bị dính nước hoặc bị bẩn quá, nên nó mới hiểu nhầm là đã chạm vật cản nên mới kêu liên tục, cụ thử vệ sinh sạch sẽ cái cảm biến đấy xem sao! Nhiều cụ từng bị như thế rồi cụ ạ!

yeuxehop

Đi bộ
Cảm ứng de kia morning bị hư?

chào các cụ.
các cụ cho cháu hỏi cái cam ứng de của vợ hai nhà em. hồi mới mua xe vô số lùi nó bíp 1 tiếng rùi tắt, chừng nào gần dụng vô vật cản nó mới kiu liên tục. cò bây h cứ vô số lùi là nó kiu bíp liên tục. nghe nhức cả đầu. các cụ cho cháu biết cảm ứng de như vậy là bị gì vậy. cám ơn các cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối:

congnongphonui

Xe buýt
chào các cụ.
thưa cụ. như cụ đã thấy anh em ở trên chỉ bảo cách làm thì cụ thử làm theo cách như trên nhá. Ngoài ra , cảm ứng de của nhiều xe KM bị thanh cản sau của xe làm vướng nên mới phát ra tín hiệu có vật cản như thế. Chúc cụ ngày mới tốt lành!