Đánh giá Cảm nhận wigo sau 5000km.

Bonbanh4you

Xe đạp
Vâng bác. E đi thay xe máy trong kcn nên chỉ nhìn mấy xe hạng A đít cụt thôi
Em thì cũng đang đi đít cụt như bác và giá cũng mua như bác:)):)):)):)). Nhưng em có ý kiến này. Bác dùng thì cứ dùng thôi post lên chi cho nhiều lúc các fan đá nhau rách đít:)):)):)). lặng lẽ dùng và cảm nhận cái được cái mất chứ tranh luận cho nó nhức đầu. Mời bác cốc ~o) nóng cho tỉnh táo.

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
quảng cáo trá hình, thô quá....cụ lần sau quảng cáo khéo thêm tí nữa....

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
Đang lăn tăn nhưng xem xong rì viu của cụ e cũng quyết lấy e nó,cụ làm đồ ở đâu thế,có vài cái ảnh cho ae ngó tí thì tốt quá.
Cụ còn xanh quá, quảng cáo thế mà cụ ko nhận ra.....hay cụ cũng là dân sales của Toy

dangdixemay

[Tịch thu bằng lái]
Cụ bẩu cụ mua Wigo và đi được 5000km rồi, thì cụ hỏi câu này hơi thừa, hoặc cụ bị lật tẩy là sales Toy....
Lại xanh non nữa. E là sale Toy ra đường xe đụng. Ai vu khống thì...
Ng ta hỏi thật lòng 400 xe mới mua gì. Cụ chém mạnh quá mà ko nói đc.

culo_2007

Đi bộ
Hiaz.. Bác thánh hóa wigo òi %-( . Xe mắc nhất phân khúc mà đồ tốt nhất phân khúc toàn 1 đống sắt lấy j mà hư :v . Sự thật ngon bổ thì ko hề rẻ [-X

phuctm82

Xe đạp
Nếu cụ mua thì em khuyên chân tình không nên, cụ nên nghiên cứu dòng xe khác
Cơ bản tầm tiền cụ ạ,315 chưa lăn bánh m thấy cũng ổn,với lại m lần đầu mua xe nên k có kinh nghiệm cụ ah

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
Lại xanh non nữa. E là sale Toy ra đường xe đụng. Ai vu khống thì...
Ng ta hỏi thật lòng 400 xe mới mua gì. Cụ chém mạnh quá mà ko nói đc.
Đầy người nói mai tôi chết mà còn chẳng chết được huống chi là đụng.....Nếu cụ mua rồi thì cụ cứ đi rồi cảm nhận.....đầy người mua Toy lúc hối hận thì đã sang thế giới khác rồi cụ ợ (điển hình là cái túi khí nó bền). Chúc cụ may mắn...

tuanhaibac

Xe hơi
Website
haiaucomputer.com
Đầy người nói mai tôi chết mà còn chẳng chết được huống chi là đụng.....Nếu cụ mua rồi thì cụ cứ đi rồi cảm nhận.....đầy người mua Toy lúc hối hận thì đã sang thế giới khác rồi cụ ợ (điển hình là cái túi khí nó bền). Chúc cụ may mắn...
Cuộc sống mà cụ !!!

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
Cơ bản tầm tiền cụ ạ,315 chưa lăn bánh m thấy cũng ổn,với lại m lần đầu mua xe nên k có kinh nghiệm cụ ah
Em khuyên thật cụ là cụ tìm hiểu các dòng xe mà tầm tiền mình có khả năng, cụ lập ra danh sách, rồi cụ lái thử (cụ đừng nghe người ta nói), giá trên mạng không chuẩn đâu, cụ đến hẳn đại lý hỏi giá luôn...Như em mới đầu mua xe cũng nghe nói rồi định mua Vios hoặc City, nhưng cuối cùng em mua ford khi đi xem và lái thực tế cụ ợ, ai cũng đồn ford tốn xăng hoặc hay hỏng vặt nhưng chân tình với cụ là em giờ thấy quyết định của mình là hoàn toàn đúng... Tại sao em không khuyên cụ thể cụ nên mua xe nào, mà khuyên cụ như ở trên là vậy...