Cảm nhận sau khi sở hữu lac ex

speedman

Xe tải
Kính thưa các cụ, sau một thời gian lao động mệt mài, cuối cùng em cũng sở hữu được một em LAC EX. Tuy không phải xế hộp như thiên hạ nhưng với em đây thực sự là một thành quả và cảm thấy rất tự hào, hạnh phúc.
Sơ bộ sau khi mang em nó về từ gara của người ta, em mới kịp trang điểm cho em nó có mấy thứ là:
quẩn áo (bọc ghế)
Găng tay (tay nắm cửa)
Nước hoa (túi cafe)
Mũ nón (vè cửa)
Tất tần tật cũng chẳng bao nhiêu. Hiện em đang phấn đấu để lắp cho em nó cái vụ màn hình, âm thanh, mắt sau, gương điện v..v.
Sau đây em xin post mấy tấm hình em nó lên, sự cổ vũ động viên và góp ý chân thành của các cụ sẽ làm em càng thêm vững tay lái và cố gắng lao động.
Kính các cụ (b)(b)(b)(b)(b)

Xa xa em nó kia rui!

Gần hơn chút nữa xem em thế nào!

Xem mặt em nó ra sao?

Mặt trước

Mông sau

Nội ý phía trước

Nội y sau:

Sau khi chạy HN-Thanh Hóa (về wê) em có một vài đánh giá chung như sau:
1, xe chạy đường trường ăn uống dễ chịu, chỉ tầm 7.5 đến 8 lít thôi nhưng nội thành thì không nói được vì đây là ngoại cảnh mà.
2, xe tương đối dễ lái, vô lăng nhẹ nhành, đi nội thành thì êm ái nhẹ nhàng nhưng chạy cao tốc thì hơi mất cảm giác.
3, xe chắc chắn. Em lái mới, rụt rè chạy 120 trên Pháp Vân thấy ổn, không thấy rung lắc gì sất.
4, xe hơi bị ồn (tiền tầm đấy thế là ngon rùi:69:)
5, à côn số thì thật tuyệt (chắc xe mới nó thế) nhưng đến giờ em đang rất hài lòng về côn số của em nó.

Chúc các cụ luôn vững tay lái và thành công!
BR,
Speedman!

Chỉnh sửa cuối:

checkout_2k

Xe hơi
Chúc mừng bác một phát! em cũng mới "trang điểm" như bác ... với tinh thần từ từ làm khi đạn đóm dư dả ...(b)(b)(b)

mocnop9

Xe đạp
Xe đẹp đấy Cụ ạ. Em thích cái bộ da ghế của Cụ.
Cụ nên đầu tư thêm bộ màn hình DVD + camera lùi + Loa nữa cho nó hoành :):):)
Cho hỏi Cụ tốn kém tất thẩy thế nào rồi ?

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chúc mừng Bác ! Em đã từng chạy LAC EX và thấy chất lượng xe rất ổn !:41:

sport4wheel

Xe tải
chúc mừng cụ có xe mới. Nhìn cái nội thất đo đỏ nhìn giống xe em qua thui:21::21::)):))

jeep_iraq

Xe buýt
Mừng cụ có vợ mới, đã mời cụ (c)

speedman

Xe tải
Xe đẹp đấy Cụ ạ. Em thích cái bộ da ghế của Cụ.
Cụ nên đầu tư thêm bộ màn hình DVD + camera lùi + Loa nữa cho nó hoành :):):)
Cho hỏi Cụ tốn kém tất thẩy thế nào rồi ?
- Cái vụ ghế da la tham khảo và ăn cắp bản quyền của cụ sport4wheel thì phải, em đọc bài cách đây chừng 1 tháng. Chỉ nhớ ấn tượng cái màu đó thôi. Có edit đi chút xíu. Cái vụ DVD+ Camera lùi+ Loa em cũng đã ướm rùi. Dưng mà sắm từ từ cho nó sướng lâu, với lại còn tích cóp xiền nữa. Em da cát dự là thế này: DVD tầm 4-5 củ; camera tầm 1 củ. Loa gổm: 4 cánh=0.8 củ. sub=2.5 củ; gương điện 4.5 củ Tổng sich ma là tầm 13 củ nữa cụ ạ.
Còn tốn kém tất thảy: xe ra tới biển (đã có bảo hiểm liberty)=390. ghế 1.8 củ linh tinh 1 củ nữa thôi. hết ạ.
chúc mừng cụ có xe mới. Nhìn cái nội thất đo đỏ nhìn giống xe em qua thui:21::21::)):))
Cái này có copy right của một cụ nào đó trên of nhà minh (hình như là của cụ, nhưng của cụ làm 2 sọc đỏ, của em chỉ có 1 tấm giữa thôi) nên vẫn có thể thoát tội được :D.
Chúc mừng Bác ! Em đã từng chạy LAC EX và thấy chất lượng xe rất ổn !:41:
Đầy là vợ hai đầu tiên của em. Hy vọng nó hiền lành chút!
Thank các cụ!
(b)(b)(b)(b)(b)(b)
Nhân đây em hỏi 2 tí ạ:
1- Em có thể kiếm logo OTOFUN nhà mình ở đâu các cụ nhỉ? hình thức mua, xin, hay sẽ được tặng không ạ?
2- Em muốn làm đơn xin gia nhập hội LAC thì thủ tục như thế nào? ai là giám đốc phường LAC ạ?

