[Funland] Cảm ơn tô phở cứu cuộc đời mợ xinh :))

Láu

Xe điện
Liên quan đến tô phở và cọng hành.

Ngày trước em rủ con bạn gái đi ăn phở, chủ quán cũng lỡ tay cho hành vào cả 2 bát phở, nó đòi đổi bát khác, em bảo gọi bát mới không hành, còn bát đó để em ăn nốt, người ta trót làm rồi bỏ đi tội người ta. Vậy mà về nó đòi chia tay, hỏi lý do, nó bảo: Tính anh cả nể thế gặp con nào à ơi là dễ xiêu lòng, sau này ngoại tình sớm. :D
Tóm lại về sau cụ có như cô kia nói ko?

Láu

Xe điện
Không phải trai Bắc rồi. Vì trai Bắc sẽ: không ăn phở bò viên, ăn được hành, không viết sai chính tả kiểu 'to tát" thành "to tác" và mẹ trai Bắc sẽ nấu canh riêu cá chứ không phải canh chua để mời bạn gái con mình :P
P/S: Riêng vụ chửi bậy như hát hay thì "hơi hơi" giống trai Bắc :))
Trai Bắc chửi bậy thì hay rồi, mấy thằng bạn e cũng thạc sỹ mà nói bậy vãi l

hanoipho79

Xe lăn
Liên quan đến tô phở và cọng hành.

Ngày trước em rủ con bạn gái đi ăn phở, chủ quán cũng lỡ tay cho hành vào cả 2 bát phở, nó đòi đổi bát khác, em bảo gọi bát mới không hành, còn bát đó để em ăn nốt, người ta trót làm rồi bỏ đi tội người ta. Vậy mà về nó đòi chia tay, hỏi lý do, nó bảo: Tính anh cả nể thế gặp con nào à ơi là dễ xiêu lòng, sau này ngoại tình sớm. :D
Qúa Tỉnh...:)):)):))

Láu

Xe điện
Quen 6 tháng mới đi ăn phở cùng nhau, mới biết nó hay văng...ủa chứ 2 đứa này nó mới trong hang ra hay sao?!?!

6 tháng thì phải ăn cái...hơn cả phở rồi ý chứ.

Nhưng cũng còn may chứ ngữ này lấy về phải ngày nó thích mặc sịp hồng mà đưa nhầm sịp tím có ren chắc nó chửi nát 3 họ
E cũng nghĩ như cụ, :D

202

Xe container
1 BỮA ĂN CỨU VỚT CẢ CUỘC ĐỜI...

"Dạo này có 1 anh theo đuổi mình, tính nết cũng hiền lành. Cộng với mình cũng mến, và thấy mình đã 26 tuổi rồi, cũng không nên kén chọn.

Thế là mình quyết định tìm hiểu.Tìm hiểu được khoảng 6 tháng, thấy có vẻ hợp nhau, có cùng nhóm bạn về nhà ảnh chơi vài lần, thấy ba mẹ ảnh rất tốt. Nên mình cũng định sẽ chấp nhận lời quen ảnh, cho tới ngày Thứ 6 vừa rồi.

Tụi mình đi ăn phở. Ảnh kêu 1 tô phở với 1 tỷ options, trong đó có "không hành". Cô bán phở lỡ tay bỏ hành. Thế là ảnh chửi ùm beng cả lên. Cô bưng phở tới bưng để làm lại tô khác, có làm đổ 1 ít nước ra bàn. Vậy là ảnh văng tục, chửi thề.

Làm rầm cái quán người ta lên.Mình thấy không ổn. Thế là từ hôm đó mình im luôn. Hôm nay ảnh nhắn tin hỏi mình sao vậy. Thì câu chuyện như đoạn chat. Quá thất vọng."
Nguồn: FB

Tìm hiểu 6 th mà giờ mới thấy cái thông thường như này thì chắc sẽ khả năng nhìn nhận có vấn đề.

mabu44

Xe điện
Thế mà mợ ko rủ ảnh đi ăn trứng vịt lộn mà bỏ lông.

