Chi hội Cảm nhận Crv 2018 tại Vinh

linhcapo09

Xe máy
Xem clip Hùng Lâm review thấy hắn 1m8 ngồi vẫn ổn mà cụ, nhưng hàng 2 thấy sát trần hơn cả hàng 3 mới dị :-??
Hàng 2 nhích lên một chút thôi cụ, căn bản ngồi em thấy vẫn dư chân, trần cũng còn dư và không cảm giác bị ngộp. Con mới này em đánh giá cao nhất là cái ghế lái và bệ để tay, ngồi rất thoáng, đi xa cũng đỡ bị đừ.

kapsong

Xe máy
Nhìn hình em ấy miết h thấy quen với bộ mâm của em, kiểu nhìn lạ mà mạnh, đầu cũng ko nhiều đường mạ crom làm nặng đầu, phần nhìn tương đối chỉ chờ ngày cùng em ấy dạo phố :))

haikhoi

Xe hơi
Nhiều cụ vì ngoại thất em này mà có động lực đợi đến sang năm. Em thì cũng muốn em ấy về trễ chút để có thời gian cày mà rước được ẻm về nhà.

ngochatran

Xe hơi
Nhiều cụ vì ngoại thất em này mà có động lực đợi đến sang năm. Em thì cũng muốn em ấy về trễ chút để có thời gian cày mà rước được ẻm về nhà.
Tình hình này không chỉ CRV mà các xe nhập cũng phải đợi cụ ợ. Quan trọng là con xe đáng để đợi thôi, em thì em thích lên hẳn luôn SUV cho gia đình đi khoẻ, con ngồi sau thoáng đỡ say xe.

nghinguyen0101

Xe hơi
Cụ ko chụp lại cốp của em nó ạ? Em thích cái không gian của em nó nhưng chưa nhìn kỹ đc phần cốp. Em đang nghiên cứu kỹ cốp của em này. CRV này đi gia đình hay đơn giản là đi đường trường cũng tiện. Kiểu chở người hay thồ đồ gì cũng đc.

quydanh

Xe hơi
Nhìn hoài, ngắm mãi em ấy vẫn chưa về. Nhưng được cái em cũng đang đợi thưởng nên cũng chưa nôn như các cụ. Em này giá thơm tầm 930-950 cho bản G thì chắc nhiều cụ triển.

thanh_ha

Xe hơi
Cụ ko chụp lại cốp của em nó ạ? Em thích cái không gian của em nó nhưng chưa nhìn kỹ đc phần cốp. Em đang nghiên cứu kỹ cốp của em này. CRV này đi gia đình hay đơn giản là đi đường trường cũng tiện. Kiểu chở người hay thồ đồ gì cũng đc.
Hàng 3 nếu cụ ko sử dụng thì hạ xuống, cốp sẽ càng rộng hơn. Cá nhân em thì em thích để luôn vậy, đựng mấy thứ linh tinh hay vali gì cũng dễ lấy hơn cụ để nằm trong cốp. Em thì đang muốn thử cái táp lô của em này, vì nhìn thì thấy nhiều chi tiết nhưng ko bị rối mắt, có mấy cái tính năng mới như cảnh báo chống buồn ngủ cũng hay.

minhmalboro

Xe hơi
Em vừa đọc có tipic nói laya xe trước tết giá 1,5 tỵ
Em cũng có nghe vụ đó, nhưng cũng chưa đánh giá đc gì cụ ạ. Em thì vẫn chờ thông báo từ hãng xem thế nào, lần nha trang em CRV ra thông báo rồi, với uy tín của hãng Honda thôi (ko phải cá nhân đại lý) thì em nghĩ bên ấy còn đang bàn tính thôi. h nhà nhà người người dễ làm báo lắm :))

phongngominh

Xe hơi
Chưa thấy xe các cụ nên bình tĩnh, em thì ko ý kiến gì vì thật cũng chưa đủ để rước em ấy, nhưng lòng vẫn ngóng bản G rồi ạ. Vẫn mong em ấy về từ từ để em có tg mà cb kịp sính lễ :))

nghinguyen0101

Xe hơi
Em cũng có nghe vụ đó, nhưng cũng chưa đánh giá đc gì cụ ạ. Em thì vẫn chờ thông báo từ hãng xem thế nào, lần nha trang em CRV ra thông báo rồi, với uy tín của hãng Honda thôi (ko phải cá nhân đại lý) thì em nghĩ bên ấy còn đang bàn tính thôi. h nhà nhà người người dễ làm báo lắm :))
Đúng cụ ạ, kiểu mấy em rumor này nên đọc giải trí thôi. Tránh suy nghĩ nhiều bạc tóc thì cứ đợi anh hãng trả lời cũng chưa muộn. Chứ vì cái vụ này mà bỏ lỡ, rút cọc thì đánh mất cơ hội sở hữu một em xe nội ngoại thất đẹp, máy cũng lành ổn định.

Highstake

Xe hơi
Đúng cụ ạ, kiểu mấy em rumor này nên đọc giải trí thôi. Tránh suy nghĩ nhiều bạc tóc thì cứ đợi anh hãng trả lời cũng chưa muộn. Chứ vì cái vụ này mà bỏ lỡ, rút cọc thì đánh mất cơ hội sở hữu một em xe nội ngoại thất đẹp, máy cũng lành ổn định.
Em thì cũng quan tâm, nhưng cũng ko đắn đo nhiều, vì đơn giản em cũng ko có nhu cầu rước em ấy trước tết. Dục tốc bất đạt, cứ tà tà đợi em ấy về, review, test thử, đúng sở thích, vừa túi tiền thì triển em ấy thôi. Chứ nhìn dòng CUV chung hiện h ít em nào tối ưu cái nội thất, phần nhìn, với tính năng đẹp mà khiến các cụ ưng ý như em này.

haikhoi

Xe hơi
Tình hình này không chỉ CRV mà các xe nhập cũng phải đợi cụ ợ. Quan trọng là con xe đáng để đợi thôi, em thì em thích lên hẳn luôn SUV cho gia đình đi khoẻ, con ngồi sau thoáng đỡ say xe.
Vâng cụ, nên h em cũng ko vội, về rồi còn phải ngắm, phải nắn, phải sờ rồi phải cb của cải rước em ấy thì lúc nào về cũng được. Quan trọng là mua xe đi cho gia đình, vợ con được hưởng sau này thì cần gì phải vội.