[Thảo luận] Cảm ơn Bộ trưởng Thăng! Quốc lộ 21 mới đã chuyển sang biển hạn chế tốc độ mới

bb8100van

Xe đạp
Thật ra, việc bỏ các biển báo vô lý đó cũng chả hay gì lắm đâu ạ: mãi đến giờ bộ GTVT mới làm được một cái việc đơn giản đó sau khi đã để cho xã hội thiệt hại quá lâu. Ngoài ra, nó cũng thể hiện cái tầm không đúng ở chỗ cơ quan quản lý lại tạo ra bẫy đối với người dân, tạo điều kiện làm hư hỏng thêm đám XXX.

Ducnamnd

Xe buýt
Thật ra, việc bỏ các biển báo vô lý đó cũng chả hay gì lắm đâu ạ: mãi đến giờ bộ GTVT mới làm được một cái việc đơn giản đó sau khi đã để cho xã hội thiệt hại quá lâu. Ngoài ra, nó cũng thể hiện cái tầm không đúng ở chỗ cơ quan quản lý lại tạo ra bẫy đối với người dân, tạo điều kiện làm hư hỏng thêm đám XXX.
Ý cụ có phải là có anh ị ra giữ đường một bãi thối um, xong cho các bạn ngửi chán rồi anh ra dọn đi, thế là anh ý ngay lập tức được hâm mộ vì anh ta dọn bãi mứt do mình thải ra :))

Nhưng không nên tiêu cực thế cụ ạ, vì bãi mứt này có phải anh # em ị đâu, do bọn khác ấy, giờ gần hết nhiệm kỳ rồi anh ấy làm mạnh thế là tốt rồi, em úng hộ anh # em

Giờ em chỉ mong anh bộ công thương anh ấy dọn cái thông tư 20 đi trước khi đại hội là em mừng lắm :)

tranducthanh

Xe đạp
Mềnh cũng vừa đi ql21 về . Thấy đỡ ức chế hẳn. Cảm ơn anh Huyện anh Thăng

397

Xe tải
BT Thăng đi đường chịu khó quan sát bà con được nhờ.

397

Xe tải
Ok bác Thăng mấy vụ gần đây

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Cái này đáng ra phải làm lâu rồi mới phải.

ThanhTuấn

Xe tải
Chả ở đâu như Việt Nam, Bộ trưởng không bảo được thằng Sở.....
trên bảo dưới không nghe thì nên "trảm" làm gương cho kẻ khác, cái ông Tân là đang đi ngược lại lợi ích của nhân dân
giả dụ: cái ông Tân xin giữ lại biển 35 mà anh # đồng ý, thì em e rằng các tỉnh khác sẽ có người xin giữ lại biển 20 ấy chứ, và sẽ nhiều tỉnh khác sẽ xin.
đã bỏ là phải bỏ tất trong cả nước không loại trườ bất kỳ 1 điểm nào thế mới công bằng

5banhxe

Xe điện
trên bảo dưới không nghe thì nên "trảm" làm gương cho kẻ khác, cái ông Tân là đang đi ngược lại lợi ích của nhân dân
giả dụ: cái ông Tân xin giữ lại biển 35 mà anh # đồng ý, thì em e rằng các tỉnh khác sẽ có người xin giữ lại biển 20 ấy chứ, và sẽ nhiều tỉnh khác sẽ xin.
đã bỏ là phải bỏ tất trong cả nước không loại trườ bất kỳ 1 điểm nào thế mới công bằng
Hơ hơ đố cụ # trảm được các cụ giám đốc sở đấy. Đây các cụ vào đọc cho thêm rõ về quyền hạn của cụ #.
Túm lại, giám đốc sở là do tỉnh tự bổ nhiệm nên cũng phải do tỉnh bãi miễn, bộ chỉ có quyền đề nghị thôi.

Dream China

Xe hơi
Thích cách làm của BT, nhanh-mạnh-quyết liệt, *-:)

civic1.8 7426

Xe buýt
Trước đây khi bị bác # phê bình anh Lũy chả nói bác cứ đùa nhưng giờ thì anh Lũy cũng đứt luôn sau vụ đấy các cụ nhé! Anh Tân mà thể hiện chống đối là cũng đứt cước ngay không đùa được đâu!