[Thảo luận] Cảm ơn bác Kia Cerato vì cách hành xử cao thượng của bác

TuaBin

Xe tăng
ông anh em đấy ông này ga lăng lắm mẹ đậu hôn mạnh nữa cũng không sao đâu ("cụ" là chít)

mrto0ms

Xe buýt
Uầy! Vớ vẩn mợ lại tông vào *** cụ Nonick, cụ ý chưa có bằng nên ngại va chạm với xxx lắm. Mấy lần rồi toàn phải ngậm bồ hòn làm ngọt thôi.
cụ nonick đi KM cụ ạ :D

SU31

Xe tải
Em thick phần hậu của vụ "hôn" này cơ....
Bây giờ em có thêm một kinh nghiệm làm quen với các mợ xinh lái xe....
1 là lái xe hôn vào x mợ nào xinh--> xuống hỏi han trình bày đưa card visit......giới thiệu là OF.....
2 là lái xe mà thấy mợ nào cầm vô lăng ở đằng sau xe mình thì cố tình làm thế nào để mợ ấy hôn vào x....
thế nào tiếp theo chẳng có vụ cafe......

jac98

Xe hơi
Khổ cho công dân thành phố xếp loại đặc biệt khi tham gia giao thông, e cũng xin kể câu chuyện của e nhưng nó lại ngược lại với bac 29A. Trả là một lần em trở gấu nhà e đi thăm ông bạn bị ốm, đường phố hôm ấy trả là ngày gì mà sao nó đông thía, bỗng dưng e có điện thoại đang loay hoay móc trong túi quần thì uỵch một cái thôi chết rồi nhìn lên thấy một e camry 2.4 mầu phấn hồng trước mặt, cánh cửa xe trươc bật mở một mợ trong xe bước xuống cũng váy ngắn như mợ Đậu nhưng chân thì k dài bằng, e lấy hết bình tĩnh hít một hơi thật sâu mở cửa xống xe liếc lại thấy gấu nhà e mặt tái mét. e ra đầu xe e thấy mợ camry đang ngó nghiêng xe của mợ, thấy e mợ mắng phủ đầu ngay " anh k làm chủ được hay sao mà đâm vào *** tôi " , e giật mềnh ấy ấy chị nói khẽ thôi vợ tôi đang ngồi trên xe vả lại xung quanh đây cũng nhiều người chị phải nói a k làm chủ tốc độ hay sao mà xe a đâm vào mít xe tôi chứ, e thấy mặt mợ ấy đang rất cáu bỗng hơi ngẩn ra một tý sau đó mầu đỏ xuât hiện, e nhìn lại thấy xe mợ ấy cũng bị móp chút nhưng k nặng lắm, mợ ấy nói lần sau a lái xe phải tập trung k thì rât nguy hiểm đấy e liếc lại thấy mợ ấy tủm tỉm và bước ra xe e mừng quá đi như chạy về xe mình sợ mợ ấy thay đổi ý thì chết. lên xe sau khi thấy e hoàn hồn gấu nhà e hỏi sao nhanh thế mà chị ấy k bắt đền anh à ? e nói rất tươi may quá hôm nay gặp người trên OF nên k bị đền gấu nhà e tin luôn. may thía các cụ nhỉ

tabalo79

Xe buýt
Theo tôi thì chính mợ chủ cũng đáng khen vì văn hóa ứng xử
Hôm trước tôi cũng bị một mợ thơm vào ..... nhưng trong khi mình xuống xe kiểm tra thì mợ ấy chễm chệ ngồi trên xe nói anh cứ kiểm tra đi, hỏng đâu tôi đền, sau đó tôi cũng cho qua nhưng quả thật chẳng vui tí nào.
Giời ạ, sao cụ không liệt kê ra răng sâu, tiểu đường hay very good để mợ ấy còn đền. Mợ chả bảo "hỏng đâu, tôi đền là gì"?! :P

Okane

Xe container
Túm lại là Mẹ Đậu Đậu dù có 2 con nhưng vẫn xinh, như các cụ nói: "gái 1 con trông mòn con mắt, gái 2 con trông mòn 2 con mắt" ý, mặc khác lúc xuống xe mặc váy quá ngắn, do hấp tấp vội vàng nên khi xuống xe chưa kịp chỉnh trang phục, có lẽ chỗ nào đó nó hơi tốc lên (1 chút thôi) hoặc do gió thổi mạnh, thế là... thấy đôi chân trắng thôi rồi, lại ngoe nguẩy lắc (đánh võng) về xe lùi xe lại, cụ kia lúc đó chỉ có mà mắt chữ A, miệng chữ O, nói vài câu Ừ Ừ và nuốt nước miếng, chứ nói được cái jề nữa, phải k ợ ?

Ước j e được đền tấm mica cho mợ ấy :D

quangtayho

Xe container
Em thấy Logo này là loại mới phát hành. Chắc cụ này cũng mới dán thui. Dưng mờ vẫn Vote cho cụ đi CERATO. Cách hành xử rất đáng để học tập.

Bát_Quái

Xe buýt
cũng tùy người, nhiều người họ hiểu chuyện dễ tính nên họ bỏ qua cho, với lại giờ thời buổi này đi xe bị va quẹt là bình thường nên cũng ko có gì phải sinh to chuyện làm gì vì dù sao cũng húc rồi.

Bonbanh68

Xe tải
Em thick phần hậu của vụ "hôn" này cơ....
Bây giờ em có thêm một kinh nghiệm làm quen với các mợ xinh lái xe....
1 là lái xe hôn vào x mợ nào xinh--> xuống hỏi han trình bày đưa card visit......giới thiệu là OF.....
2 là lái xe mà thấy mợ nào cầm vô lăng ở đằng sau xe mình thì cố tình làm thế nào để mợ ấy hôn vào x....
thế nào tiếp theo chẳng có vụ cafe......
Có vụ cafe nào ới em mới nhá!

raotro

Xe container
Túm lại là Mẹ Đậu Đậu dù có 2 con nhưng vẫn xinh, như các cụ nói: "gái 1 con trông mòn con mắt, gái 2 con trông mòn 2 con mắt" ý, mặc khác lúc xuống xe mặc váy quá ngắn, do hấp tấp vội vàng nên khi xuống xe chưa kịp chỉnh trang phục, có lẽ chỗ nào đó nó hơi tốc lên (1 chút thôi) hoặc do gió thổi mạnh, thế là... thấy đôi chân trắng thôi rồi, lại ngoe nguẩy lắc (đánh võng) về xe lùi xe lại, cụ kia lúc đó chỉ có mà mắt chữ A, miệng chữ O, nói vài câu Ừ Ừ và nuốt nước miếng, chứ nói được cái jề nữa, phải k ợ ?

Ước j e được đền tấm mica cho mợ ấy :D

Lý toét ơi...còn một đứa nữa em giấu đâu mà kỹ thế???~X(

hè hè. Vào em thì mẹ đậu đậu hôm nay còn đc nhường đường cho đi trước nữa ấy chứ nị.

Forcus

Xe tải
Hoá ra cái cụ đc khen cũng sỹ gớm, chưa là OFer cũng dán đề can OF
Vì em thấy bác ấy bảo vào đây, thấy bà con nói chuyện mới lập nick

SU31

Xe tải

vietnova89

Xe buýt
Ớ bác 29A say quá rồi hay sao
Mà ko thấy lết vào OF nhỉ

Đậu đại ka

Xe buýt