[Thảo luận] Cám ơn oto fun, nhà cháu không phải nộp ngu phí

gafquef

Xe tăng
Sao lại có những người lại cứ đi lo mất thời gian vào việc bảo vệ lẽ phải của mình trước công an nhỉ. Việc đúng thì phải làm, phải chiến đấu đến cùng chứ, có 1 số cụ cứ bảo là mất thời gian, vậy cho em hỏi 1 ngày các cụ ấy làm ra đc bao nhiêu tiền, trong khi cụ chủ mất 1 chút thời gian nhưng lại bảo vệ được lý lẽ của mình, và quan trọng là không mất tiền ngu( hình như là áp dụng theo NĐ 71 lỗi này là 800 K). Chúc mừng cụ chủ nhé.

Powermax

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cổng Ubnd là cấm đỗ cụ nhé. Xxx non quá mới tha cụ đấy
Vixka xem lại NĐ34 nhé, điều 8 khoản 2 điểm g ghi rõ dừng đỗ xe ở gần cổng trụ sở.... Là phạt 3-500 nhé
Nhà cháu hỏi khí ko phải là cụ mới sửa đổi luật hay cụ Dọa cụ chủ đới ạ? bảo sao cụ toàn mất xiền ko cãi đc là phải.

@ Cụ chủ thớt : cháu nghe bập bõm thế này có đúng ko ợ ?

Người đàn ông đừng nên thắc mắc vấn đề gì cả, phải lớn hơn, cao cả hơn người đàn bà. Nhà mình thì mình là cái trụ cột..nhớ......Anh phải nhận là anh SAI vì mình là người đan ông
=)) =)) chết cười với mấy bố xxx này...

sonnq74

Xe tăng
Em ủng hộ cụ chủ, vấn đề khôn hẳn là tiền mà vấn đề là chúng ta phần nhỏ bé giúp cho xã hội này dần minh bạch hơn. Đấy mới là ý nghĩa của việc cụ làm

Pigwalk

Xe container
Cụ rẽ trái từ THĐ hoặc PHT thì cãi được vì cái biển cấm bên trái chỗ ngã ba Đô Luơng không có tác dụng, còn cụ rẽ từ chỗ đó ra thì cái biển đó vẫn có hiệu lực đới.

Nó cắm biển chi chít dọc đường QT thế kia là cấm cả tuyến đường đấy rồi.
Sao cụ ngoan cố thế nhỉ, nhìn trên sơ đồ cụ mới thấy chi chít chứ cụ rẽ trái từ ĐL ra QT thì ko có biển nhắc lại nên từ đoạn ngã tam đó trở đi theo luật là ko cấm nhá

giabinhjsc

Xe hơi
Nhà cháu hỏi khí ko phải là cụ mới sửa đổi luật hay cụ Dọa cụ chủ đới ạ? bảo sao cụ toàn mất xiền ko cãi đc là phải.

@ Cụ chủ thớt : cháu nghe bập bõm thế này có đúng ko ợ ?
Người đàn ông đừng nên thắc mắc vấn đề gì cả, phải lớn hơn, cao cả hơn người đàn bà. Nhà mình thì mình là cái trụ cột..nhớ......Anh phải nhận là anh SAI vì mình là người đan ông
=)) =)) chết cười với mấy bố xxx này...
Vâng, các chú các anh ấy nói thì nhiều lắm nhưng chẳng vào cái vấn đề là đến ngã ba, ngã tư là hết hiệu lực của biển. Thôi kệ đi ạ. Thank cụ.

ca_voi

Xe lăn
Con người XH... nhé, ko phải làm đường
Người đàn ông trụ cột....
=)) chết cười với XXX

TVPL

Xe container
Sao cụ ngoan cố thế nhỉ, nhìn trên sơ đồ cụ mới thấy chi chít chứ cụ rẽ trái từ ĐL ra QT thì ko có biển nhắc lại nên từ đoạn ngã tam đó trở đi theo luật là ko cấm nhá
Vầng, luật có quy định phải có biển nhắc lại. Tranh luận thế nào thì em cũng biết, nhưng em cũng biết cái cẩu thả của bên cắm biển, cùng với le-vồ siêu đẳng của xxx về luật lệ, về ngã tam ngã tứ + em chả có dư thời gian nên toàn tự giác :).

scud122

Xe tăng
cụ cãi chuẩn, xxx HD tưởng bắt dc gà, ai ngờ gà HN k dễ xơi các cụ nhể

heatcool

Xe tải
Vốt cụ chủ, em cũng va với xxx Hải Dương mấy lần rồi, có lần bắt em vượt phải trên đường 5 bị em chửi cho & nhất định ko cho kiểm tra giấy tờ. Bí quá xoay ra bắt lỗi xe em bảo xe em chỉ được chở người ko được trở hàng, em đi For Everest. Em điên quá (em chở cái máy nén khí be bé, với mấy đồ can dầu linh tinh) văng tục ầm ĩ, cuối cùng phải để em đi. Cảm nhận của em là bọn xxx Hải Dương này cực kỳ Ngu, tham, láo... Hơn xxx các nơi khác.

liva

Xe hơi
Thank cụ, cụ rất hiểu luật nhưng xxx họ cũng chẳng non đâu ạ. Họ không bắt bẻ được thì họ chịu thôi.
cụ nói chuẩn.mình sai làm sao một đống xxx nó lại chịu bỏ qua dễ thế.

nhduong.CRV

Xe hơi
Em cũng rất hay thấy các cụ bị bắt ở cổng UBND tỉnh, kể cả ở bên UBND tỉnh hay sở kế hoạch ( Bên kia đường ) nên em toàn chạy thẳng xe vào trong cho lành

giabinhjsc

Xe hơi
ơ thế là mấy ông GT non gan thôi ạ :))
cổng, hàng rào các cơ quan trụ sở không được đỗ xe cụ ợ
Vâng, cụ nói chuẩn: Hàng rào nhà dân hay hàng rào cơ quan thì cho kẹo nhà cháu cũng chẳng dại mà đỗ xe lên đâu ạ. Lên đấy ngã chết^:)^^:)^^:)^^:)^

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Nếu cụ cãi 5m ok nó sẽ vẫn phạt được vì chắc chắn cụ ko ke để đỗ được cách vỉa hè 25cm theo khoản 2 điểm h đâu. Nói chung là xxx non tay và ko đọc luật vụ này nên cụ chủ thoát thôi.
một người non chứ đằng này cả đội già trẻ nó non ah cụ ? e được biết cổng trụ sở nếu không có biển cấm thì cứ đỗ cách trụ cổng >= 5m thì vô sờ tư, chả luật nào phạt đc , chúc mừng cụ chủ

giabinhjsc

Xe hơi
Em cũng rất hay thấy các cụ bị bắt ở cổng UBND tỉnh, kể cả ở bên UBND tỉnh hay sở kế hoạch ( Bên kia đường ) nên em toàn chạy thẳng xe vào trong cho lành
Vâng, nhà cháu cũng định cho xe thẳng vào UB nhưng bảo vệ không cho vào vì xe nhà cháu đeo biển trắng ợ. Lần sau nếu có ra đấy thì cháu vẫn đỗ đúng chỗ cũ

30U-8182

Xe hơi
con m e mấy thằng xxx nghe chỉ muốn vả vào mồm..... lại còn anh là trụ cột trong nhà....

vinh.hoang.cau

Xe hơi
Bấy bọ đang nói trên luật lại cứ cái lọ xọ cái chai sang gia đình với chả đàn ông đàn bà.