Người cát

[Tịch thu bằng lái]
Dài quá lười đọc...thôi đi học Thịt gà vậy.
Mợ đừng vội đổ đồng trai bắc. Thằng này có mà bắc cạn thì có.
Mà em nói thẳng nhé, loại đàn ông này bây h gọi là động vật quý hiếm đấy. Chả ai như nó đâu

Trung

Xe điện
Hạch sách người làm dịch vụ hàng ăn em thấy ở nhiều cụ/mợ, nam bắc đều có cả. Có lần em trót mời gái ăn bún vỉa hè cạnh nhà em. Bà bán bún em quen nhưng với bạn gái kia thì lạ. Bạn ấy ăn bún xong thì gọi trà đá rồi ngắm nghía cái cốc hạch sách nó kia và bắt đổi.

Bà bán bún cầm cốc trà hắt toẹt ra giữa đường. Em lạnh sống lưng. Hôm sau ra bà ấy bảo tao cứu mày đấy nhé :D

Ranfer

Xe buýt
Không phải trai Bắc rồi. Vì trai Bắc sẽ: không ăn phở bò viên, ăn được hành, không viết sai chính tả kiểu 'to tát" thành "to tác" và mẹ trai Bắc sẽ nấu canh riêu cá chứ không phải canh chua để mời bạn gái con mình :P
P/S: Riêng vụ chửi bậy như hát hay thì "hơi hơi" giống trai Bắc :))
Chuẩn mấy điểm ăn uống. Em trai Bắc chả khi nào ăn bò viên, trừ khi sang Sing chỉ có bò viên ăn tạm! Chính tả thì "trai Bắc" đấy không phải ô phờ vì hầu hết các Cụ ở đây chính tả chuẩn, trừ lúc tay nhanh hơn não!

alongcamepolly

Xe lăn
Em nhà Kê làm giề có xèng để dẫn người iu đi chén phở. Nên chỉ dẫn ra bờ đê mua cái kẹo cao su và làm lạng đường gói giấy báo đút túi quần, nhai khi nào nhạt thì lại nhè ra chấm cho ngọt trở lại.:)):)):))
Quả này bất hủ đây! Món kẹo ko bao giừo hết của cháu ngày xưa ạ

thanh3883

Xe buýt
Truyện này chắc được xây dựng, chứ người học hành đàng hoàng ai hành xử như dân chợ búa thế, người tôn trọng bạn gái thì chẳng bao giờ nói tục trước mặt bạn gái. Yêu nhau được 6 tháng thì mợ đúng là gái ngoan!!!

Bigmoto

Xe container
Trước em tán 1 em. Cũng đi ăn, đồ ăn ra. Lấy bát đũa chuẩn bị tác chiến thì em ấy giật cmn đũa. Đang ngơ ngác chưa hiểu đầu đuôi thì em ấy bẩu để em đi nhúng đũa vào nước xôi đã...đói teo ruột :(
Sau vụ đó về vắt tay lên trán si ngĩ, bỏ mệ sau nó lại nhúng cái xxx của mình vào nước sôi sát trùng thì toi đời....thế là tan một cuộc tềnh :((

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Trước em tán 1 em. Cũng đi ăn, đồ ăn ra. Lấy bát đũa chuẩn bị tác chiến thì em ấy giật cmn đũa. Đang ngơ ngác chưa hiểu đầu đuôi thì em ấy bẩu để em đi nhúng đũa vào nước xôi đã...đói teo ruột :(
Sau vụ đó về vắt tay lên trán si ngĩ, bỏ mệ sau nó lại nhúng cái xxx của mình vào nước sôi sát trùng thì toi đời....thế là tan một cuộc tềnh :((
Em dắt nàng đi ăn kem, em chọn kem cốc, nàng chọn kem que.
Thấy em ăn xong nàng bẩu, suốt đời này em bên anh :))
Đúng nà húp sùm sụp :))
Còn nàng thì cắn 1 phát nuôn, chả mút gì cả, và bây h vẫn thế =))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net