Cảm nhận sau khi xem xe chervolet vivant tại Thái hà

Lộc

Xe hơi
em thấy xe này giá thế là ổn
đúng là rẻ nhưng không rẻ chút nào! so xe mới-ko phải mới.so với xe 5 chổ-gen,lac,morning,rio,getz,click ko rẻ hơn, ăn uống nhiều hơn, có thể ngưng sản xuất bất cứ lúc nào vì là hàng tồn tại các thị trường khác.ko thể so với xe 7 chổ được vì khi đi đủ chổ thì đồ đạt để đâu? chưa kể 2 người ngồi sau còn bước xuống xe được ko vì ngồi rất cực khổ.muốn biết thêm thông tin xin vào link này.http://dantri.com.vn/otoxemay/su-that-ve-xe-moi-o-viet-nam-/2008/3/225068.vip

lang tu gia

Xe đạp
ối giời ơi đã bác nào ngồi ghế hàng 3 chưa . chỉ có trẻ con dưới 10 tuổi cao dưới 120cm là cố ngồi được thôi , mà đã cố thì thì chỉ có chít
Các bác cứ lo xa. Cứ dến tết mời các bác ra quốc lộ xem cảnh bà con chen chúc xe 50 chỗ mà chở dến 90 chạy bắc nam thế mà vẫn ngồi tốt.

Mr_Car

Xe tải
Với tầm tiền đó thì lựa chon em Vivant là đúng rồi. Các bác thử kiếm ở VN xem có cái ôtô mới nào số tự động giá dưới 23k chưa?
Hình thức bên ngoài thì mỗi người một ý Riếng em thì không chê mà cũng chẳng khen. Chỉ thấy buồn đó là đến thế kỉ 21 rồi mà bọn liên doanh ôtô vẫn nhập cái công nghệ lạc hậu về bán cho dân Việt Nam mình với giá cứa cổ.

timkiemmoi

Đi bộ
Tôi đang nghe ngóng chọn 1 em (Inn, Vivant hoặc Santa). Vào muc này thấy các bác nhiều ý quá, đây cũng là lẽ thường tình. xin góp thêm ý kiến nhé. Các bác cứ ngẫm mà xem, mình định cưới vợ nào là do mình thấy "đạt", thấy "ưng" theo đánh giá của mình. Anh em bạn bè "tốt bụng" cho thêm ý kiến thì đáng quý (cảm ơn nhiều), nhưng nếu bảo "anh phải lấy vợ như vợ em đã lấy hoặc sẽ lấy" thì chắc "lắc" (lại No, thank you)./ Nếu đã ưng em Vivant AT giá 23.000 thì cứ quyết/ hưởng thụ em, chứ đừng lùng bùng làm tụt mất sự sung sướng giá 23.000 của mình

thanhtinh

Xe tải
Mua cái xe để hàng ngày đặt đít lên ngồi, thích thì bảo là thích , các bác cứ thấy người ta thích thì nói người ta dại với chả khôn , chẳng lẽ cứ phải mua xe Mẹc rồi nói thích thì các bác mới đồng ý à?

hbthang

Xe tăng
em thấy các bác nhiều ý kiến thật đấy, em đã đặt mua 1 em CDX rồi, cuối tháng này rước em về mà bây giờ lung lay quá

phtuan

Xe máy
không, em này trông mẫu mã đẹp đấy, trứoc em thấy nó hoành tráng quá, nghĩ đắt nên không hỏi, biết rổ giá thế này em chơi từ lâu rồi, mới đây em vừa xuống tiền mua cho vợ con Huyndai Verna 1.4 AT không ABS, nhập khẩu, 23.5k, xe chẳng xấu cũng chẳng đẹp, dòng sedan, đựoc mỗi cái là xe nhập khẩu còn lại không tiện dụng như em Vinvant này, hic, tiếc quá

Chúc mừng bác có xe mới, bác quyết đúng đậy

yeu_oto

Xe máy
Vivant có một số chê bai rất mạnh, nhưng nhìn nó đẹp và đáng yêu đấy chứ, mỗi tội là mua khó và lại sâu nhũng nhiễu quạ

Criket162

Xe tải
Đọc bài này em cũng xin được đóng góp tý chút.

Em đã mua Vivant các bác ạ. Trước nay em cũng đã lái qua nhiều loại xe khác nhau, từ Mazda 323, 626 (xưa lắm rồi), Crown 2.4 và 3.0 (cũng xưa rồi), Land Cruiser, Patrol, Lancer Gala, Laser Delux/Gear v.v. và v.v. cho nên khi ngồi vào Vivant thì cảm nhận của em là: tương đối cao, quan sát rộng hơn dòng sedan, chỗ ngồi rất rộng rãi... tất nhiên là ngồi 5 chỗ thôi, còn không ngồi được 7 chỗ đâu, vì hàng ghế thứ 3 chật, chỉ cho trẻ em ngồi đươc. Nhưng em gấp hàng ghế thứ 3 treo lên thì 5-6 người ngồi rộng vô cùng (em ngồi ghế lái cách vô lăng tới 40cm mà hàng ghế thứ 2 chưa kéo xuống hết đã tạo khoảng cách 35cm so với hàng ghế 1 rôi). Máy khỏe và êm. ABS hoạt động hiệu quả, còn túi khí thì em không biết có hoạt động hiệu quả không vì chưa thử, và cũng chả bao giờ em muốn thử cả... Nhìn dáng em nó thì rất khí động học và đẹp. Với giá tiền như vậy, tính tổng thể thì em nói là cực kỳ đáng đồng tiền bát gạo.

Em không phải là sales, chỉ là người tiêu dùng và mê xe ô tô thôi các bác ạ. Nhận xét của em là khách quan, không có ý xui ai mua cả, vì mua là gì quyền của mỗi người. Tuy nhiên, em thấy Vivant đẹp. Có thể là do em sở hữu Vivant, nhưng em không thích ai chê xe Vivant cũng như bất kỳ 1 em xe nào, hoặc có những so sánh khập khiễng giữa các dòng xe với nhau, dù em cũng không hề ủng hộ SALES làm giá, ghét kinh khủng cái việc thêm vài trăm K để có xe ngay...

Mong các bác ủng hộ Vivant, có ghét thì ghét sales và bọn nhà máy Thanh Trì thôi các bác nhé (nếu bác nào bị mọi người chê vợ 2 của các bác xấu và không tốt chắc các bác thích lắm nhỉ...)

Vài nhận xét, mong lượng thứ...
Pác Khoa nói thế cũng chưa hẳn, E nghĩ ở đây ta so sánh các hãng hay các xe cùng loại để anh em trong OF cùng mở mắt, ko có ý chê Pác... việc so sánh kiểu như thế đầy ra đấy, cả trong và ngoài nược nên Pác đừng tự ại Còn mua xe nào thì còn phụ thuộc quan trọng nhất là hầu bao nữa. E nhớ trên OF của mình có Pác nào ấy có chứ ký là " Đi Mec sướng hơn đi Matiz, nhưng ko có tiền thì đi Matiz sướng hơn Mec"
(b)

hbthang

Xe tăng
bac can catalog thi goi cho em nhe, em cung dang can ngươi nghien cưu cung dạy 0989129347