dangtaplai

Xe máy
Chúc mừng bác, em chạy xe khác nhưng cũng đánh giá cao xe này ở tầm tiền với những gì nó mang lại (b).

Chỉnh sửa cuối:

khangluudan

Xe tải
tầm tiền này em thấy không chê Lac EX được các cụ à, vợ cụ đẹp đó cụ ơi, vợ cụ làm e nhớ vợ cũ quá,he he:6::6::6:

Dunga

Xe buýt
hè hè, quá ổn rồi ông ẻm ạ!(b)
Vợ châu Phi thì đúng là LAC trông ổn hơn GEN nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

sport4wheel

Xe tải
cụ làm luôn cái biểu tượng chervolet luôn cho nó máu cụ ợ(b)

son_pm

Xe tải
Đầy là vợ hai đầu tiên của em. Hy vọng nó hiền lành chút!
Thank các cụ!
(b)(b)(b)(b)(b)(b)
Nhân đây em hỏi 2 tí ạ:
1- Em có thể kiếm logo OTOFUN nhà mình ở đâu các cụ nhỉ? hình thức mua, xin, hay sẽ được tặng không ạ?
2- Em muốn làm đơn xin gia nhập hội LAC thì thủ tục như thế nào? ai là giám đốc phường LAC ạ?
Chúc mừng bác có vợ hai "ngon". Em cũng đang xài Lac Ex và đi hơn 1 năm rồi chưa phàn nàn bất cứ điều gì (b) Bản tính nó cũng là con nhà lành bác ạ (b) Bác nếu cần logo thì nội trong ngày mai kia nhà BVC bên em có đấu giá logo, bác ưng thì tham gia ủng hộ quỹ từ thiện luôn. Nhà của chúng em đây, bác ghé qua chơi
http://otofun.net/forumdisplay.php?f=113

sport4wheel

Xe tải
cụ nhớ mời em (b) tiền bản quyền nhé:21::21:

speedman

Xe tải
Chúc mừng bác có vợ hai "ngon". Em cũng đang xài Lac Ex và đi hơn 1 năm rồi chưa phàn nàn bất cứ điều gì (b) Bản tính nó cũng là con nhà lành bác ạ (b) Bác nếu cần logo thì nội trong ngày mai kia nhà BVC bên em có đấu giá logo, bác ưng thì tham gia ủng hộ quỹ từ thiện luôn. Nhà của chúng em đây, bác ghé qua chơi
http://otofun.net/forumdisplay.php?f=113
Thank for cụ's infor. Em đã đọc link của cụ ạ, đã hiểu mục đích và thể thức. Em cũng rất ủng hộ tinh thần tương thân tương ái. Nhưng thớt thì dài, em cần thông tin về địa điểm hội quán của chúng ta, thời gian diễn ra đấu giá. Cụ tóm s lược hộ em 2 cái thông tin trên giúp em nhé.
BR,
Speedman

speedman

Xe tải
cụ nhớ mời em (b) tiền bản quyền nhé:21::21:
Cụ có hay of ẹp không ạ, em chưa từng of với anh em OF nhà mình. Cũng máu nhưng hơi bị ít thời gian, cụ ở khu vục nào ấy nhỉ? em ở Văn Quán. Wellcome cụ qua khủ em, em mời cụ (c) bản quyền! Chính xác là bản quyền của cụ, em vừa nghía lại!

