Cảm nhận focus 1.8AT sau 2 ngay

Airbus Family

Xe đạp
Bác nên lắp thêm 02 loa tep vào 2 cánh cửa trước. Do cắt giảm chi phí nên 02 ổ loa đó chỉ có vỏ ngoài mà không có loa ở trong đâu. Lắp thêm vào nghe nhạc hay hơn hẳn. Chúc bác lái xe an toàn.

Chỉnh sửa cuối:

fun rider

Xe đạp
Bác nên lắp thêm 02 loa tep vào 2 cánh cửa trước. Do cắt giảm chi phí nên 02 ổ loa đó chỉ có vỏ ngoài mà không có loa ở trong đâu. Lắp thêm vào nghe nhạc hay hơn hẳn. Chúc bác lái xe an toàn.
Cảm ơn bác đã chỉ giáo, lúc nào đó em sẽ thử. Dạo này em mới chuyển cơ quan về khu vực bờ hồ nên vừa mới cưới mà lại đã phải tạm xa vợ hai vì không biết chỗ gửi gắm em nó lúc mình đi làm việc:'(. Tiện đây bác nào biết cho em hỏi chỗ nào gửi xe giá cả hợp lý ở khu vực bờ hồ không ạ:102: để em được đoàn tụ với vợ hai.

Cám ơn các bác nhiều.

VietWagen

Xe buýt
Cảm ơn bác đã chỉ giáo, lúc nào đó em sẽ thử. Dạo này em mới chuyển cơ quan về khu vực bờ hồ nên vừa mới cưới mà lại đã phải tạm xa vợ hai vì không biết chỗ gửi gắm em nó lúc mình đi làm việc:'(. Tiện đây bác nào biết cho em hỏi chỗ nào gửi xe giá cả hợp lý ở khu vực bờ hồ không ạ:102: để em được đoàn tụ với vợ hai.

Cám ơn các bác nhiều.
Quanh hồ HK có 3 chỗ gửi ô tô của GTCC: 1. Bến tầu điện cũ, đoạn từ Đền Ngọc Sơn đến đài phun nước; 2. Phố Lê Thạch, bên hông tượng đài Lý Thái Tổ; 3. Phố Đinh Lễ, bên hông Bưu điện TT.
Vấn đề là, ở đâu nhận gửi và giá bao nhiêu? nói đến gửi xe là mệt rồi!

ichbinminh

Xe buýt
Quanh hồ HK có 3 chỗ gửi ô tô của GTCC: 1. Bến tầu điện cũ, đoạn từ Đền Ngọc Sơn đến đài phun nước; 2. Phố Lê Thạch, bên hông tượng đài Lý Thái Tổ; 3. Phố Đinh Lễ, bên hông Bưu điện TT.
Vấn đề là, ở đâu nhận gửi và giá bao nhiêu? nói đến gửi xe là mệt rồi!
Ngoài ra, còn có Lê Lai, Trần Nguyên Hãn, Ngô Quyền, dọc Lý Thái Tổ, xa hơn 1 chút là Tông Đản. Nói chung bây giờ đất chật người đông, cầu lớn hơn cung thì sẽ thế nào chắc các bác cũng biết rồi đấy :102:

songvedem

Xe tăng
Bác Fun Rider cho hỏi về việc bọc vô lăng da ở Sài Gòn Part quy trình thế nào với. Bác phải mang ra Ford cho tháo vô lăng rồi để xe ở đó, mang vo lăng ra SGP để bọc à.
Thời gian bọc ở SGP hết bao lâu, có cần chú ý gì không.
Chi phí tháo lắp Volang ở Fors thế nào? :^)
Mong bác nói kỹ từ đầu nhé vì em thấy bác cũng cẩn thận lắm :6:

Mong bác cho tí kinh nghiệm để anh em còn đú theo cái Vô lăng da với (b)

fun rider

Xe đạp
Bác Fun Rider cho hỏi về việc bọc vô lăng da ở Sài Gòn Part quy trình thế nào với. Bác phải mang ra Ford cho tháo vô lăng rồi để xe ở đó, mang vo lăng ra SGP để bọc à.
Thời gian bọc ở SGP hết bao lâu, có cần chú ý gì không.
Chi phí tháo lắp Volang ở Fors thế nào? :^)
Mong bác nói kỹ từ đầu nhé vì em thấy bác cũng cẩn thận lắm :6:

