Cảm nhận về Mazda3 2.0S 2009 em mới mua và cần các bro giúp đỡ.

lieumang08

Xe máy
Pác có con xe đẹp nhĩ......! con này độ chia thành 2 ống pô o 2 ben thi còn đẹp hơn nữa nè...! phải chơi xe một tí thi mấy đứa con của mình mới tuyệt vời lận...hehe(c):^)(y)

dino2910

Xe tải
Cái vụ DVD của tui nó trả lời là nếu muốn để DVD thì nó sẽ ko hiển thị, còn nếu muốn hiển thị thì nó bảo nó đổi cho cd 6 đĩa. Còn một lựa chọn nữa là để DVD thì nó đấu hộ cho nhưng nếu chập cháy thì nó ko bảo hành. :77::77::77:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Cái vụ DVD của tui nó trả lời là nếu muốn để DVD thì nó sẽ ko hiển thị, còn nếu muốn hiển thị thì nó bảo nó đổi cho cd 6 đĩa. Còn một lựa chọn nữa là để DVD thì nó đấu hộ cho nhưng nếu chập cháy thì nó ko bảo hành. :77::77::77:
Oạch. Thía này thì khi nào hết bảo hành mới lắp đồ trên xe được à? Theo em thi không nên đấu, em bị chập điện xe rùi. Sợ lắm. :102:

Asahi90

Đi bộ
công nhận cụ này chăm lượn đường thật.hôm nay chủ nhật cháu xuông HN xem xe mà đã gặp 2331 của cụ lượn ra ngoại thành rùi...hehe.xe đẹp lắm cụ ạ.:69:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Công nhận là đi đâu em cũng gặp bác hehe. Tối nay lúc bác đi sau em đã biết rồi, đạp phanh mấy cái mà bác ko nhận ra (b)
Hí hí. Đạp phanh thì em biết thế nào được ạ. Mà xe cụ có logo OF không ạ? Em đi đường gặp các cụ là toàn ấn cái nút tam giác thui, rùi đánh sang phải đợi cụ kia lên rồi giơ tay chào hoặc gật đầu. Em toàn làm thía thui. Em thề

công nhận cụ này chăm lượn đường thật.hôm nay chủ nhật cháu xuông HN xem xe mà đã gặp 2331 của cụ lượn ra ngoại thành rùi...hehe.xe đẹp lắm cụ ạ.:69:
Hả, cụ ở đâu thía ạ? Cũng công nhận là em hay lượn lắm ạ :69:

Asahi90

Đi bộ
Hí hí. Đạp phanh thì em biết thế nào được ạ. Mà xe cụ có logo OF không ạ? Em đi đường gặp các cụ là toàn ấn cái nút tam giác thui, rùi đánh sang phải đợi cụ kia lên rồi giơ tay chào hoặc gật đầu. Em toàn làm thía thui. Em thề

dạ.cháu ở Việt Trì ạ

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
dạ.cháu ở Việt Trì ạ
Ui chà chà. Thế mà cụ cũng nhìn thấy em. Hôm chủ nhật em có đi lên Vĩnh Phúc ạ. Em đi buổi sáng lên đây và gần đến trưa thì về. Cụ nhìn thấy em ở đoạn nào thía ạ?

TuFantasy

Xe tăng
Website
360.yahoo.com

Xe em có logo mà, ơ thế tối qua cụ ko để ý là xe em có logo à. Lúc cụ rẽ sang Khâm Thiên rồi giơ tay chào em đó. Trước đó cụ đi sau em khá lâu mà.

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Xe em có logo mà, ơ thế tối qua cụ ko để ý là xe em có logo à. Lúc cụ rẽ sang Khâm Thiên rồi giơ tay chào em đó. Trước đó cụ đi sau em khá lâu mà.
Oa oa, em sợ cụ rồi:77:. Hóa ra là cụ, cụ đi Acura MDX. Thôi em ứ chơi với cụ đâu :21:. M3 đâu dám đi cùng :'( :'(:'(

TuFantasy

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Oa oa, em sợ cụ rồi:77:. Hóa ra là cụ, cụ đi Acura MDX. Thôi em ứ chơi với cụ đâu :21:. M3 đâu dám đi cùng :'( :'(:'(
Ui zời, cụ nói thế mất quan điểm quá. Thế chẳng lẽ cứ có xe thì chơi với nhau à hoặc thêm nữa là cứ phải xe đẹp mới chơi với nhau sao. Vậy là chả giống tinh thần OF gì cả.
Em nhận ra cụ ngay lúc cụ đi sau vì tháng trước cụ chở 1 em teen mua kính áp tròng của vợ em mà (b)

Cho em hỏi là chú Mazda 3 của cụ có Smartkey ạ? Vậy option xe cụ ngon nhất đúng ko ạ? Xe em còn chả có Smartkey :)

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Ui zời, cụ nói thế mất quan điểm quá. Thế chẳng lẽ cứ có xe thì chơi với nhau à hoặc thêm nữa là cứ phải xe đẹp mới chơi với nhau sao. Vậy là chả giống tinh thần OF gì cả.
Em nhận ra cụ ngay lúc cụ đi sau vì tháng trước cụ chở 1 em teen mua kính áp tròng của vợ em mà (b)

