Cảm nhận vitara 2015: sau vài vòng chạy test thử

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Cám ơn Chủ thớt đã có 1 viết rất chân thực!
Em cũng đang ngắm ngía Ẻm này nhưng su việt nam đưa ra cái giá này thì chát quá cộng các chi phí thì hơn 8lít rồi với số tiền đó chắc lại phải suy nghĩ đến phương án khác thôi mặc dù rất mê em nó!
khoảng 8 lít 4 cụ nhé :)), quy ra obama cũng 40 cành đới:-h

Beu 4x4

Xe điện
Su cảm nhận đc độ hot của em này nên hơi ảo tưởng lợi nhuận tí. Bán 690 mà doanh số thị phần bằng Eco thôi là đã cười phe phé ròi.
Cơ mờ kh chủ yếu chỉ là chị em với lái mới thoi, sẽ thiếu chiều sâu.

lucky5

Xe hơi
Như trên em đã nói, em nhận thấy cái hay của em vit này là về thân vỏ, hô s bánh, các tấm lót, và việc khi lắp giáp các chi tiết rất mượt mà thế nên e dám cho 10/10 điểm về vấn đề ngoại thất, thậm trí e dám so em nó vs xe đức.
Nhưng nếu lắp giáp vietnam thì em dám chắc là em vit này bán giá 650 cũng k mua, vì lúc đó em vit này cóc còn cái gì hay ho nữa để mà so sánh, trở thành 1 con xe vớ vẩn luôn
vớ vẩn quá thì cũng chỉ như Ecosport là cùng chứ j cụ :D

Lacet_ti

Xe container
Như trên em đã nói, em nhận thấy cái hay của em vit này là về thân vỏ, hô s bánh, các tấm lót, và việc khi lắp giáp các chi tiết rất mượt mà thế nên e dám cho 10/10 điểm về vấn đề ngoại thất, thậm trí e dám so em nó vs xe đức.
Nhưng nếu lắp giáp vietnam thì em dám chắc là em vit này bán giá 650 cũng k mua, vì lúc đó em vit này cóc còn cái gì hay ho nữa để mà so sánh, trở thành 1 con xe vớ vẩn luôn
- Bài của cụ khá chi tiết, cũng thuyết phục em khi lên đời sẽ phỉa so sánh em này với Chevrolet Trax - Trax hơn máycon này với 1.4Turbo 140 ngựa )
- Tuy nhiên, cụ viết 1 bài dài mà ko có lấy 1 tấm ảnh , đặc biệt là những chi tiết ngoại thất chắc chắn mà cụ khen 10/10- Em lấy làm hồ nghi về mục đích của cụ :)
- Bài của cụ chê xe Hàn 1 cách ko thương tiếc - Nếu cụ coi xe em - Lacetti nhập( Bố Mỹ , con Hàn ) là xe Hàn, thì em hơi buồn. Em đồ là cụ toàn đi xe Hàn mượn hoặc xe Hàn lắp tại Vn :))

usernames78

Xe buýt
- Bài của cụ khá chi tiết, cũng thuyết phục em khi lên đời sẽ phỉa so sánh em này với Chevrolet Trax - Trax hơn máycon này với 1.4Turbo 140 ngựa )
- Tuy nhiên, cụ viết 1 bài dài mà ko có lấy 1 tấm ảnh , đặc biệt là những chi tiết ngoại thất chắc chắn mà cụ khen 10/10- Em lấy làm hồ nghi về mục đích của cụ :)
- Bài của cụ chê xe Hàn 1 cách ko thương tiếc - Nếu cụ coi xe em - Lacetti nhập( Bố Mỹ , con Hàn ) là xe Hàn, thì em hơi buồn. Em đồ là cụ toàn đi xe Hàn mượn hoặc xe Hàn lắp tại Vn :))
Trước em chạy santafe nhap 3 năm, và gần 1 năm chạy khoang 2van kia forte nhập trung đông: em thấy xe hàn về lắp giáp (xe nhập) các chi tiết cũng chuẩn, mượt, có điều vật liệu lắp giáp và thiết kế đơn giản, thí dụ phần gầm và hộc bánh cũng chỉ để nguyên rồi sơn tí cao su non hoặc lót cho tí nhựa ở hốc bánh trước, như con forte thì bóc tapi cánh cửa thì ngoài có tấm đệm cách âm nho nhỏ nó thêm cái màng ly long non che phần dây. Nhìn chung hết sức đơn giản.
Em vit này thiết kế vật liệu lắp giáp khá đầy đủ cụn ơi, mời cụ nhìn qua xe đức, như bim mer rồi sau đó nhìn sang em vit, khá đúng chất xe châu âu.
Vẫn là vấn đề cũ, em vit này chạy nhanh lên tí chán lắm, xe k vững nưqx và toàn bộ cái xe cứ như cái thuyền thúng giữa sóng biển giông bão vậy, bồng bềnh, cứ như bay đến nơi, chưa kể máy móc yếu lắm luôn, k khác mấy em taxi vios, morning chử tới 6 người lớn vậy, đi ì lắm, và cái giá thì k thể mê nổi

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
Cụ user cứ chê xe Hàn, chứ xe Hàn đi ngon đấy. Chi tiết đột dập cơ khí xe hàn làm tinh tế hơn một số hãng nhật nhiều. Có lẽ do dây truyền họ đi sau nên nhập công nghệ mới hơn.
E từng chạy cerato nhạp 2 năm. Ko chê được gì ngoài gầm thấp, hơi ì khi xuất phát vì máy 1.6 trong khi xe nặng 1.25 tấn cùng với lốp to bản. Chạy cao tốc lên 120 khá đầm, ko tròng trành tí nào luôn

Su_Hayate

Xe hơi
Xe này offroad tốt đấy các cụ

Đánh giá xe Suzuki Vitara: Mẫu xe SUV tiện nghi
Vẫn giữ lại nét cứng cáp truyền thống của Suzuki nhưng đã xuất hiện những đường nét mềm mại trong thiết kế của Vitara, những ai đã tận mắt xem Vitara đều khen Vitara đẹp, một số khách hàng nói rằng nếu không thấy logo chữ S thì rất dễ nhầm lẫn với Range Rover Evoque- một dòng xe nổi tiếng với thiết kế lịch lãm truyền thống của người Anh.
Trước đây Suzuki bị chê là ít option thì với Vitara bạn sẻ được cung cấp đủ mọi thứ bạn cần
Về mặt công nghệ, có lẽ trong cùng phân khúc Vitara được trang bị những công nghệ tiên tiến nhất, có những công nghệ còn vượt trội hơn các dòng xe khác.
Về đối tượng khách hàng, Vitara mang lại cho bạn 14 màu sắc để lựa chọn cho phù hợp với từng độ tuổi, giới tính, hợp phong thủy. Option nhiều để bạn chọn lựa theo nhiều phong cách khác nhau cho gia đình hay off-road hay sport.
Theo đánh giá của các chuyên gia Châu Âu, Vitara đạt 5 sao về độ an toàn.
Suzuki đã không đi theo lối mòn là sản xuất những gì mình có mà giờ đây đang sản xuất những gì mà khách hàng cần.
Tuy không có chiếc xe nào là hoàn hảo vẫn còn đó một vài khuyết điểm nhỏ như một số chi tiết làm bằng nhựa cứng, chạy đường vắng thì vẫn nghe tiếng lốp, nhưng quan trọng hơn trong cùng phân khúc những dòng xe khác có lẽ còn kém hơn.

