[Thảo luận] Cấm rẽ trái toàn thời gian từ đường đôi Linh Đàm ra Giải Phóng!

bendoquan

Xe hơi
Có ai muốn dây với chí phèo đâu hở cụ, nhất là quan "tham". À mà cái ông í đi có người dẹp đường rồi, bé nữa cũng đi được.;)

tphongtran

Xe tải
Website
facebook.com
Hôm qua lúc 8h30 em đi làm chạy qua ngã ba GP - Nguyễn Hữu Thọ đó thấy có 3 bác đang bị hỏi thăm do rẽ trái đấy ạ. Các cụ chú ý kẻo mất tiền oan nhé (biển giao thông nhà ta cứ thay đổi liên tục như đánh đố ấy các cụ nhỉ? Mà chỗ đó em thấy chằng chịt biển là biển rồi, bác tài nào lần đầu qua đó dính là cái chắc)

em không hiểu sao còn 1 đoạn từ đường đôi ra Giải phóng không giải tỏa để mở rộng đường, cả cái khu LD to là thế, đường Vành đai 3 giờ cũng đổ vào đấy mà để chềnh ềnh mấy cái gara rửa xe, mấy cái quán xập xệ cản đường? chịu thật, em cũng đang định hỏi cái đường trên cao thế nào rồi? có cụ nào biết lịch Thủ tướng không?
Em nghe nói trước cũng định giải toả để làm được rồi, nhưng mà đất đó có sổ đỏ, đền bù không thoả đáng nên họ không chịu di rời cụ ạ. Đâm ra giờ nó thành cái cổ chai rõ chán.

dulex

Xe tải
cấm thế thì lại chạy lên trên quay đầu, ùn vẫn hoàn ùn thôi

bvc

Xe tăng
Trưa nay em vừa ngồi ở tầng 2 bia Hải xồm từ 11h30 đến hơn 13h tý, theo quan sát có 2 chú xxx đứng giữa đường bắt xe vi phạm và 1 chú xxx đứng ở chốt canh chắn tầu hỏa để LÀM VIỆC, em đếm sơ sơ lỗi cấm rẽ trái này khoảng trên 20 xe bị bắt lỗi. #-o
Có 1 điểm kỳ lạ là:
- Tắc đường nhưng các chú xxx vẫn tỉnh táo, 1 chú xxx điều hành giao thông, 1 chú xxx bắt xe vi phạm =)) quá giỏi
- Các xe vi phạm táp lề đường thường phải đỗ trước bia hải xồm nhưng các chú xxx TÔN TRỌNG chủ quán hay sao ấy mà bắt lái xe lúi hoặc tiến ra khỏi khu vực quán bia =))

Theo thông tin thì mỗi xe vi phạm nộp nóng 200k sau 10' giải quyết đi ngay. 12 tiếng từ 7h sáng đến 19h tối thì không biết bao nhiêu xe vi phạm nhỉ???

Chỉnh sửa cuối:

358duongGP

Xe đạp
Các Bác cho em hỏi với không hiểu tai sao em thấy một bác đi từ linh đàm ra đường giải phóng rẽ phải bị mấy chú XXX bắt mà ở đoạn đó em biết là được rẽ phải khi đèn đỏ

Rickyman

Xe điện
Các Bác cho em hỏi với không hiểu tai sao em thấy một bác đi từ linh đàm ra đường giải phóng rẽ phải bị mấy chú XXX bắt mà ở đoạn đó em biết là được rẽ phải khi đèn đỏ
Con lạy nhà tảo mộ chuyên nghiệp!