Cho em hỏi là chú Mazda 3 của cụ có Smartkey ạ? Vậy option xe cụ ngon nhất đúng ko ạ? Xe em còn chả có Smartkey :)
Trêu cụ tí thui. Nhưng mà nhìn cụ xa xa thấy đẹp zai ghê (l). Chắc nhìu teen lắm đây. Acura cồng kềnh quá, em vượt mãi mới được cụ ở trên đường Tây Sơn để lên chào cụ. Đúng rùi, tháng trước là em có chở con gái em ra mua kính áp tròng nhà vợ cụ :)
Xe em dùng Smartkey hơn xe cụ, cụp gương hơn xe cụ, ghế thể thao hơn xe cụ nhưng mà còn rất nhiều cái thua xe cụ như là xe cụ có nút hạ gầm, nâng gầm, màn hình DVD trần với tai nghe bờ lu tút, định vị GPS, thương hiệu xe hạng sang, ... :21:

linh92

Xe máy
em ấn tượng nhất là phần hậu của con này===> rất khiêu khích:69::69:

TuFantasy

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Trêu cụ tí thui. Nhưng mà nhìn cụ xa xa thấy đẹp zai ghê (l). Chắc nhìu teen lắm đây. Acura cồng kềnh quá, em vượt mãi mới được cụ ở trên đường Tây Sơn để lên chào cụ. Đúng rùi, tháng trước là em có chở con gái em ra mua kính áp tròng nhà vợ cụ :)
Xe em dùng Smartkey hơn xe cụ, cụp gương hơn xe cụ, ghế thể thao hơn xe cụ nhưng mà còn rất nhiều cái thua xe cụ như là xe cụ có nút hạ gầm, nâng gầm, màn hình DVD trần với tai nghe bờ lu tút, định vị GPS, thương hiệu xe hạng sang, ... :21:
Em trông cụ còn đẹp zai hơn em ý chứ. Vợ em lúc đó ngoảnh sang ko biết bảo: ơ ông kia chào mình kìa. Em cười bảo: dân OF đấy. Vợ em: ông đó đẹp zai phết nhờ (b)

guestx

Xe máy
Website
www.facebook.com
Mình cũng đang bực với truong họp này.
Bên Kylin nói,họ cũng lắp DVD, vào đồng hồ báo tiê thụ nhiên liệu vẫn hoạt động.
Bào nào quen bên Kylin, test lại xem sao.
Nếu OK thì mình nhờ bên đó đấu lại vậy.

dragonfly88

Xe đạp
e tưởng 2.0s mua ở hoàng gia có sẵn màn hinh dvd chứ cụ.sao lai phải đi lắp thêm vây.mà cụ muốn nghe ipod thi mua bộ chuyển monster.ra máy cua hang bán đồ ipod là có mà.nhưng bộ chuyển đấy phải nghe bằng tầng sóng fm 88.10

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Em trông cụ còn đẹp zai hơn em ý chứ. Vợ em lúc đó ngoảnh sang ko biết bảo: ơ ông kia chào mình kìa. Em cười bảo: dân OF đấy. Vợ em: ông đó đẹp zai phết nhờ (b)
Vợ cụ bán kính có khác, mắt tinh ghê. Thằng bạn thân em mở Công ty ngay gần nhà cụ đấy. Công ty SongHy. :69:

e tưởng 2.0s mua ở hoàng gia có sẵn màn hinh dvd chứ cụ.sao lai phải đi lắp thêm vây.mà cụ muốn nghe ipod thi mua bộ chuyển monster.ra máy cua hang bán đồ ipod là có mà.nhưng bộ chuyển đấy phải nghe bằng tầng sóng fm 88.10
Xe về đợt đầu tiên không có DVD ạ, đợt sau thì có DVD và camera lùi cụ ạ.
Cụ cho em hỏi cái bộ chuyển cho ipod đấy bao nhiêu tiền ạ? Và mua ở đâu ạ? :^)

dragonfly88

Xe đạp
Vợ cụ bán kính có khác, mắt tinh ghê. Thằng bạn thân em mở Công ty ngay gần nhà cụ đấy. Công ty SongHy. :69:

Xe về đợt đầu tiên không có DVD ạ, đợt sau thì có DVD và camera lùi cụ ạ.
Cụ cho em hỏi cái bộ chuyển cho ipod đấy bao nhiêu tiền ạ? Và mua ở đâu ạ? :^)
đây chuyển đấy có 6 lít thôi cụ ạ!mua ở nguyễn thái học,cái cửa hàng i shop đối diện cây xăng kim mã nhìn sang chéo đường.cụ nhớ cái đó nó la đít cắm usb chứ không phải cắm tròn đâu nhé.nghe ở tầng sóng 88.10 fm.

ht900

Xe buýt
Chất lượng có ổn không cụ, nếu so với đường Aux thì ntn?