usernames78

Xe buýt
Em éo hiểu su làm marketing kiểu gì, lúc chưa ra thì úp mở giá rồi đến lúc chính thức thì cao hơn dựnkieens kèm theo là cắt 1 loạt op so vs xe trưng bầy như thế đã là vả vào mặt rồi.
Thế rồi làm quảng cáo đánh giá kiểu gì quay video clip cho cái thằng dở hơi biết bơi đứng thì chân run run nói ba lăng nhăng, khen mà còn éo biết là đang khen cái gì.
Đề nghị đuổi mợ cổ cái thằng giám đốc marketing của su Việt Nam! Đi hộ em cái, e dự thằng qly óc có vấn đề k thì mắt có vấn đề nặng. Làm quảng cáo chiến lược như cục sít ý.
Đề nghị xoá ngay và luôn cái clip giới thiệu có cái thằng dở hơi giầy thì k đánh, chân đứng thì ỏng ẹo nói thì còn k biết dùng từ ngữ, k có kịch bản gì . Xem clip đc 5p tốn cơm mẹ nấu 5p của em

HungNguyen83

Xe hơi
Em su này dứoi 7| thì em cũng chiến, còn cao hơn thì... thôi tiếp tục ôm con vợ già :D

westlake

Xe buýt
Em éo hiểu su làm marketing kiểu gì, lúc chưa ra thì úp mở giá rồi đến lúc chính thức thì cao hơn dựnkieens kèm theo là cắt 1 loạt op so vs xe trưng bầy như thế đã là vả vào mặt rồi.
Thế rồi làm quảng cáo đánh giá kiểu gì quay video clip cho cái thằng dở hơi biết bơi đứng thì chân run run nói ba lăng nhăng, khen mà còn éo biết là đang khen cái gì.
Đề nghị đuổi mợ cổ cái thằng giám đốc marketing của su Việt Nam! Đi hộ em cái, e dự thằng qly óc có vấn đề k thì mắt có vấn đề nặng. Làm quảng cáo chiến lược như cục sít ý.
Đề nghị xoá ngay và luôn cái clip giới thiệu có cái thằng dở hơi giầy thì k đánh, chân đứng thì ỏng ẹo nói thì còn k biết dùng từ ngữ, k có kịch bản gì . Xem clip đc 5p tốn cơm mẹ nấu 5p của em
Để em bảo họ đuổi rồi tuyển cụ vào làm thay

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Mua cũng được, nhưng mà giá nên tầm 650tr với bản 1 cầu, 680tr với bản 2 cầu!

cuongpv1801

Xe tải
Các cụ làm gì vậy, chính sách bây giờ là .. hạn chế xe cá nhân. Su quá .. yêu việt nam nên có giá đó để hạn chế .. người mua. Nếu giá như các cụ đề xuất em nó .. đầy đường thì.. lấy đâu ra đường để đi ... em fun tí

Beu 4x4

Xe điện
Mua cũng được, nhưng mà giá nên tầm 650tr với bản 1 cầu, 680tr với bản 2 cầu!
Cụ nói chuẩn thế nhở!!
Cái giá và óp sần ngoài lợi nhuận nó còn thể hiện sự tôn trọng khách mua và thị trường.

NQHU

Xe điện
Em thấy con này nhìn chung là đẹp, đi phố nhẹ nhàng. Nhưng cách Su Việt Nam làm sale với marketing quá kém, không chỉ mình em đâu, nhiều cụ cũng kêu rồi.

mazda6.

Xe buýt

Em hận cụ!! Những gì em định viết thì cụ viết hết rồi!!:D:D:D:D
Tóm lại là: Xe thì cũng ko đến nỗi, làm marketing quá chán!! Nói một đằng ra một nẻo!!! Giá thì ... ảo tưởng!!!

vuquyduong88

Đi bộ
cũng quan tâm con này quá, nhiều màu ngoại thất nhìn ngon lành về kiểu dáng r. xem các cụ test vận hhàn nữa xem thế nào, mà nghe bảo chạy ít xăng lắm phải k các cụ

thuhuong2

Xe tăng
CHạy tốc độ cao sao kém thế nhỉ cụ chủ, cái nội thất phò thì em thấy đúng rồi.
Đên con Swift nhập chạy tầm 100 còn rất vững chãi mà