[Funland] Cam phạt nguội QL1 đoạn nhà thờ Đông Sơn - kỳ nam- kỳ anh

duytrong

Xe lăn
Cụ tự ti thế, e lượn ĐN 4 lần rồi mà chưa dính nóng hay nguội phát nào, còn chưa bị các anh dừng xe lần nào nữa cơ.
Em cứ xác định trước thế cho nó đỡ bất ngờ chứ em cũng không bị dừng phát nào cả. Còn nguội thì chưa biết.

DCCHA

Xe buýt
Cụ chú ý đường này các anh áo vàng vẫn dình bắn tốc độ nhé. Cách đây mấy hôm e đi từ QB về, qua Kỳ Anh đến đoạn đường thẳng tắp chạy qua cánh đồng. Lúc đấy tầm gần 12h trưa nắng nóng kinh khủng, e đang đạp tít thì thấy nắng chói quá nên giảm bớt ga. Đến giữa đoạn thẳng thì gặp 1 chốt các anh đang xử lý 1 cụ CX5, 99% là quá tốc độ thôi vì đoạn này chả lỗi nào khác đc.
Vânh ạ. Em cũng nghe mọi người báo đoạn này toàn tốc độ. Em xác đinh 50 túc tắc chạy, khi nào vào cao tốc thì em quất ko thì thôi. Chứ đi chơi ko vội vàng gì mà để các cán bộ hỏi thăm thì mất hết cả niềm vui cụ nhỉ.

peace_park

Xe buýt
Vânh ạ. Em cũng nghe mọi người báo đoạn này toàn tốc độ. Em xác đinh 50 túc tắc chạy, khi nào vào cao tốc thì em quất ko thì thôi. Chứ đi chơi ko vội vàng gì mà để các cán bộ hỏi thăm thì mất hết cả niềm vui cụ nhỉ.
Đường này đi qua đâu đó khoảng 3-4 khu dân cư, còn lại chạy qua cánh đồng hoặc ven biển cũng khá vắng thì cứ vít 80 là đc. Năm nay mất gần chục km đoạn qua cầu Cửa Nhượng đường hơi xấu.

Ngoài ra các cụ đi cao tốc Diễn Châu - Bãi vọt thì map nó sẽ chỉ ra hơi sớm, nhưng các cụ cứ đi hết đến chỗ chặn hẵng ra. Lần trc e đi Cửa Lò ra hơi sớm đi đường vừa bé lại xấu hơn.

7663A18

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi.
Em đi từ Vũng Áng đi lên Mường Thanh, rẽ trái đi đường bên trong ra ngã ba Đèo Con nhập QL1 với đường tránh Kỳ Anh. Em không thấy biển khu dân cư/ hết khu dân cư nào. Không biết em nhìn sót biển hay không các cụ nhỉ? Nếu đúng vậy đi đường trong được đi 80km/h dễ chịu hơn ấy nhỉ?