speedman

Xe tải
hè hè, quá ổn rồi ông ẻm ạ!(b)
Vợ châu Phi thì đúng là LAC trông ổn hơn GEN nhiều.
Vụ LAC VS GEN này nhà em mất khá nhiều bút mực. Lúc đầu em gia cát dự là làm em GEN vì em này trông đẹp, dáng cao vừa miếng nhưng vợ cả lại cứ thích con LAC (chả biết nghe đâu). Tranh luận 1 tháng, quá cả ngày đi lấy GEN (đã đạt từ trước). Cuối cùng để gia đình hòa thuận đành chiều theo vợ cả. Đến giờ em vẫn thấy GEN đẹp hơn đấy ạ. nhất là mặt tiền chỗ tản nhiệt ấy.

reloaded

Xe tăng
Chào cụ sport,

Em mới lấy Lac ex màu bạc cũng đang định bọc bộ ghế giả da. Hôm nọ bắt được tấm hình độ ghế đen đỏ của cụ mê quá định bụng sẽ xin cái bản quyền để bọc cho Lac nhà em. Nhân có cụ ở đây cho em xin phép copy nhé và hỏi cụ luôn là làm cái đó ở đâu và tốn mất bao nhiêu xèng không? Hôm nào bọc xong, cụ ở đâu em mời cụ (c) nhỉ

Lac nhà em thì mới độ mấy thứ sau:
- Vè mưa mạ crom và lót sàn nỉ do sale showroom tặng
- Độ gương chỉnh điện ở chỗ bác Trung 86c Võ Thị Sáu mất 800k (rất hài lòng).
- Lắp 4 cái loa tép kenwood 4 cánh mất 600k cũng ở bác Trung. Nghe thì cũng được mỗi tội phải trổ mấy cái lỗ trên mặt nhựa loa có sẵn trông xấu xấu bẩn bẩn quá. Có bác nào biết chỗ bán 4 cái mặt này không chỉ cho em với.

Cảm ơn các cụ nhiều.

speedman

Xe tải
Chào cụ sport,

Em mới lấy Lac ex màu bạc cũng đang định bọc bộ ghế giả da. Hôm nọ bắt được tấm hình độ ghế đen đỏ của cụ mê quá định bụng sẽ xin cái bản quyền để bọc cho Lac nhà em. Nhân có cụ ở đây cho em xin phép copy nhé và hỏi cụ luôn là làm cái đó ở đâu và tốn mất bao nhiêu xèng không? Hôm nào bọc xong, cụ ở đâu em mời cụ (c) nhỉ

Lac nhà em thì mới độ mấy thứ sau:
- Vè mưa mạ crom và lót sàn nỉ do sale showroom tặng
- Độ gương chỉnh điện ở chỗ bác Trung 86c Võ Thị Sáu mất 800k (rất hài lòng).
- Lắp 4 cái loa tép kenwood 4 cánh mất 600k cũng ở bác Trung. Nghe thì cũng được mỗi tội phải trổ mấy cái lỗ trên mặt nhựa loa có sẵn trông xấu xấu bẩn bẩn quá. Có bác nào biết chỗ bán 4 cái mặt này không chỉ cho em với.

Cảm ơn các cụ nhiều.
Cái này cụ hỏi cụ Sport, dưng mà em có chút thông tin độc lập cho cụ. Cụ Sport có lẽ vẫn trả lời cụ sau:
Em làm cả trải sàn+ bọc ghế hết 1.8 (trải sàn 4.5 cụ tự trừ đi), làm tại khu đô thị Văn Quán. Của em kém của cụ sport cái vụ ốp tay cửa(chỗ em làm cửa hàng báo giá 100k/cánh, nhưng em ngại tháo lắp máy cái ốp đó nên thôi). Ngoài ra khi làm cụ nhớ chọn loại da nhé, vì nhiều loại lắm, em cũng không rành nên chọn theo cảm nhận của mình và theo giá rổ.
Chúc cụ có nội y đẹp
Thêm thông tin cho cụ tiện lựa chọn.

Chỉnh sửa cuối:

Vo2

Đi bộ
Lac của tôi

Lac của tôi đã bọc ghế, lót sàn, đèn gầm, cảm biến lùi và tôi muốn thay gương chỉnh, gập điện (vì chỉnh cơ thật bất tiện) nhưng hỏi một số người họ bảo không có gập điện (ngồi trong xe, ấn nút là gương gập lại) là sao? Mong các bác tư vấn giúp.

xe_hoi

Xe tải
mừng bác nhé,vợ đẹp :6: