Cảm ơn anh em HN FORD

kysu

Xe tải

báo cáo với các bác,em vừa ra HNF bảo hành cái remote bị vỡ mấy cái nút đóng mở(bên bảo hành hỏi sao vỡ,em bẩu tại đang khổ vì khỏe)=)).tuy vỡ không thuộc diện BH,nhưng do sự nhiệt tình với anh em nhà ếch của bác TSTA,và bác Hoàng phụ trách bảo hành của HNF em đã được thay cái vỏ remote mới 99%.thak bác XeMuon đã cố vấn giúp em.thakTSTA Với anh em ở HNF đã nhiệt tình giúp đỡ.,chúc các bác lúc nào cũng giữ được lửa nhiệt tình để anh em được nhờ .nhá ..nhá.:x..@};-

TSTA

Xe container
Hi, thankyou bác rất nhiều.
Giúp đc nhà mình những gì thì Hà Nội Ford, a Hoàng dịch vụ và em luôn nhiệt tình.
Cũng mong cả nhà giúp đỡ.
Em khoe tí, tháng rồi nhờ anh em giúp đỡ mà đc thành Best Saleman của Ford Việt nam đấy :x có thư của TGĐ Ford VN động viên :ar!

Cũng nhân tiện thớt này em xin gửi lời cảm ơn tới cả nhà. :x

Chỉnh sửa cuối:

TSTA

Xe container
em xin phép thông báo chương trình lái thử Ford Ranger cùng các loại Ford hiện nay, chương trình đc HN Ford tổ chức bên Long Biên. Chi tiết lịch em xin phép update sau nhé.

dungdn

Xe hơi
Website
vietnaminsider.vn
Vậy mới xứng danh tính cộng đồng cao của otofun chứ :)

trandinhthanh

Xe đạp
Giúp đc nhà mình những gì thì Hà Nội Ford, a Hoàng dịch vụ và em luôn nhiệt tình.
Em khoe hàng tí, tháng rồi nhờ anh em giúp đỡ mà đc thành Best Saleman của Ford Việt nam đấy :x có thư của TGĐ Ford VN động viên :ar!

chúc mừng bác đươc danh hiệu Best Saleman nha. em mới gia nhập gia đình Ford. Sẽ cố gắng để được danh hiệu như bác! Có thời gian mời bác xuống đại lý e ngồi uống nước.

digger

Xe tăng
Chúc mừng cụ Kysu đã giải quyết được vấn đề
Chúc mừng TSTA vì thành quả đạt được, và cám ơn vì sự nhiệt tình với anh em Ford nhà OF

pacuapin

Xe buýt
em xin phép thông báo chương trình lái thử Ford Ranger cùng các loại Ford hiện nay, chương trình đc HN Ford tổ chức bên Long Biên. Chi tiết lịch em xin phép update sau nhé.
Chào Bác TSTA hôm qua em vừa lấy cái chìa khóa chỗ Bác Hải rồi, hôm nào em vào nhờ Bác giúp em làm cái đồng bộ hóa cái từ nhé. thaks Bác trước.

TSTA

Xe container
Chào Bác TSTA hôm qua em vừa lấy cái chìa khóa chỗ Bác Hải rồi, hôm nào em vào nhờ Bác giúp em làm cái đồng bộ hóa cái từ nhé. thaks Bác trước.
Khi nào cụ qua cứ báo trc cho em nhé, :)

fit

Xe hơi
Em thì k ấn tượng với HNF, em sửa xe đến 3 lần cùng 1 bệnh mà vẫn chưa được. Chán, bên HNF kêu mấy lần qua kiểm tra nhưng thực sự nản. Hôm lâu đưa xe đến kỹ thuật bảo thay hết roãng cao su máy là k bị chảy dầu nữa, em thay hết và làm gần 20 củ, tham khảo anh em thì nói là xe chưa sao, hơi thấm tý sửa làm gì cho tốn tiền. Nghỉ ổn, mấy hôm sau nhìn lại bệnh vẫn thế mà còn thấm nhiều hơn, đến sửa lại, bảo kỹ thuật kiểm tra kỹ đi, đem xe về vẫn vậy. Tự nén lòng bảo chắc là do kỹ thuật chưa tìm ra bệnh. Đem xe đến lần nữa nói bảo kỹ thuật trước khi sửa phải rửa qua chỗ đó xem nó chảy ở đâu. Lúc lấy xe về chú tư vấn hứa hẹn đủ kiểu, và còn vẽ cho e thêm vài bệnh nữa, nếu muốn sửa phải để xe lại vài ngày, tốn cũng gần 20 củ, em nản, về nhà em kiểm tra lại thấy các đồng chí k tiếp thu ý kiến của mình, mấy ngày hôm sau kiểm tra lại vẫn vậy. Mà em đóng góp cho sự lớn mạnh của HNF tương đối nhiều rồi chứ có ít đâu. Haiz

