Cảm nhận CRV 2013 2.0 sau buổi lái thử xe !

nductrung106

Xe đạp
Cụ đừng hiểu lầm để anh em mất hòa khí :-ss,
Ko phải lỗi do HD Tây Hồ đâu tại em cũng muốn có xe sớm nên tìm cách tác động lên nhà máy Vĩnh Phúc xin cho một xuất nằm ngoài chỉ tiêu đại lý với tên tuổi, địa chỉ đích danh mà mãi đến giờ mới có xe đấy cụ ạ, em đã biết trước lịch nhận xe tháng 5 từ lâu rồi vì nhà máy báo. Em mà đợi Honda Tay Hồ xe về mới gọi thì chắc cổ cũng dài ra mấy chục cm nữa quá, tình hình chung của đại lý mà cụ :-w

Chỉnh sửa cuối:

Badboy9669

Xe hơi
Ko phải lỗi do HD Tây Hồ đâu tại em cũng muốn có xe sớm nên tìm cách tác động lên nhà máy Vĩnh Phúc xin cho một xuất nằm ngoài chỉ tiêu đại lý với tên tuổi, địa chỉ đích danh mà mãi đến giờ mới có xe đấy cụ ạ, em đã biết trước lịch nhận xe tháng 5 từ lâu rồi vì nhà máy báo. Em mà đợi Honda Tay Hồ xe về mới gọi thì chắc cổ cũng dài ra mấy chục cm nữa quá, tình hình chung của đại lý mà cụ :-w
Chúc mừng cụ được nhân xe sớm nhé.

binh an 99

Xe máy
Xe em 2.4 màu trắng. Em đặt từ giữa tháng 3 đợi vêu mỏ mất 2 tháng. Thấy chị sale bẩu xe màu trắng 2.4 từ hôm launch đến giờ mới có 2 cái, một cái phải cắn răng bán cho anh một cái là xe bày ở Hilton cũng đã có khách lấy, giờ nếu đặt xe trắng chắc phải cuối tháng 8. Em thấy ko biết có chém ko nhỉ làm sao mà đến mức đấy, tưởng mình đã khổ rồi thế này cũng chỉ khổ các cụ đặt sau :(
Chúc mừng kụ có vợ 2 đẹp nhé! Nhà cháu hươu cao cổ 2 tháng nữa ợ!....

fialovy

Xe tăng
Chúc mừng cụ, em trêu cậu Huy badboy tí thôi,cậu í làm ở Honda Tây Hồ,chứ em ko có ý gì đâu ạ
Chả hiểu Honda phân phối xe kiểu gì chứ em thấy ở đại bản doanh Vĩnh Yên sơ sơ em gặp 3 con màu trắng rồi

tuanpham.arc

Xe hơi
Website
www.kientrucecohome.com
thoi, cac cu dung dat mau trang nua, keo em mat hang doc

DODuySon

Xe tăng
Em chỉ muốn văng bậy. Đặt CRV (cho ông anh) từ lúc chưa cả ra mắt mà bây giờ HD Long Biên nó hẹn lại 4lần rồi vẫn chưa có lịch trả. Lúc ký HĐ cả thầy cả trò nó xoa tay: " ... thay mặt hãng cảm ơn người tiêu dùng thông thái chọn CRV!!!!? " ra về ông anh em còn bảo : OF bọn bay hay đấy nhỉ, về tao cũng lập nick chém cho nó...oai. Chúng nó còn nhờ "..cuối tháng 4 nhạn xe về nhờ anh viết hộ mấy dòng nên OF cho HD LB chúng em nhé." Điên tiết ông anh hôm nay điện lên cả hãng nó bảo mai trả lời. Ku Việt HD LB cũng ofer đấy mà chốn biệt tăm Toshiba chúng nó bây giờ các bác bảo em viết gì cho chúng nó đây. Số điện thoại của khổ chủ đây ạ : 0913.527.012 đã phản ảnh lên Hãng rồi, hợp đồng mua xe chúng nó coi k bằng cái giấy WC.Chán>:P

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Em chỉ muốn văng bậy. Đặt CRV (cho ông anh) từ lúc chưa cả ra mắt mà bây giờ HD Long Biên nó hẹn lại 4lần rồi vẫn chưa có lịch trả. Lúc ký HĐ cả thầy cả trò nó xoa tay: " ... thay mặt hãng cảm ơn người tiêu dùng thông thái chọn CRV!!!!? " ra về ông anh em còn bảo : OF bọn bay hay đấy nhỉ, về tao cũng lập nick chém cho nó...oai. Chúng nó còn nhờ "..cuối tháng 4 nhạn xe về nhờ anh viết hộ mấy dòng nên OF cho HD LB chúng em nhé." Điên tiết ông anh hôm nay điện lên cả hãng nó bảo mai trả lời. Ku Việt HD LB cũng ofer đấy mà chốn biệt tăm Toshiba chúng nó bây giờ các bác bảo em viết gì cho chúng nó đây. Số điện thoại của khổ chủ đây ạ : 0913.527.012 đã phản ảnh lên Hãng rồi, hợp đồng mua xe chúng nó coi k bằng cái giấy WC.Chán>:P
em cũng mua xe của đồng chí Việt đây. Em thấy đông chí ý bán hàng khá ok, mỗi tội xe HDVN sx ko kịp nên giờ "trốn" sang Toyota GP rồi :D

DODuySon

Xe tăng
em cũng mua xe của đồng chí Việt đây. Em thấy đông chí ý bán hàng khá ok, mỗi tội xe HDVN sx ko kịp nên giờ "trốn" sang Toyota GP rồi :D
Ok hôm đó em qua ku Việt cũng rất nhiệt tình và bảo : "em vừa ký với cụ nhulong-xe tăng đấy" ( nguyên văn) thây cụ checkin thì ok quá còn gì thế là em ok ( Vậy cụ cũng là một nguyên nhân dẫn tới việc em ký với HDLB :-|), e k phàn làn gì cả vì đ/c Việt cũng là lính thôi, có điều em k chấp nhận cái hành xử của HĐLB kia. Chính đ/c V cũng xác nhận là đầu T5 xe về HDLB rồi em bị HDLB cho qua háng thế mới au. còn lý do HDVN SX k kịp thì k ai trách ai cụ ạ. Cụ Việt có đọc những dòng này thì thông cảm nhé chúc cụ may mắn bỏ chỗ tối về với chỗ sáng.

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Ok hôm đó em qua ku Việt cũng rất nhiệt tình và bảo : "em vừa ký với cụ nhulong-xe tăng đấy" ( nguyên văn) thây cụ checkin thì ok quá còn gì thế là em ok ( Vậy cụ cũng là một nguyên nhân dẫn tới việc em ký với HDLB :-|), e k phàn làn gì cả vì đ/c Việt cũng là lính thôi, có điều em k chấp nhận cái hành xử của HĐLB kia. Chính đ/c V cũng xác nhận là đầu T5 xe về HDLB rồi em bị HDLB cho qua háng thế mới au. còn lý do HDVN SX k kịp thì k ai trách ai cụ ạ. Cụ Việt có đọc những dòng này thì thông cảm nhé chúc cụ may mắn bỏ chỗ tối về với chỗ sáng.
Híc, hóa ra em lại là nguồn cơn vụ này ah :( ! Thực tế em cũng như bác, ký khá sớm và đợi khá lâu :D ! Hy vọng anh bác sẽ lấy đc xe trong tháng 5 này !

lead2011

Xe container
Anh kụ đc km 35 củ à?:D

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Vì đồng chí Việt chơi bài KM cao, giao xe luôn nên oánh trúng tâm lý của các kụ. Ký HD xong vứt đấy, đằng nào cũng chờ rồi, thêm tháng nữa chết ai đâu :)).
Giá mà các kụ chơi bài ko giao đúng hẹn sẽ phạt HĐ thì bố thằng nào dám chậm :)

fialovy

Xe tăng
May quá đồng chí Việt cũng mời chào em lúc em đã ký với đồng chí Huy Badboy

Cu_Bi

Xe buýt
Cháu cũng chờ gần 3 tháng mới được nhận xe và thêm một đống phụ kiện với báo giá 76 củ:D

lead2011

Xe container
Cháu cũng chờ gần 3 tháng mới được nhận xe và thêm một đống phụ kiện với báo giá 76 củ:D
Kụ quá chịu chơi.
Thế quái nào hôm trc hãng còn gạ e lấy con titan bầy mẫu full đồ luôn kể cả nano với dán kính mà e nhớ ko nhầm có chưa đến 50 củ nhỉ?

fialovy

Xe tăng
Thêm bộ dvd 26 củ nữa cụ nhé

phucbonguyen

Xe điện
Làn ăn thế này thì tỏi cả lũ, ko đâu khổ bằg thuợg đế vn

Cu_Bi

Xe buýt
Cháu được khuyến mại 30 củ phụ kiện nên báo lên 76 là đúng roài còn gì, cụ báo 50 củ chắc được km 15 củ phải ko?