Mong bác cho tí kinh nghiệm để anh em còn đú theo cái Vô lăng da với (b)
Em bọc vô lăng ở SGP cũng lắm gian truân. Đầu tiên là bọn nó bảo đến nhà tháo nhưng không biết tháo vô lăng focus (sở nổ túi, trong SG đã có thằng phải đền rồi) nên lại dẫn em vào Ford thăng long tháo ra (tháo túi khí thôi, vẫn để nguyên vô lăng cho mình lái về SGP mới tháo nốt vô lăng). Để xe ở SGP 1 ngày, bọc vô lăng xong tối lắp lại rồi mang xe về. Lúc lắp vào bọn nó cũng không biết lắp nên lắp không chuẩn, hôm sau bọn nó lại dẫn em vào TL Ford lắp lại.

Cũng tại tháo lắp gian nan như thế mà thu được của em có 900K (da connolly) nên bọn nó tuyên bố là từ giờ không nhận bọc vô lăng cho focus nữa. Tuy nhiên, bác cứ hỏi lại bọn nó xem đã thay đổi ý kiến chưa vì có khi bi h bọn nó đã biêt cách tháo lắp vô lăng focus rồi.

Thật ra em cũng không hoàn toàn hài lòng với bọc vô lăng của SGP lắm về mặt thẩm mỹ(đường may chưa đẹp, có chỗ vẫn bị nhăn, không giống với vô lăng da may máy của hãng) nhưng được cái da tốt, vô lăng của em bi h vừa êm vừa mát lịm, sờ vào sướng cả tay.

Chúc bác may mắn hơn em trong sự nghiệp trang điểm cho vợ 2 nhé!:))

Tuanngoc12

Xe máy
Em thay voi gia new focus 1.8 AT hien tai nhu vay la ok. Theo em nhung tieu tiet ko quan trong, cai thieu, cai han che cua focus 1.8 AT la ko co tui khi ben phu, kieu dang neu la Sedan se dep va sang trong hom

bobom

Xe tải
Nó em có ý kiến ngu chút : Em thấy để nguyên như cũ nó đẹp hơn nhiều lần các cụ ạ. :^). Bọc xong thấy nó lùng xùng lặng nhặn cả lên.:^). Mà bỏ phí cái đang có. Về tinh thần tài nguyên môi trường thì em 0 ủng hộ. Em sẽ chạy sau 2 năm caí nỉ nó bẩn nó cũ thì em mới tháo ra bọc simila :))
Bác giống ý iem, vốt ka bác cái nào, em còn đang có ý định tự chế 1 cái camera lùi cơ.

balongo5

Xe tải
Cụ (chủ thớt ) cứ để nguyên bản , trông " ngầu hơn " . bọc ghế , mới mà trông đã thế này ! Cụ cứ chạy , ít ngày nữa ... thì sẽ chán ngay thôi mà .

NewPeace

Xe điện
Theo em cái đáng làm là lót sàn, cảm biến lùi (lính mới), dán kính thế thôi ạ. Mà sao hãng không đưa ra các lựa chọn cho người mua nhỉ như ghế da, CD 6 đĩa hoặc 1 đĩa, cảm biến lùi hay camera lùi... Những cái chính hàng lắp thì đồng bộ hơn chứ, ghế mà lột hết nỉ ra rồi bọc lại em nghĩ khó mà đẹp như ghế nguyên bản bọc lần đầu theo xe.

Chỉnh sửa cuối:

bobom

Xe tải
Sao iem ko thấy hình bọc vô lăng nhể, ngoài cái hình bọc ghế sau. Nếu mà bọc như thế này thì hơi xấu nhỉ.

dungla

Xe buýt
Sao cụ chủ không độ lại cái vành 17 + cái ông xả đôi cho nó đẹp hẳn

Mr.Nup

Xe hơi
Các bác độ vành không sợ mấy anh Ổi Vàng tuýt còi à?

Sonbh

Xe tăng
Các bác độ vành không sợ mấy anh Ổi Vàng tuýt còi à?
Cụ ơi sao lại tuýt hả cụ, Focus theo thiết kế là được lắp lên tận 18 inch cơ mà, chả mấy khi các bác công an chú ý cái đó đâu trừ phi xe của cụ trông ngổ ngáo quá mới bị tuýt thôi.