commander

Xe điện
Em thì k ấn tượng với HNF, em sửa xe đến 3 lần cùng 1 bệnh mà vẫn chưa được. Chán, bên HNF kêu mấy lần qua kiểm tra nhưng thực sự nản. Hôm lâu đưa xe đến kỹ thuật bảo thay hết roãng cao su máy là k bị chảy dầu nữa, em thay hết và làm gần 20 củ, tham khảo anh em thì nói là xe chưa sao, hơi thấm tý sửa làm gì cho tốn tiền. Nghỉ ổn, mấy hôm sau nhìn lại bệnh vẫn thế mà còn thấm nhiều hơn, đến sửa lại, bảo kỹ thuật kiểm tra kỹ đi, đem xe về vẫn vậy. Tự nén lòng bảo chắc là do kỹ thuật chưa tìm ra bệnh. Đem xe đến lần nữa nói bảo kỹ thuật trước khi sửa phải rửa qua chỗ đó xem nó chảy ở đâu. Lúc lấy xe về chú tư vấn hứa hẹn đủ kiểu, và còn vẽ cho e thêm vài bệnh nữa, nếu muốn sửa phải để xe lại vài ngày, tốn cũng gần 20 củ, em nản, về nhà em kiểm tra lại thấy các đồng chí k tiếp thu ý kiến của mình, mấy ngày hôm sau kiểm tra lại vẫn vậy. Mà em đóng góp cho sự lớn mạnh của HNF tương đối nhiều rồi chứ có ít đâu. Haiz
Có khi cụ mới em đổi gió tí đê, cụ lấy ếch nhà em, còn em cưỡi mông đau nha cụ xem cảm giác nóa dư lào nhĩ :D

TSTA

Xe container
Cụ qua làm việc với ai bên HNF vậy, cụ đến làm 1 mình Hay có ai support cho cụ ko.

huynguyen208

Xe hơi
chúc mừng TSTA đạt đc danh hiệu này nhá ,hôm nào rảnh qua cụ mời em cf nhá hehe !!

fit

Xe hơi
Cụ qua làm việc với ai bên HNF vậy, cụ đến làm 1 mình Hay có ai support cho cụ ko.
Em làm việc với cậu Huy. Huy làm tư vấn khá nhiệt tình em k ý kiến gì, nhưng về kỹ thuật thì chỉ có kỹ thuật viên thoai. Có mấy lần bộ phận CS gọi em báo là đến lịch bảo dưỡng và tìm hiểu về chất lượng dịch vụ, mấy lần e đều có ý kiến, khi em hỏi lại nhân viên thì hình như sự việc k có trong Cus. profile thì phải.

leung

Xe hơi
em thấy HN ford được khen cái remote nhưng bị chê cái khoản sủa chữa ( 3 lần mà vẫn chưa hết bệnh). Điểm trừ cho HN ford

TSTA

Xe container
Lần tới cụ mang vào alo cho em nhé. :)

cuongba

Xe buýt
Em khoe tí, tháng rồi nhờ anh em giúp đỡ mà đc thành Best Saleman của Ford Việt nam đấy :x có thư của TGĐ Ford VN động viên :ar!

Tối cafe rửa danh hiệu đi chứ nhỉ TSTA

CRV2011

Xe tải

kysu

Xe tải
em thấy HN ford được khen cái remote nhưng bị chê cái khoản sủa chữa ( 3 lần mà vẫn chưa hết bệnh). Điểm trừ cho HN ford
làm tốt thì khen ,con chưa tốt anh em mình ném đá bác nhỉ.hi.hi thế mới nhanh tiến lên xã hội chủ nghĩa..ấy là bí thư chi bộ em bẩu thía các bác ợ :-??