Cám ơn Bác Z4 và BTC

denon

Xe tải
Hôm nay Tôi đã nhận được áo SN rồi, áo đẹp phết, Tôi cứ tưởng mặc vào trông giống quả bưởi đỏ, không ngờ rất đẹp
Thay mặt một số anh em đã nhận được áo SN xin cám ơn Bác Z4 và bác tổ chức đã lo trang phục cho anh em để đi dự SN

minh3s

Xe buýt
Website
www.otofun.com
bác Zê nôn phải cảm ơn hội Teen nữa đấy :P

Website
www.facebook.com
Sau một thời gian chờ đợi, cuối cùng bố con em cũng đã nhận được áo. Thằng cu con nhà em thích lắm, cảnh sát trưởng nhà em thì tiếc vì đang chuẩn bị cho một nhóc nữa ra đời nên ko mặc được. Đa tạ BDH và mợ Rét. Thật đấy.

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Các bác cảm ơn rồi thì mau lôi máy ảnh ra chụp show hàng đê!!! hehehe

B&O

Xe tăng
Có nhìn thực tế mới biết Thím Tư thật là vất vả .Vì cuộc vui cho anh em OF mà mợ làm không kịp ăn trưa .Một tay thoăn thoắt lấy áo ,đòi xiền : của bác 2 chim ,của bác 1 chim ...Một tay vội vã nhét vội 9 cái bánh rán,6 quả trứng gà luộc cho qua cơn đói của bữa trưa .Hic,hình này thật cảm động .Em xin gửi lời tri ân của ...................

bà hàng nước tới thím :P

F1 HN

Xe đạp
Rất cám ơn BTC và mợ Z4. Mợ nhớ giữ hộ 1 cái áo XL va 1 áo trẻ 8 tuổi nhé.

mui trận

Xe hơi
Hôm nay Tôi đã nhận được áo SN rồi, áo đẹp phết, Tôi cứ tưởng mặc vào trông giống quả bưởi đỏ, không ngờ rất đẹp
Thay mặt một số anh em đã nhận được áo SN xin cám ơn Bác Z4 và bác tổ chức đã lo trang phục cho anh em để đi dự SN
bác phải cảm ơn em trước chứ.ko có em thì sao bác đc mặc chiếc áo đẹp như thế ngày humnay:'(.em ko đc ăn trưa chạy bộ chục cây số để mang về cho bác cai áo đep nhu thế mà ko có ji` để cảm ơn em :'( tủi thân

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Đang lái xe trên đoạn đường này: 6 (6 lái chính và 0 lái phụ) Babetta, inco, mui tran, phamngocbinh, pnt, trieuth
Các cụ toàn cảm ơn suông thôi à, không mời mợ Z4 vodka à . Hôm nay mợ ấy rất vất vả ngồi phát áo cho anh em. Em nợ vodka cái đã vì em đị vote nhưng máy nó ứ cho.

Boeing

Xe tải
E về mặc thử rồi,đúng như bác Sơn bọ gậy nói trông như củ cà rốt, hì hì.Gia đình xin chân thành cám ơn BTC và mợ Z4

fotocopy

Xe tăng
các cụ nhận áo rồi, cho xin 5 xu ảnh xem đẹp dư nào ạ*-)

Tacoma

Xe tải
Em sâu hàng giùm Bác Thichruoumanh

và bác Sơn bọ

Ảnh chụp tại TP 87 LH - Hà nội:P . Các bác này nhận áo xong liền "tự xử" luôn, còn thân em gày gò quá nên ko dám mặc :'(

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Cảm ơn các bác, các bác mới là động lực để các bác ban điều hành tổ chức ctrình, và vậy thì em mới có việc làm bác ạ,

Kính mong các bác ủng hộ em bẳng cách trong ngày mai đến nhận áo nốt cho em cái nhé,

B&O : ông cảm ơn hay mắng mỏ thì cứ chừa cái mặt tôi ra, biết ngay là chẳng tốt lành gì mà, ĐÍnh chính với cả nhà là không phải em, nhìn cái bụng lão to thế thì biết rõ ai là nguời ăn tham,

Ai có ảnh post lên hộ em cái .

Tacoma

Xe tải
@ SB : lúc bác "thoát y" nửa trên thì em chưa kịp chụp - may nhá .

Chân thành cảm ơn Ba điều hành OF nói chung và bác Z4 nói riêng đã giúp đỡ thành viên OF có áo mặc trong dịp 2nd-Sinh nhật :41::41:

Chỉnh sửa cuối:

buonoto

Xe tải
báo cáo các bác em mới nhận áo rồi an post lên cho các bác nhìn nhé

nkh

Xe buýt
Các bác ơi iem xin lưu ý các bác cái này nữa nhé : về các bác ngâm áo vào nước ấm cho mềm vải đi , xong vắt khô phơi và mai mang mặc luôn đi nhé , còn mấy ngày nữa đến SN OF thoai , các bác phải mặc liên tục và giặt 2-3 lần vào thì hôm đi SN mặc nó mới đẹp áo chứ đừng có cất tủ hôm đó mới mặc là áo trông xấu lắm nhá (y)
Trước tiên, thay mẹt gia đình, iem xin cám ơn mợ Rét và BĐH 4r !!! (b)(l)(b)
Thứ 2, iem xin ném gạch chút ợ. Như cụ SB đã nói ở trên, iem xin bổ sung thêm về chống chỉ định khi dùng áo mới :
- Cấm mặc áo dồi đi gần chuồng THỎ.:P
- Không giặt chung với quần áo khác sáng màu (Đặc biệt với áo trắng. Còn bác nào mún có 2 cái áo SN OF thì mua 1 cái áo trắng khác về ngâm chung:))).
- Cấm tự ý thay đổi thiết kế ban đầu của áo. (VD: cụ SB định xẻ đuôi tôm cái áo):21:

nkh

Xe buýt
Có nhìn thực tế mới biết Thím Tư thật là vất vả .Vì cuộc vui cho anh em OF mà mợ làm không kịp ăn trưa .Một tay thoăn thoắt lấy áo ,đòi xiền : của bác 2 chim ,của bác 1 chim ...Một tay vội vã nhét vội 9 cái bánh rán,6 quả trứng gà luộc cho qua cơn đói của bữa trưa .Hic,hình này thật cảm động .Em xin gửi lời tri ân của ...................

Cụ còn quên cốc nước mía roài. Lúc iem ở đó mợ ấy làm 3 xuỵt là còn mỗi cái cốc không.:)):)):)) Dưng mà nhìn mợ ấy băm bổ, miệng nói tay năm tay mười vừa thu tiền - vừa ghi sổ - vừa lấy áo. Hic! Cảm động lém !!!:'(:P:21:

kiamorningfun

Xe tăng
Cụ lấy áo chưa :102:
Sao không thấy cám ơn, cám huệ gì :))

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Oài em vừa diện áo mới đi oánh te lít về đây

Nằm nghỉ tý đã , áo đẹp quá , đi ngủ cũng mặc